1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ayyukan lissafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 204
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ayyukan lissafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ayyukan lissafi - Hoton shirin

A wannan zamani na fasahohin zamani, mutane da yawa suna fara rayuwa mara kyau. Abun takaici, yana haifar da karkacewar kiwon lafiya, yana sanya mutane masu kasala da rashin kulawa. Domin kasancewa cikin koshin lafiya, kana buƙatar motsawa da motsa jiki. Ba tare da dalili ba suka ce: Motsi rayuwa ce. Koyaya, kada mu manta cewa kowane horo ya zama na yau da kullun. In ba haka ba, ba za a sami ma'anar motsa jiki ba. Ba kowane mutum bane yake iya saka ido kan ingancin atisaye da yawan horo. Don zuga kansu da kuma yin kwatanci da misalin wasu, mutane sukan sayi tikitin bazara zuwa cibiyar wasanni da suke so. Anan, kwararrun kocina ke aunawa da yin tsarin horon mutum domin mutum ya cimma buri da sauri ba tare da cutar da lafiyarsa ba. Yin lissafi yayin aiwatar da motsa jiki aiki ne na kwararru na gaske, suna buƙatar ilimi na musamman a fannin ilimin jikin mutum, ilimin lissafi, abinci mai gina jiki da sauran fannoni da yawa.

Tare da karuwar yaduwar rayuwa mai kyau da karuwar rawar kungiyoyin wasanni kuma, sakamakon haka, rawar motsa jiki na lissafin kudi, software don yin lissafin motsa jiki yana da matukar mahimmanci. Tsarin lissafin ma'aikata yana bawa mutane dama don matsawa daga wajibcin sarrafa bayanai da bawa ma'aikatanka damar warware wasu ayyuka masu ban sha'awa da kirkirar abubuwa. Ofaya daga cikin amintacce, sabili da haka ɗayan shahararrun aikace-aikacen lissafin kuɗi don sarrafa horo shine USU-Soft. Wannan tsarin lissafin motsa jiki ya hada saukin amfani da ingantaccen inganci a farashi mai sauki. Duk waɗannan fa'idodin ba zasu iya barin ku ba ruwansu da kayan aikinmu na lissafi ba. Kamfanoni daban-daban daga ƙasashe da yawa ke amfani da shi. Mai zuwa jerin taƙaitaccen fasali ne na tsarin lissafin USU-Soft motsa jiki. Dogaro da tsarin tsarin software da aka haɓaka, jerin fasalulluka na iya bambanta.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya aika saƙon SMS zuwa takamaiman abokin ciniki. Shirin yana aikawa da sakonni kyauta zuwa akwatinan wasiku na rukunin kwastomomin da aka zaba bisa wasu ka'idoji. Ana aika saƙonnin SMS na Intanet zuwa lambobin waya a duk duniya. Hoton kamfanin zai kasance a sama yayin shigar da tsarin lissafinmu na motsa jiki. Aikin motsa jiki na atomatik lissafin kuɗi yana ba da lokaci don wasu batutuwa kuma sakamakon lissafin kamfanin ya zama yana da sauƙi kuma mafi nasara yayin shigar da shirin. Kar ka manta cewa lissafin motsa jiki yana aiki don haɓaka ayyukan ayyukan ƙwarewa. Aiwatar da tsarin sarrafa kansa ba zai ɗauki dogon lokaci ba - ƙwararrunmu na iya yin hakan ta hanyar Intanet. Successfullyarfafa ma'aikata a cikin sha'anin an sami nasarar aiwatarwa tare da shirin ƙididdigar ayyukan motsa jiki mai yawa.

Tsarin lissafin motsa jiki yana ba ku damar saita jadawalin madadin, samun mahimman rahotanni tsaf a wani lokaci kuma saita kowane tsarin aiwatarwa. Ourungiyarmu, mai kula da kwastomomin ta, ta ƙaddamar da aikace-aikacen hukuma don wayar hannu, wanda ke hanzarta saukaka harkokin kasuwanci. Yana da sauƙi don amfani da aikace-aikacen hannu don abokan ciniki waɗanda suke hulɗa tare da kamfanin a kai a kai game da ayyukanta da / ko samfuran da abokan ciniki ke sha'awar koyaushe. Yi amfani da sakon wayar mutum-mutumi don abokan cinikinku su bar buƙatu ko karɓar bayani kan umarninsu. Kuna iya samun damar shigar da bayanan farko da ake buƙata don gudanar da shirin motsa jiki. Yi amfani da ingantaccen shigarwar hannu ko shigo da bayanai. Mun kara kyawawan kayayyaki da yawa don sanya aikin ku a cikin shirin mu ya fi dadi. Ganin shirin yana da sauƙin fahimta wanda har yaro zai iya fahimtarsa da sauri.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Wasanni wani abu ne wanda ake buƙata koyaushe. Wannan shine dalilin da ya sa ya zama dole a yi duk abin da zai yiwu don zamanantar da ayyukan motsa jiki yadda ya kamata, don zama mafi kyawu ga abokan ciniki, keta masu fafatawa, da zama jagora a wannan fagen. Yi aiki da kai tsaye tare da mu kawai kuma zaku ga abin da za ku iya cimma tare da shirinmu.

Ta yaya muke yanke shawara? Ya zama dole ayi nazarin dukkan bayanan kafin yanke hukunci da zaɓar hanyar ci gaban kamfanin ku. Koyaya, akwai faifai guda ɗaya wanda zaku iya amfani dashi cikin rayuwar yau da kullun: kasuwar fasahar zamani tana ba da kayan aiki don sauƙaƙe saurin yanke shawara daidai, kamar yadda yake yin duk aikin wahala kanta, yayin da kuke jin daɗin sakamakon kuma bincika shirye -a yi rahotanni tare da gwaji da kuma jadawalai waɗanda suke da fahimta da daɗin kallo. Aikace-aikacen aikin lissafi na USU-Soft motsa jiki mabudi ne wanda zai iya bude kowane kofa kuma don haka ya warware duk wata matsala da aka haɗa da gudanarwa da sarrafawa a cikin ƙungiyarku na ayyukan sabis. Wannan yana da sauƙin fahimtar yadda yake aiki, da kuma yadda za a sami fa'ida mafi yawa ta amfani da wannan aikace-aikacen a cikin rayuwa ta ainihi da kuma kan ainihin lamura. USU-Soft yana iya taimakawa cikin batutuwa da yawa, farawa da mahimmanci da ƙarewa da wani abu wanda ba shi da mahimmanci. Yi amfani da kayan aikin don samun nasara mafi kyau kuma sa abokan hamayyar ku su kasance a bayanku koyaushe!



Yi odar lissafin motsa jiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ayyukan lissafi

Rahotannin da ke da matukar fa'ida ga aikin kowane ɗan kasuwa ana gabatar da su ga manajan ko wani ma'aikacin da ke da alhaki akai-akai. An tattara bayanan daga albarkatu daban-daban kuma zamu iya magana akan daidaito, yayin da tsarin ke bincika komai.