1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da kaya a cikin shago
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 153
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da kaya a cikin shago

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da kaya a cikin shago - Hoton shirin

Duk samfuran, kayan aiki da kayan masarufi suna buƙatar tsarin yau da kullun da tabbatarwa. Ya kamata a gudanar da iko ta ma'aikata masu alhakin ɗakin ajiya da lissafin kuɗi. Tare da irin waɗannan ma'aikata, wajibi ne a ƙulla yarjejeniyar alhaki ta kuɗi. Hakkin kiyaye lafiyar kaya da motsirsa yana kan kafaɗunsu. Lissafi da sarrafawa suna da mahimmanci don amincin duk kaya, kazalika da kula da horo da haɓaka alhakin dukkan ma'aikata. Don tabbatar da aikin ya zama mafi inganci, akwai ka'idojin aiki da yawa. Abu na farko shine mafi mahimmanci game da duk bayanan da suka shafi kaya.

Hakanan mahimmanci shine lissafin kuɗi da kula da samun kaya, yin rikodin duk ziyarar. Dole ne a kiyaye cikakken cikawa a duk takaddun. Ofaya daga cikin kayan aikin da ke taimakawa ƙirƙirar cikakken tarihin tarihin kayan kaya shine kaya. Hanyar canja wurin ciki shima yana cikin ɓangaren dukkanin tsarin lissafin kaya. Duk ayyukan canja wurin kaya daga wani rumbun ajiyar zuwa wancan, ko tsakanin sassan tsari, haka kuma tsakanin waɗanda ke da alhakin kuɗi dole ne a cika yin rikodin su ta hanyar amfani da hanyoyin hanyoyin da suka dace. A matsayinka na ƙa'ida, mai adana kaya ko manajan adana kaya ne ke da alhakin dukkan motsi. Wannan jami'i ne wanda ke da alhakin kula da kudi wanda ke adana bayanan motsi na kaya akan katin.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mataki-mataki, monotonously da scrupulously, ma'aikata masu rikodin rikodin duk bayanan. Wannan aikin yana da mahimmanci cewa wani lokacin ma yana da mahimmanci don dakatar da cikakken aikin shagon. Mafi yawan lokuta ana ɗaukar kaya, mafi daidaitaccen tsarin lissafin yana aiki. Don wannan aikin ya bi duk ƙa'idodi da ƙa'idodi, ya zama dole a tsara da tsara lokutan aiki a gaba. Idan komai an yi shi daidai, to yana yiwuwa a gano ba tare da ɓata lokaci ba kuma a guji kurakuran lissafi tare da ƙarin gyaransu a cikin bayanan kuɗi.

Tsarin kula da rumbunan tsari tsari ne na adana duk kayayyakin da ake dasu wadanda suke tsare a cikin rumbuna. Shirin USU, wanda kwararrunmu suka kirkira, na iya zama irin wannan shirin don kiyaye sarrafa kayanku. An kirkiro bayanan tare da gabatar da dukkan nuances na adanawa da sauran ayyuka, a ciki zaku sami damar samarwa, a cikin mafi kankanin lokaci, rahotanni mafi mahimmancin ƙaddamarwa ga hukumomin haraji da ƙididdiga. Hakanan bayar da rahotannin da masu gudanarwa suka nema akan riba da asara, akan yanayin lamura a cikin kamfanin, bincike daban-daban waɗanda zasu taimaka wajen shirya ƙarin shirye-shiryen da aka ɗauka.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Kula da kaya a cikin sito a cikin shirin sarrafa kansa na USU ya haɗa da tsarin lissafin kuɗi da ƙididdigar hanyoyin, ɗakunan bayanai da yawa na tsara bayanai iri-iri game da kayan da aka karɓa a cikin shagon don sarrafa kayan daga ɓangarori daban-daban. Wannan yana tabbatar da ingancin sarrafawa da cikakken ɗaukar hoto, da aminci cikin yawa da ƙimar kaya, sabili da haka, ƙungiyar da ke da shagon tana karɓar fa'idodi kawai daga aikin sarrafa kansa, kuma zuwa mafi girman farashin da aka sayi shirin. Fa'idodi a cikin ƙungiyar wannan sarrafawar sun haɗa da tasirin tattalin arziƙi wanda ke haɗuwa da kowane nau'in ayyuka, ba kawai aikin shagon ba. Ana ba da ikon sarrafa kayayyaki a cikin rumbun kungiyar ta hanyar nomenclature, takaddun motsi ta hanyar shirya kai tsaye na rasit, asusun ajiyar kayan ajiyar - kai tsaye suna cikin kula da kayayyaki a cikin rumbun saboda sanyawa bayani game da kaya a cikin su, yayin da akwai kuma rumbun adana bayanai wadanda su ma suka kunshi bayanai game da kayan, suna da dabi'a ta kai-tsaye, kodayake suna da tasiri kai tsaye kan karba da sayarwar kayan - wuraren shiga da fita daga sito.

Misali, wadannan kwangiloli ne na samarda kayan da kungiya ta kulla tare da masu kaya, kwangilar samar da kayayyaki ga kwastomomi a farashin da aka kayyade a cikin kwangilar, umarnin kwastomomin kaya na yanzu. Bari mu ba da bayanin ga farkon bayanan bayanan da aka ambata guda uku, tunda su ne manyan na ƙungiyar adana kaya da adanawa. Gudanar da nomenclature yana ba ka damar samun cikakken bayani game da waɗanne kayayyaki ke cikin jujjuyawar kamfanin, da yawa daga cikinsu suna cikin shagon a yanzu da kuma inda suke, bisa ga takaddun da tsarin sarrafa kansa ya samar yayin karɓar kaya a ƙarƙashin kwangila tare da masu samarwa.

  • order

Gudanar da kaya a cikin shago

Kowane abu na nomenclature a cikin wannan rumbun adana bayanan yana da sigogin kasuwanci wanda aka gano shi tsakanin samfuran irin wannan - wannan labarin masana'anta ne, lambar lamba, mai ƙira, mai ƙira, saboda samfuran iri ɗaya na iya zuwa rumbun ƙungiyar daga masu samarwa daban-daban tare da sharuɗɗan biyan kuɗi mara daidaituwa farashin kayayyaki da kansu. Duk abubuwa nomenclature sun kasu kashi-kashi, ana sanya mai raba kayan azaman adreshi ga nomenclature kuma ana yawan amfani dashi a masana'antar. Lokacin da samfurin ya motsa, ana juya ikonsa akan motsi, rijistar aikinta tana da nau'i na takaddun da aka ambata, wanda ya zama tushen kansa, wanda ke ci gaba koyaushe akan lokaci. Don haka wannan ba babban tarin takardu ba ne ba tare da fuska ba, kowane takarda za a ba shi matsayi da launi zuwa gare shi daidai da hanyar canja kayan abubuwa, wanda yanzu ke nuna nau'in takaddar kuma da gani raba tushe zuwa bangarori masu launuka da yawa. . Ma'aikacin rumbunan ajiye kayayakin aikin ya kafa kulawar gani akan hanyoyin hanyoyin, tun da farko ya san irin aikin da aka rubuta a ciki.