1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don lissafin kai tsaye
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 753
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don lissafin kai tsaye

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don lissafin kai tsaye - Hoton shirin

Awannan zamanin da yawa, idan ba yawancin sabis na atomatik ba, da sannu ko kuma daga baya sun fahimci cewa ya zama dole a canza ayyukan su na lissafi zuwa shirye-shiryen ƙididdiga na musamman. Gaskiyar lamarin ya haifar da gaskiyar cewa tare da faɗaɗa kasuwancin adadin bayanai da saurin da za'a sarrafa shi yayi girma sosai. Baya ga wannan, akwai buƙatar adana bayanan lissafin kuɗi da samar da matakai daban-daban na samun wannan bayanan don ma'aikatan daban-daban na kamfanin. Watau, bayan lokaci, hanyoyin gargajiya na adana bayanan lissafin sun zama basu da inganci yadda baza'a iya cigaba da rayuwa ba.

Wane shirin lissafin kudi ne za a karɓa shine tambayar da kamfaninmu ke da amsa. Muna so mu gabatar muku da USU Software - shirin da aka kirkira don sanya wa kanfanoni kai tsaye irin su ayyukan gyaran mota da kuma sanya gudanarwar su cikin sauri, ingantacce kuma cikin tsari. Yawancin cibiyoyin sabis na atomatik galibi suna fuskantar matsalar ƙungiyar kasuwanci mai rikitarwa da rashin kulawar ayyukansu kuma don gyara shi, suna buƙatar yin amfani da tsarin gudanarwa ta atomatik ta amfani da tsarin lissafi na musamman.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Masananmu sun yi ƙoƙari su kusanci wannan batun tare da mafita wanda ya dogara da ƙwarewar shekaru da yawa a cikin haɓaka shirye-shiryen lissafi da ƙwarewar fasaha. Shirin don lissafin kansa da gudanarwa na iya kawar da buƙatar da ba dole ba don aiki tare da takardu da takardu da yawa waɗanda kowane tashar mota zai yi aiki da su. Baya ga wannan shirin namu na iya tsarawa daidai kuma daidai shirya jadawalin aiki ga ma'aikata da motocin da ake gyarawa, da kuma wasu abubuwa daban daban.

Don amfani da ingantaccen amfani da shirin mu na lissafi tashar tashoshin ku kawai tana buƙatar samun komputa na sirri tare da tsarin aiki na Windows wanda ke aiki a kanta, koda kuwa kwamfutar da ake magana ba ta zamani ba ba zata rage shirin USU ba kwata-kwata, saboda aikin ingantawa wanda kungiyarmu ta kwararrun injiniyoyin komputa suka yi. Duk da yake ya isa kawai a sami komputa guda ɗaya don gudanar da Software na USU amma kuma ana iya ƙara abubuwa daban-daban a ciki, kamar na'urar ƙira, lambar buga takardu, rijistar kuɗi, da ƙari mai yawa. Zai yiwu ma a haɗa kwamfutoci da yawa waɗanda ke gudanar da Software na USU a cikin cikakken tsari ɗaya wanda zai yi amfani da madaidaiciyar rumbun adana bayanan. Zai yiwu a yi haka tare da rassa daban-daban na sabis ɗin motarku, yin gudanar da asusu na su wanda ya sauƙaƙa tunda duk bayanan ana adana su kuma ana lissafin su a cikin ɗakunan bayanai guda ɗaya. Ana iya adana wannan rumbun adanawa ko dai a gida a kan kwamfutocin kamfaninku na PC ko kuma a kan sabarmu ta amfani da fasahar girke girgije.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A yayin ci gaban USU Software, mun sanya mahimmancin sauƙi game da sauƙin amfani, sauƙi, da bayyananniyar shirinmu, don haka har ma mutanen da ba su da masaniya da fasaha kuma ba masu amfani da PC na yau da kullun ba na iya ƙware da wannan lissafin. aikace-aikace ba tare da wata matsala ba. Hakanan yana da kyau a san cewa ana ba da tallafin fasaha na awanni biyu kyauta don kowane mai amfani da aka yi masa rijista yana tabbatar cewa tashar motarka tana aiki lami lafiya ba tare da wata matsala ba.

Ayyukan ci gaba na USU Software suna ba ku damar waƙa da yin rikodin duk albarkatun da ake amfani da su don gyaran mota, ƙara farashin su zuwa jimlar farashin sabis ɗin da kuma ganin waɗanne kayan aikin da aka yi amfani da su a cikin gyara da wacce mota (ko motoci, idan kwastoma yana da yawa daga cikinsu wanda ke buƙatar amfani da sassan mota domin gyara su) yin lissafin kayan akan tashar mota bayyananniya da kwatanci.



Yi odar wani shiri don atomatik atomatik

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don lissafin kai tsaye

USU Software an tsara ta tare da fahimtar mahimmancin tsarin lissafi akan tashar mota kuma saboda wannan, tana da tarin bayanai masu ban mamaki, inda ake adana duk abubuwan buƙata da ƙananan bayanai game da abokin ciniki da motarsa. Ana iya amfani da wannan nau'in don sanar da kwastomominka game da kammala aiki, aika bayanan ci gaba ta amfani da sabis ɗin SMS ko imel, da kuma kiran murya na atomatik.

Shirye-shiryenmu na musamman don sarrafawa da lissafin kuɗi don ayyukan gyaran mota yana sauƙaƙa ayyukan kowane ma'aikaci na ƙungiyar kuma yana ƙaruwa da yawan aikin da sabis ɗin mota zai iya kammalawa sau uku zuwa sau huɗu. Shirin aikin atomatik na tashar sabis na atomatik kuma yana da ikon samarwa da tsara jadawalin aiki ga ma'aikatan sabis na mota, da kuma saka idanu da bin diddigin lokacin aiki ga kowane mutum.

Kowane ɗayan ma’aikatan tashar gyaran motoci yana da damar yin amfani da jadawalin sa na sirri, wanda a cikin sa ake ɗaukar duk sa’o’in aikin ta hanya mai sauƙi, bisa ga haka ne za a iya lissafa ikon kowane albashin ma’aikaci.

Manhajar USU tana bin duk ƙa'idodin duniya da aka yarda da su don aikace-aikacen software na lissafin kuɗi. Takardar shaidar D-U-N-S akan gidan yanar gizonmu tana nufin cewa an san kamfaninmu a matsayin ɗayan mafi kyawun kamfanoni akan kasuwa don haɓaka aikace-aikacen lissafi. Ourungiyarmu ta masu shirye-shirye na iya magance kowace matsala game da software ɗin da kuke da shi. USU Software za a iya gyaggyarawa don ƙara sabbin ayyuka a ciki bisa buƙatar abokin ciniki. Specialwararrunmu za su iya yin canje-canje ba kawai ga ƙirar mai amfani ba har ma ga tsarin aikin shirin wanda a sakamakon zai sa ya fi dacewa da kowane takamaiman kasuwanci.