1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Buƙatun don sabis na mota
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 838
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Buƙatun don sabis na mota

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Buƙatun don sabis na mota - Hoton shirin

Yaya rage lokacin da za a iya samar da sabis na mota mai inganci? Yawancin 'yan kasuwa da yawa waɗanda ke son inganta aikin su suke yin wannan tambayar sau ɗaya don samar da ƙarin sabis na ƙimar mafi girma a lokaci guda. Aikace-aikacen sabis na mota na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don kammalawa kuma saboda wannan kuna iya rasa abokan ciniki masu daraja kuma ba tare da abokan ciniki ba, kowane cibiyar sabis na mota yana da kyau kamar an gama shi. Yana da matukar mahimmanci kuyi ma kwastomomin ku aiki don gina ƙaƙƙarfan tushen abokin ciniki.

Idan kuna son samun ingantaccen shirin na atomatik wanda zai kula da duk abubuwan da suka wajaba akan kamfanin ku da kuma kula da gudanarwa wanda zai taimaka muku wajen hanzarta aiwatar da ayyukan isar da sako - kun sami ainihin abin da kuke buƙata, USU Software.

Manhajar USU aikace-aikace ne na musamman wanda aka yi shi musamman don kamfanonin sabis na mota. Manhajar USU Software na iya tsara buƙatun don hanyar sabis na mota da sauri kuma mafi aminci fiye da yadda zai yiwu a cikin takarda, kuma ikon iya sadarwa tare da rassa daban-daban na cibiyoyin sabis ɗin motarku yana sa tsarin sabis na mota ya buƙaci gyara da sauri. saboda zaka iya yin rijistar lambar motar abokin ciniki da kuma bayanan sirri na abokin ciniki a cikin ɗakunan bayanai guda ɗaya wanda zai adana bayanan tare da ba da izinin lissafin duk ƙididdigar kuɗin kasuwancin kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin USU Software, zaka iya lissafin farashin buƙatun gyara, da kuma duba kasancewar sassan don gyara a cikin rumbunan kamfanin. Bugu da kari, USU Software yana iya sarrafa kashe kayan da kayan aiki yayin samarda gyare-gyare da hidimar mota, ta atomatik rubuta kayan mota daga rumbun kuma sanar da ku cewa wasu mukamai sun fara karewa. Lokacin ƙirƙirar aikace-aikace don gyara, shirin na iya tsara ayyukan ma'aikata na ma'aikata a cikin taga ta musamman wanda zai ba da jadawalin dukkan ma'aikata a cikin masana'antar.

Takamaiman taga yana nuna aikin kowane makaniki, lokutan aikinsa, da yawan buƙatun da zasu aiwatar da kuma lokacin buƙata, abokin ciniki da ke buƙatar sabis, kwanan wata da aka buƙata, da sauran bayanan da ke da mahimmanci buƙatun sarrafawa akan tashar sabis na mota. Akwai ƙarin ayyuka masu yawa na shirin waɗanda aka tsara musamman don cika buƙatun a cikin kayan sabis na mota. Kamar ikon sarrafa ma'amalar kuɗi akan tashar sabis na mota da kuma lura da kowane buƙatun da abokan ciniki suka gabatar, biyan kuɗi don kowane buƙata da kuma wane irin sabis ɗin yake cikin buƙatar.

Kowace ma'amala ta kuɗi yayin biyan buƙatun abokan ciniki ana yin su a cikin rumbun bayanai na USU Software kuma ana iya sarrafawa da sarrafawa cikin sauƙi. A cikin USU Software, zaku iya ganin rikodin buƙatun, kwanan wata da lokaci lokacin da aka yi rijistar neman, duk waɗannan ayyukan ana rikodin su a cikin tsarin 'duba' na musamman na USU Software, wanda ke ba shugaban sabis na mota damar. don bin diddigin kowane aiki na kowane ma'aikaci wanda, bi da bi, yana taimakawa wajen guje wa yaudara da rashin gaskiya na ma'aikatan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Idan ana amfani da kowane kayan daga hannun jarin ku don gyaran mota, zaku iya saita lissafin abin da suka kashe da kuma kula da hajojin kayan motar a ɗakunan ajiya daban-daban. Kari akan haka, kayan aikin suma zasu taimaka tare da sarrafawa, koyaushe zaku san adadin bangarorin da aka cinye da kuma yadda aka shirya kashewa, kamar dai yadda ake yi da tallace-tallace. Tagan tallace-tallace na musamman zai ba ka damar aiki tare da abokan ciniki cikin sauri lokacin siyar da kaya da buƙatun ga kwastomomin ku.

Hakanan akwai taga ta musamman wacce zaka iya duba samfuran samfuran, ka jinkirta siyarwa yayin da abokin harka ya tafi, yi rikodin abin da ya ɓace gaba ɗaya a ɗakin ajiyar sannan ka ƙara sabbin kwastomomi kai tsaye ba tare da wani jinkiri ba. Abubuwan dubawa abin fahimta ne a matakin ilhama kuma ba zai tilasta muku ku ciyar da dogon lokaci ba. Kowa na iya koyon yadda ake amfani da wannan shirin koda ba tare da ƙwarewar aiki ba tare da software na lissafin kuɗi ko kowane lokacin shirye-shiryen kwamfuta.

Ikon haɗawa da Software na USU tare da kayan aiki daban-daban kamar sikeli na banki zai tabbatar da ma ƙarin haɓaka tallace-tallace a masana'antar. Shirye-shiryenmu na sabis na mota shima yana aiki da kusan kowane kayan aiki da daidaitawar komputa komai ƙarancin sabon PC ne ko kuma tsohuwar injin aiki wanda ake amfani dashi tsawon shekaru - USU Software zaiyi aiki daidai da sauri akan duka biyun su, ba tare da rasa kowane saurin aiki ba koda kan tsofaffin tsarin.



Yi oda don buƙatun sabis na mota

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Buƙatun don sabis na mota

Domin iya sarrafa duk buƙatun da tashar sabis ɗinku ta karɓa, zaku iya ƙirƙirar rahotanni na musamman waɗanda za a cika su kai tsaye lokacin da kuka shigar da kowane irin bayanan kuɗi, zaku iya cika rahoton halin abin hawa don daga baya ku ma ku sami cikakken iko akan aikin da ake aiwatarwa akan kowane matakin. Amfani da USU Software, zaku iya ingantawa da sarrafa ayyukan kamfanin ku ta atomatik da aiwatar da buƙatun abokan ciniki cikin hanzari mai saurin gaske yayin da kuke kasancewa da inganci fiye da kowane lokaci. Duk abokan ciniki zasu gamsu da aikin da aka bayar, kuma maaikatan zasu yi aiki sosai fiye da da.

Kuna iya zazzage sigar demo na shirin akan gidan yanar gizon mu idan kuna son gwada damar USU Software da kanku. Tare da lokacin gwaji na makonni biyu, yana yiwuwa a fahimci cikakkun siffofin da aka gabatar a cikin shirin!