1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da sabis na mota
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 153
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da sabis na mota

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da sabis na mota - Hoton shirin

Sabis ɗin motar da sarrafa dillalai tsari ne wanda ke nuna kasancewar ingantaccen tsarin ingantaccen sabis na lissafi a cikin kamfanin. Kamar yadda kasuwancin da yawa suka canza kwanan nan zuwa lissafin kansa na aikin su, gudanar da sabis na mota ya zama ɗayan fannoni na ingantawa wanda wasu masu haɓaka software ke miƙawa. Kuma da kyakkyawan dalili.

Amfani da tsarin gudanarwa na gargajiya da shirye-shiryen lissafi kamar Excel na iya aiki don ƙananan masana'antu amma ba na dogon lokaci ba. Da zaran kamfanin ya fadada kuma ya sami karin kwastomomi - dole ne a sarrafa bayanai masu yawa wanda zai haifar da gudanarwar ta hanyar amfani da irin wadannan shirye-shiryen wadanda suka gabata da wadanda ba a tallata su suna zama masu jinkiri da rashin aiki, suna bata lokaci da kudi sakamakon hakan.

Amfani da hanyoyin magance kayan masarufi na zamani waɗanda aka sanya su tare da sabis na mota musamman a hankali yana ba da damar cikakken sarrafa kai tsaye na kowane tashar sabis na mota. An ƙirƙiri keɓaɓɓun shirye-shiryen kulawa a matsayin hanyar adana lokaci ga ma'aikata lokacin ma'amala da manyan bayanai. Bari mu ce kun yanke shawarar amfani da irin wannan hanyar gudanarwa don hidimar motarku. Tambaya mai ma'ana ta gaba wacce zaku iya samu shine wane ɗayan shirye-shiryen akan kasuwa zasu dace da kasuwancin ku mafi kyau. Kuma a kallon farko wannan ba tambaya ba ce mai sauƙi don la'akari da kasuwar da ke ci gaba da haɓaka don irin waɗannan kayan aikin gudanarwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Lokacin zabar aikace-aikace na aiki da kai na kasuwancinku abin da kuke son tabbatarwa shine kada kuyi kokarin samun irin wadannan shirye-shiryen kyauta. Dalilin kasancewa shine cewa ayyuka da yawa suna haɓaka software kamar haka, saboda haka masu haɓaka suna ƙoƙarin ƙoƙari don tabbatar da cewa ba'a raba shi kyauta. Yawancin aikace-aikacen da za'a iya samo su akan layi ko dai nau'ikan demo ne na shirye-shiryen kula da biyan kuɗi wanda zaiyi aiki na ɗan gajeren lokaci tare da iyakantaccen aiki ko kuma nau'ikan sata ne waɗanda aka sata daga masu ci gaba kuma ba su da doka don amfani, galibi ba haka ba dauke da malware tare da shi. Hakanan kawai bai cancanci yin haɗarin duk bayanan ku ba don haɗuwa da ƙoƙarin adana kuɗi kan siyan halattaccen kwafin software.

Abu na gaba da kake son la'akari dashi shine sassaucin shirin da adadin fasalin da yake dashi. Kuna son shi ya sami duk siffofin da tsarin zai zama mai rikitarwa kamar tafiyar da sabis na mota na iya buƙata. Ingididdiga, bayanan bayanai, har ma da abubuwan da ke ba da damar yin aiki tare da abokan ciniki da haɓaka abubuwan tsara takardu - komai ya zama dole don gudanar da tashar tashar motar lami lafiya.

Aƙarshe, kuna son shirin ya zama mai sauƙin koya da amfani. Zai zama da matukar wahala idan software ɗin da kuka zaɓa zai zama da wahala a koya wanda zai haifar da sashen gudanarwar ku ba tare da amfani da shi yadda ya kamata. Koyon yadda ake amfani da rikitarwa da mawuyacin software na iya ɗaukar lokaci mai tsawo wanda ke haifar da asara cikin albarkatu da kuɗi. Hakanan ba zai cutar da samun damar canja wurin duk bayanan sabis na motar daga shirye-shiryen gudanarwa na gaba ɗaya kamar Excel zuwa sabon ba, don hanzarta miƙa mulki daga tsohuwar zuwa sabbin kayan aikin gudanarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Bayan an yi la'akari da komai, ba za a bar aikace-aikacen ƙungiyoyin kasuwanci da yawa don ɗauka daga. Muna so mu gabatar muku da namu kayan aikin software wanda aka haɓaka tare da duk abin da aka ambata a baya - Software na USU.

Yawancin ƙungiyoyi daban-daban sun aiwatar da maganin software na lissafin ku a duk ƙasashen CIS. An kirkiro wannan shirin ne tare da tsarin kula da mota a zuciya kuma yana da wadatattun kayan aiki wanda kowane ma'aikaci zai samu wani abu wanda tabbas zai taimaka musu wajen sauke nauyin da ke kansu cikin sauri.

USU Software yana bawa shugaban kamfanin damar sarrafa sabis na mota cikin sauri da inganci harma da sarrafa ma’aikata da lissafin kudin aikin ma’aikata. Wannan yana buɗe hanya don sabis na mota don haɓaka da haɓaka ta amfani da ingantaccen tsarin gudanarwa da tsarin lissafi. Rage lokaci na aiki da kuma taƙaita fa'idar sakamakon hakan.



Yi odar gudanar da sabis na mota

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da sabis na mota

Tare da aikace-aikacen gudanarwarmu na ci gaba, yana yiwuwa ya dace da bukatun kowane kamfanin sabis na mota daga can. Misali, ban da gudanar da ayyukan da aka saba bayarwa na tashar mota kamar gyara da kula da ababen hawa, USU Software tana ba da damar gudanar da ma'aikata da lokacin aikinsu da kuma tsara takardu a sabis na mota.

USU Software yana ba da cikakkun ayyuka wanda da shi zaku ga sakamakon aiki ba na ɓangare ɗaya kawai ba amma ga kowane ma'aikaci ma. Gudanar da ma'aikata ta atomatik don sabis na mota zai ba ku damar magance matsaloli da yawa tare da shirye-shiryen canje-canje da kuma yarda da tsarin aiki. Aikace-aikacenmu zai ba kowane ma'aikaci damar tsara aikinsa na yau da kullun da yin rikodin abubuwan da suka cimma don nazarin aikin. Samun irin wannan bayanan zai taimaka muku sosai don bincika kowane ɓangare na kasuwancin ku tare da yanke hukuncin da ya dace game da kuɗi da lissafin kuɗi don tabbatar da haɓaka da ci gaban kamfanin ku.

Idan har kuna son gwada tsarin demo na aikace-aikacen mu na lissafin kuɗi - akwai don zazzagewa kyauta akan gidan yanar gizon mu. Tare da makonni biyu na lokacin gwaji gami da duk ayyukan asali waɗanda aka haɗa a cikin demo za ku iya ganin kanku yadda tasirin USU Software yake, da kuma yadda sarrafa kansa sarrafawa ke taimaka kasuwancin ya faɗaɗa da bunƙasa. Zazzage samfurin demo a yau kuma ga tasirin USU Software da kanku!