1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ingididdigar kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 297
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ingididdigar kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ingididdigar kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace - Hoton shirin

Lissafin lissafin kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace na ɗayan mahimman matakai a cikin sha'anin, akan ainihin aiwatar da sakamakon kuɗin kamfanin na kai tsaye. Impeccable lissafin aiki aiki ne na ƙara rikitarwa, amma wannan shine yadda zai yiwu a cire yiwuwar yin yanke shawara game da gudanarwa ba daidai ba da kuma karkatar da bayani game da kuɗin kamfanin. Kungiyoyi suna buƙatar tsararren tsari wanda zai ba da damar cikakken lissafin lokaci akan, a wane adadin, ga wane abokin ciniki, kuma a wane yanayi aka siyar da wani ko wani samfurin. Mafi kyawun nasarar wannan tsarin tallace-tallace shiri ne na atomatik wanda ke sauƙaƙa masu amfani da buƙatun ƙididdigar rikitarwa da haɓaka tsarin kula da ɗakunan ajiya da kayan kasuwanci.

Dangane da ƙididdigar lissafin kuɗi, ƙayyadaddun kayayyaki ɓangare ne na kaya da aka gudanar don tallace-tallace. Kayayyakin da aka gama suna wakiltar sakamakon sake zagayowar samarwa, kadarorin da aka gama ta aiki ko taro, halayen fasaha da ingancin su wadanda suka dace da sharuddan kwangilar ko wasu takardu. Productsarshen kayayyakin da aka shirya don siyarwa sun isa sito daga shagunan babban kayan kuma ana tsara su ta hanyar hanyar biyan kuɗi da wasu takaddun lissafin farko, waɗanda aka zana cikin kofi 2. Sakin kayan daga sito an tsara shi ta tsari da kuma daftari. Tunda samfurin da aka gama na kayan kaya ne, nau'ikan takardun lissafin kuɗi na farko sun haɗu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kayayyakin da aka gama, dangane da zaɓin da aka zaɓa a cikin tsarin lissafin kuɗi na ƙungiyoyin masana'antu, ana iya nuna su ko dai a farashin su na ainihi ko a daidaitaccen farashin. A hanya ta biyu, ana aiwatar da lissafi bisa ƙa'idodi, ƙa'idodi, ƙididdigar kuɗin da ƙungiyar ta haɓaka kuma ya zama tushe don ƙayyade daidaitaccen farashin samarwa don siyarwa. Ya zama dole a yi la'akari da karkacewar ainihin kuɗin samar da kayan da aka gama daga daidaitaccen.

Wanda aka sake shi daga kayan da aka gama an miƙa su zuwa rumbun ajiyar kasuwancin kuma ana lissafin su ne don tallace-tallace na gaba. Takaddun da ke nuna fitarwa da isar da samfuran da aka gama suna da manufa ta gaba ɗaya kuma ana bayar da su cikin riɓi biyu a ƙarƙashin lamba ɗaya. Suna nuna shagon isar da kaya, wurin ajiyar kaya, da suna da lambar abin da samfurin ya bayar, da ranar isar da shi, da farashin rajista da kuma yawan kayayyakin da aka kawo. Kwafin takaddun ɗaya yana cikin bitar samarwa, na biyu kuma yana cikin sito. Ga kowane ɗayan kayan da aka miƙa, ana yin shigarwa a duka kwafin takardun karɓar. A matsayinka na ƙa'ida, suna tare da ƙarshen binciken dakin gwaje-gwaje ko sashin kula da fasaha kan ƙimar samfuran, ko kuma an yi rubutu game da wannan akan takaddar kanta. A lokaci guda, ya kamata mutum ya kula da gaskiyar cewa bayanan manyan takardu akan samfuran da aka saki dole ne su dace da bayanan ayyukan rajistar ayyukan aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Yin aiki a kan USU Software, masu haɓakawa sun wuce ayyukan sarrafa shagon na yau da kullun da kuma ƙirƙirar ayyuka don gudanar da cikakken sarrafa kayayyaki, dabaru, da ƙungiyoyin kasuwanci. Tsarin da muke gabatarwa yana aiwatar da manyan ayyuka guda uku, ba tare da shi ba zai yiwu a yi tunanin tasirin aikin ƙira ba: rijista da adana bayanan da aka yi amfani da su a ayyukan ayyukan ƙididdiga daban-daban, gyara canje-canje a cikin tsarin kayan abubuwa, sarrafa ɗakunan ajiya da kayan aiki , tallace-tallace, da cikakken bincike akan sha'anin kuɗi da gudanarwa. USU Software ya haɗu da tubalan don samun nasarar aiwatar da ayyuka daban-daban na kasuwanci, don haka ya ba da dama don haɓaka ayyukan da ke gudana a cikin kamfanin: dukkansu suna yin biyayya ga ƙa'idodin haɗin kai kuma ana aiwatar da su a cikin wata hanya ta yau da kullun, wanda ke sauƙaƙa ayyukan da ke fuskantar gudanar da kasuwancin.

A cikin shirin, masu amfani suna aiki tare da kundayen bayanan bayanai masu dacewa, inda aka kirkiri jerin sunayen abubuwa da aka yi amfani dasu wajen lissafin kudi: kayan kasa, kayan aiki, abubuwan da aka gama, kaya a cikin hanyar wucewa, tsayayyun kadarori, da dai sauransu. irin ayyukan nan gaba kamar lissafin abubuwan da aka gama da tallace-tallace da su, kayan adana kayan ajiya zuwa sito, motsinsu, sayarwa ko rubutawa: ƙwararren masanin kawai yana buƙatar zaɓar abun da ake buƙata na nomenclature, kuma shirin kai tsaye yana lissafin alamun da ake buƙata, rikodin ƙungiyoyi a cikin tsarin ƙididdiga har ma da samar da takaddun haɗe. Babban ƙa'idar aiki tare da Software na USU babban hanzari ne, don haka, don cika kundayen adireshi da sauri, zaku iya amfani da shigo da bayanai daga fayilolin shirye-shirye a cikin tsarin MS Excel - kawai zaɓi zaɓi tare da bayanan da yakamata a ɗora su a cikin tsarin.



Yi odar lissafin kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ingididdigar kayayyakin da aka gama da kuma tallace-tallace

Don haka yayin aiki tare da abubuwan da aka gama da samfuran tallace-tallace, zaku iya kiyaye daidaito da inganci, software ɗinmu tana ba da yanayin lissafin kansa, wanda ba kawai a cikin lissafi ake amfani dashi ba har ma a cikin nazari da kwararar takardu. Wannan yana ba da damar rage farashin lokacin aiki, amfani da kayan da aka saki don sarrafa ingancin aiki, haɓaka saurin aiki, da haɓaka ƙimar ma'aikata. Kari akan haka, lissafin da aka gudanar a cikin USU Software yana ceton ku daga binciken da ba zai iya karewa ba na sakamakon da aka samu kuma yana samar da duk kayan aikin da ake buƙata don ingantaccen gudanarwa da haɓaka ƙwarewar ƙirar.