1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin lissafi na kaya a sito
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 899
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin lissafi na kaya a sito

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin lissafi na kaya a sito - Hoton shirin

Lissafin lissafin kaya a sito ya zama mai matukar muhimmanci kwanan nan. Haƙiƙa, ingancin aikin kamfanoni da tsara duk tsarin samarwa a ciki ya dogara da irin inganci da ƙwarewar aikin ajiyar kaya. Halin da kamfanin ke nunawa game da adana kayan ajiya yakamata ya zama mai kulawa sosai. Ofungiyar lissafin ajiya na hajojin samarwa yakamata ya zama mafi kyau duka kuma a tabbatar yadda zai yiwu, saboda, in babu shi, masana'antun samarwa suna haifar da asara mai yawa, raguwar riba, da haɗarin kasuwanci suna tasowa.

Ofayan mahimman yanayi don ingantaccen aiki na ƙungiyoyi shine daidaitaccen tsari na tattalin arziƙin. Amfani da hankali na kayan aiki da albarkatun samarwa, ƙaruwar yawan aiki, fa'idar samarwa, da ingancin kayayyakin da aka gama sun dogara ne akan yadda aka tsara tattalin arziƙin. Babban manufar ɗakunan ajiya shine adana abubuwan ƙira. Kari akan haka, sitogin suna yin aikin da ya danganci shirya kayan don amfani dasu da kuma isar dasu ga masu amfani kai tsaye. Asarar kayan aiki yayin ayyukan adanawa da sarrafawa suna da tasiri akan ƙarin farashin kayayyaki, ayyuka, da aiyuka, sannan kuma haifar da yanayi na satar dukiya ba tare da hukunci ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Adana bayanan kaya a cikin sito yana taimakawa inganta aikin ta hanyoyi da yawa. Yana taimaka gano ma’aikatan da ke asara da satar kaya. Lokacin da aka sami rashi a cikin sito, nan take mai shi zai ga dalilan. An ba da izini ga ma'aikaci a farkon sauyawa, kuma a ƙarshen, za ka ga yadda suka yi. Sakamakon za a iya kwatanta shi da aikin sauran ma'aikata, gano matsalar, da dawo da asara. Tare da taimakon shirin lissafin kuɗi, ɗan kasuwa yana sarrafa ma'auni kuma ya san ainihin lokacin da zai yi odar sabon kaya.

Lokacin da mai shagon ya san abin da zai saya da kuma lokacin da ba a tara samfurin ba, mai kawowa ya kawo abubuwan da aka ƙirƙira a cikin ƙimar da ake buƙata, masu siye sun watsar da su - mai karɓar ya karɓi sabon tsari. Shagon yana ɗaukar ma'aikata don adana bayanai a cikin shirin. Wannan ƙarin ma'aikata ne: mai adana kaya, mai talla, manajan. Tare da shirin, zaku iya yin ba tare da wasu ma'aikata ba. A cikin tsarin, yana da sauƙi a lura da ma'auni, sarrafa ayyukan ma'aikata, da saita farashi. Hakanan an rage nauyi a kan akawun: za su iya sauke takardu tare da cikakken rahoto daga sabis ɗin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Lissafin lissafin kayayyaki a cikin rumbunan adana kaya da kuma a cikin sashen lissafin kudi ya dogara da tsarin kayan kayan, wanda ya samar da tsari da kuma tsarin adana bayanan kayan, nau'ikan rijistar kaya, lambar su, da kuma tabbatar da juna na masu nuna alama. Lokacin da ƙungiyar ta yi amfani da hanyar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar kayan aiki a lokaci guda a cikin ajiya da kuma a cikin sashen ƙididdigar kuɗi, ana kiyaye rijistar ƙididdigar ƙididdigar a cikin mahallin lambobin nomenclature. A ƙarshen watan, ana adana bayanan ajiyar kaya da bayanan kaya.

A halin yanzu, masana suna gudanar da tattaunawa mai yawa game da yadda mafi kyau don tabbatar da cewa an tsara ingantaccen tsarin ƙididdigar ɗakunan ajiya na kayayyaki gwargwadon iko. Don cimma wannan burin, da farko kuna buƙatar fahimta da ayyana manyan kwatancen gudanar da kaya a cikin masana'antun masana'antu da kungiyoyi. Da fari dai, kuna buƙatar bincika inda, yaushe, da kuma nawa aka ba kamfanin, ko shirye-shiryen isar da su ana cika, da kuma adadin da ake buƙata don karɓar su.



Yi odar lissafin lissafi a sito

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin lissafi na kaya a sito

Na gaba, an ƙayyade ga wane, yaushe, da kuma nawa aka saki hannun jarin. Mataki na ƙarshe zai kasance don ƙirƙirar rarar kaya da saita iyakokin samfura. Ofungiyar lissafin ɗakunan ajiya na ƙididdigar kayayyaki za ta kasance daidai idan kamfanin ya inganta ƙayyadaddun ƙididdigar kayayyaki, ya tsara ƙa'idodi masu inganci don ƙididdigar ɗakunan ajiyar kaya, da kuma ƙungiya mai ma'ana ta kayan aikin ajiyar kaya. Hakanan yana da mahimmanci ƙirƙirar rukunin lissafi mai dacewa da haɓaka ƙimar amfani da kaya.

Dole ne a sake cika yawan kayan adana kaya, kuma dole ne a aiwatar da tsari na sanyawa, adanawa, da samar da kayan masarufi bisa hankali. Hanyoyi da yawa na lissafin kayan ajiyar kayan ajiya ana amfani dasu: nazari, iri-iri, tsari, da daidaito. Ana amfani da waɗannan hanyoyin ƙididdigar ta amfani da katunan lissafin bincike, takardu na farko, rajistar katunan lissafin ajiya. Duk waɗannan hanyoyin suna da aiki tuƙuru, don haka, jagoranci da gudanar da tsarin ƙididdigar ƙungiyoyi suna buƙatar yin ƙoƙari don yin ƙididdiga mafi inganci da mafi kyau, ba don riƙa yin ayyuka iri ɗaya ba koyaushe.

Hanya mafi kyau don magance batutuwan da suka shafi ƙungiyar lissafin kayan ajiya na kayan hannun jari shine matsakaicin aiwatar da lissafin kuɗi ta amfani da kwamfuta. A cewar wannan, asusun ajiyar ajiya dole ne ya kasance mai sarrafa kansa tare da software na zamani. Kamfaninmu na USU Software ya haɓaka ingantaccen tsarin kula da ƙididdigar kaya. Idan aka kwatanta da sauran wadatattun software waɗanda zasu iya warware matsalolin da suka shafi ƙungiyar sarrafa ɗakunan ajiya na ƙididdigar kayayyaki, software ɗinmu ta fi ɗauka tana rufe duk abubuwan da suka shafi wannan aikin.

Don jin daɗin duk fa'idodi na USU Software, muna ba da tsarin demo na kyauta na shirin, wanda zaku iya zazzagewa a shafin yanar gizon mu.