1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Accounting na kayan a sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 666
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Accounting na kayan a sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Accounting na kayan a sito - Hoton shirin

A cikin 'yan shekarun nan, ana amfani da lissafin kayan aiki na kai tsaye a cikin sito mafi yawa, wanda ke ba da damar yin la'akari da hankali kan ayyukan ƙididdigar da ake aiwatarwa ta atomatik, inganta ƙimar kayayyaki, da kimanta aikin umarni na aiki ga waɗanda aka ba su da shi. Ba zai zama matsala ga ƙwararrun ma'aikatan kamfanin su mallaki sababbin dabarun gudanarwa ba, ma'amala da ayyukan ƙididdiga da ƙwarewar fasaha, koyon yadda ake aiki da dukiyar kuɗi da albarkatun samarwa, shirya matakan bincike da rahoto.

Sayar da kayan ɗanye wani ɓangare ne na kowane kasuwanci, watau masana'antun masana'antu ko ƙungiyar sabis. Manufar danyen kayayyaki shine a canza shi zuwa abubuwan da aka gama don siyarwa, amma bayan sayayya da kafin sayarwa, suna buƙatar ƙunsar cikin aminci da kulawa ta yau da kullun. Tsarin lokaci na hannun jari na iya zama ɗan gajeren lokaci ko mafi tsayi dangane da yanayi da buƙatar kayan aiki. Duk wata lalacewa ko satar kayan zata kara kudin masana'antar. Don haka, ya zama mahimmanci ga kamfani don samun ingantaccen ɗakunan ajiya da kuma kula da kayan aiki.

Don adana hannun jari a cikin kamfanoni, an ƙirƙiri ɗakunan ajiya, kowanne ana ɗaukar lamba wanda aka nuna akan duk takaddun da suka shafi ayyukan wannan gidan ajiyar. Accountididdigar zirga-zirgar ababen hawa da kasancewar kayan a cikin shagon ya cika ta ɗan adam mai ɗaukar nauyin kayan aiki - mai adana kaya a cikin katunan lissafin kayan. Ana adana katin guda ɗaya don kowane adadin sunayen kayan aiki, wannan ƙididdigar suna mai suna lissafin kuɗi da yawa kuma ana bayar dashi kawai cikin nau'in.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mai adana ya ƙirƙiri hanyar shiga cikin katunan dangane da takaddun asali a ranar aikin. Bayan kowace shigarwa, an tsara ma'aunin kayan. Hakanan ana adana bayanan bayanan kayan a cikin rajistan ayyukan lissafi, wanda ke adana irin wannan bayanan azaman katunan lissafin ajiya. Ana gabatar da takaddun asali, bayan yin rikodin bayanan su a cikin katunan lissafin ajiya, ana isar da su ga sashin lissafin kuɗi.

Wani takamaiman aikin bincike na lissafin kayan da aka tara a cikin rumbunan ajiyar kaya da reshe na lissafi yana ba da aiki da jerin lissafin kayan, ire-iren rijistar lissafin kudi, sulhuntawa tsakanin shagunan, da masu nuna lissafin kudi. Hanyoyin da aka fi sani da ƙididdigar bincike na shagunan sune adadi mai yawa da lissafin aiki.

Yawancin maganganu na aiki da ayyukan asali an sake su akan gidan yanar gizon hukuma na USU Software don ɗakunan ajiya, gami da ƙungiyar dijital na ƙididdigar kayan cikin ɗakunan ajiya, waɗanda ke da kyawawan shawarwari. Software ɗin yana da aminci da inganci. Bugu da ƙari, tsarin ba a ɗauka mai wahala ba. Babu damuwa ko wane ne zai yi aiki da shi da kuma irin kwarewar da suke da ita. Ana aiwatar da sigogin lissafi a cikin hanya mai sauƙi da sauƙi. Idan ana sarrafa kayan da suka gabata tare da babban biyan kuɗi na gaba ga ma'aikata masu aiki, yanzu ana yin wannan ta kwamfuta.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Mutane, waɗanda suka saba da ayyukan sito ba sa buƙatar yin bayanin wanda ke yin rikodin kayan cikin shagon da kuma irin kayan aikin da aka yi amfani da su a wannan yanayin, tashoshin rediyo, sikanin lamba. Shirin yana neman sauƙaƙa ma'aikata daga aikin da ba dole ba tare da rage tsada. Fa'idodin masana'antar dijital da daidaiton kasuwanci bayyane suke. Ana aiwatar da ayyukan da suka fi ƙarfin aiki kai tsaye, ana tara taƙaitattun bayanan bincike, ana aiwatar da lissafi. Ko da waɗancan masu amfani ne waɗanda suka fara fahimtar ayyukan shirin atomatik.

Ba asiri bane cewa lissafin ajiyar kayan dijital har yanzu bai zama tabbacin ingantaccen gudanarwa da tsari ba. Duk kayan suna da cikakkun bayanai. Gudanar da kan sito yana shafar mafi ƙarancin al'amuran gudanarwa, wanda ke ba da damar isa zuwa babban matakin sabis da sauri.

Wanene aikin? Na masu aikawa ne, manajoji, manajoji. Duk da cewa ana aiwatar da ayyukan a cikin yanayin atomatik, ba za a iya kaucewa tasirin tasirin ɗan Adam gaba ɗaya ba. Sanyawar yana matsayin matsayin cibiya guda ɗaya na bayanai lokacin da yake da mahimmanci don haɗa sassan sassa daban-daban na masana'antar.

  • order

Accounting na kayan a sito

Kar ka manta da wadatar dandamali na sadarwa (Viber, SMS, E-mail), wanda za a iya amfani da shi don saurin canja duk bayanan lissafin ga abokan hulɗa, masu samar da sito, da kuma kwastomomi na yau da kullun. Misali, yi rahoton cewa kayan sun iso ko an shigo dasu, da dai sauransu. Shirya mahimman tsari zai zama da sauki, ba tare da wanene yake aiki da shirin ba. Idan ana aiwatar da ayyuka a cikin yanayin atomatik, to yakamata a ɗauka babban matakin bincike na nazari, inda zaku sami cikakkun bayanai masu mahimmanci na kowane matsayi.

Ba abin mamaki bane cewa ayyukan ɗakunan ajiya suna ƙaruwa tare da lissafin dijital. Wareakunan ajiya na zamani yakamata suyi amfani da albarkatu cikin hikima don ƙwarewar kayan lissafi, amfani da dama zuwa matsakaici, haɓaka, da kuma duban gaba ga gaba. Kowane kamfani zai sami wani abu daban a cikin aikin sarrafa kansa, inda yake da wahalar tantance maɓallin kewayawa.

Ko an rage farashin? Shin inganta samfurin ya gudana? Duk ya dogara da waɗanda suka zazzage software kuma suka gwada shi a aikace, bayan sun sami damar koyon fa'idodi kuma sun kasance sananne game da aikin. Don haka, kada ku ɓata lokaci da sauri don godiya da duk ƙarfin shirin lissafin kayan aikin Software na USU.