1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin rasit da kashe kudi a cikin shagon ajiya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 886
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin rasit da kashe kudi a cikin shagon ajiya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin rasit da kashe kudi a cikin shagon ajiya - Hoton shirin

Dole ne a aiwatar da lissafi na rasit da kuma yadda aka kashe a cikin sito daidai ba tare da kurakurai ba. Wannan yana buƙatar shiri na musamman. Irin waɗannan software an haɓaka ta ƙungiyar ƙwararrun masanan shirye-shirye, waɗanda ke aiwatar da ayyukansu a cikin tsarin aikin Software na USU. Za'a gudanar da lissafi na rasit da na kashe kuɗi a kan lokaci da kuma daidai, kuma kurakurai ba za su iya faruwa ba, saboda yawancin ayyukan ana yin su ne ta atomatik, kusan ba tare da sa hannun mutane ba.

Andaya kuma hanya ɗaya tana aiki azaman takaddar mai shigowa da mai fita. Ga mai siyarwa, daftarin aiki ne azaman takaddar da ke ba da izinin zubar da kayayyaki, kuma ga mai siye, daftarin kuɗin ɗaya shine asalin aika kayan. Mutumin da ke da alhakin kuɗi na ƙungiyar samar da kayayyaki ne ke ba da hanyar biyan kuɗin lokacin da aka ɗora abubuwa daga sito. Bayanai na tilas na daftarin shine lamba da kwanan wata daftarin aiki, sunan mai siyarwa da mai siye, sunan (ɗan gajeren bayanin) hannun jari, yawan auna ma'auni, farashin kowace naúrar, jimlar adadin abubuwan da aka saki, gami da ƙarin haraji. Waybill an sanya hannu akan ɓangaren mai siyarwa ta hannun mai alhakin kayan wanda ya ba da hannun jari, kuma a lokacin da aka karɓi kayan - ta hannun mai ɗaukar nauyin kayan aikin daga ɓangaren mai siyen da ya karɓi kayan.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dole ne a tabbatar da takaddar tare da hatimin zagaye na mai kawowa da mai siye. Sa hannun mai siye a kan daftarin tabbaci ne cewa an karɓi abubuwan a cikin yawa, kewayo da farashin da aka nuna a cikin daftarin. Kusan ba zai yuwu ayi da'awar zuwa ga mai siyarwa ba game da duk wani sabani tsakanin kayan da aka karɓa da ainihin bayanan takardar bayan mai saye ya sanya hannu kan takaddar. Keɓaɓɓu wasu lokuta ne lokacin da ba za a iya gano lahani masu yawa ko cancantar hannun jari ba yayin binciken farko. Tabbatar da daidaituwa da yawa, nomenclature da ingancin hannun jari lokacin da suka isa sito na mai siye ana aiwatar dasu ta hanyar dubawa da ƙidayar waje. Idan aka sami saɓani akan karɓar kayan, dole ne a haɗa su cikin takardar jigilar kaya daidai da buƙatun gyaran siffofin farko.

Lokacin karɓar kayayyaki don adanawa, masu kula da sha'anin gani na yanayin yanayin marufin, ƙimar ingancin bayanin da aka ayyana, kuma a hankali za su sake ambaton yawa. Nauyi, halaye na lamiri game da wajibai na tabbatar da cikar ƙa'idodin yarjejeniyar. Idan aka gano ƙarancin kayayyaki dangane da mai nuna kimantawa, mutumin da ke da alhakin ya gabatar da aikin da ke nuna banbanci tsakanin adadin da aka ƙayyade da hajar da aka bayar. Dole ne a rubuta samfuran da ba su da inganci zuwa asusun mai ɗaukar kaya ko aika wa abokin ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ourungiyarmu tana da wadatattun ƙwarewa game da ƙirƙirar hadaddun software kuma tana ba ku ingantaccen aikace-aikacen da ke ɗaukar bukatun ma'aikata kusan gaba ɗaya. Wannan yana nufin cewa ba lallai ne ku sayi ƙarin abubuwan amfani ba, saboda ana aiwatar da duk ayyukan da ake buƙata a cikin rikitarwa ɗaya. Wannan yana adana albarkatun kuɗi na ma'aikata, kuma yana ba ku damar ɓata lokaci koyaushe sauyawa tsakanin shafuka. Yana da fa'ida don aiwatar da duk abubuwan da ake buƙata a cikin aikace-aikace ɗaya. Idan kuna aiwatar da lissafin kuɗin ajiyar kuɗi na rasit, kashe kuɗi da daidaitawa, zaiyi wuya ayi ba tare da software daga USU ba.

Tsarin amfani da lissafi na rasit da kashe kudi a rumbun yana da ci gaba sosai, kuma don cikakkun bayanai, zaku iya tuntuɓar tallanmu ko cibiyar tallafawa fasaha. Kwararrun USU za su ba ku cikakkun amsoshi cikakke kan lissafin rasit da shirin kashe kuɗi, tare da ba ku ƙwararrun shawarwari a cikin ƙwarewar ƙwarewar su. Mun bar shafin yanar gizon cikakken bayanin samfurin da aka gabatar wanda ke adana lissafin rasit da na kashe kuɗi. Bugu da kari, kwararru na iya ba ku cikakken bayani wanda ke bayanin ayyukan aikace-aikacen lissafin shagon. Bayani kan yadda ake tuntuɓar siyarwarmu da sashen tallafi suna kan shafin hukuma a cikin shafin 'lambobin'. Zazzage software kawai daga rukunin yanar gizonmu da muka amince da shi, saboda albarkatun ɓangare na uku na zama barazana ga kwamfutarka.

  • order

Lissafin rasit da kashe kudi a cikin shagon ajiya

An bincika hanyar haɗin yanar gizo don shigar da lissafin rasit da kayan kashe kuɗi don shirye-shiryen da ke haifar da cuta, don haka ba kwa damuwa da matsaloli bayan zazzagewa. Kayanmu na iya sarrafa kayan shigowa daidai, kashe kuɗi da daidaiton albarkatu wanda yake da kyau. Kullum kuna san abin da ya rage hannun jari a cikin shagunan ajiya. Shigar da shirin ɗayan matakai ne na farko don samun gagarumar nasara wajen samun matsayin mafi kyawun kasuwa da fa'ida. Idan kamfani yayi aiki da lissafin ajiya, to yana buƙatar ingantaccen kayan aiki wanda zai ba shi damar sarrafa rago da kashe kuɗi cikin sauri. Tare da taimakon gidan yanar gizon mu, zaku iya aiwatar da ayyuka na yau da kullun, kiyaye lissafin rasit da kashe kuɗi a cikin rumbun kuma ma'aikata kawai suyi shigar da bayanan farko cikin bayanan bayanan. Sauran ayyukan ana yin su ne da kansu.