Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 360
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android
Rukunin shirye-shirye: USU software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen kulab ɗin motsa jiki

Hankali! Kuna iya zama wakilan mu a cikin ƙasarku!
Za ku iya siyar da shirye-shiryenmu kuma, idan ya cancanta, gyara fassarar shirye-shiryen.
Tura mana imel a info@usu.kz
Shirye-shiryen kulab ɗin motsa jiki

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Zazzage demo version

  • Zazzage demo version

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.


Choose language

Farashin software

Kuɗi:
JavaScript na kashe

Yi odar wani shiri don kulawar motsa jiki

  • order

Saukakawa da sauƙi na aikin atomatik na ƙungiyar motsa jiki shine mabuɗin nasarar kamfanin ku. Shirye-shiryen kulab ɗinmu na motsa jiki yana ba ku damar cimma wannan nasarar da sauƙi na lissafin kuɗi. Interfaceididdigar masu amfani da yawa na shirin lissafin kuɗi na ƙungiyar motsa jiki tana bawa ƙwararrun cibiyar wasanni damar yin aiki tare da sauƙi da sarrafa ayyukan su, a matsayin duka masu gudanarwa da masu horarwa, da kuma iya jimre da lissafin kuɗin kulawar motsa jiki. Bayani na tsarin motsa jiki na motsa jiki na motsa jiki na tsari na tsari da bincike na abokan ciniki yana ba ku damar ƙara sabon abokin ciniki tare da dannawa ɗaya na linzamin kwamfuta ko bincika idan akwai kwantiragin da aka ƙirƙira a baya, yayin sarrafa duk aikin. Tare da kulawar da ta dace na kulab ɗin motsa jiki da sarrafa kanta za ku iya samun nasara cikin kasuwanci. Tsarin sarrafa kai tsaye na kayan adana kaya da kuma kula da kayan aiki wanda ke tsara lissafi a kulab din motsa jiki yana baka damar adana bayanan biyan ayyukan, duba bayanan bashi, ko kowane fanni. Tare da taimakon shirin kulab ɗinmu na motsa jiki zaku iya tsara bayanai game da ƙungiyoyi, lokaci - yana taimaka muku wajen ƙididdige aikin aiki na farfajiyar, jadawalin ƙwararru, haka kuma a lissafin albashi da kuma kula da ma'aikata na kulab ɗin motsa jiki.

Tsarin kula da kulab ɗin motsa jiki na rahoton rahotanni da kula da cikakkun bayanai babban mataimaki ne ga akawun ku. Gudanar da kulawar motsa jiki dole ne ya kasance mai sarrafa kansa. A karshen wannan, za mu iya ba da damar yin jadawalin horo wanda daga baya zai taimaka a cikin aiki tare da abokin ciniki da adana asusun a cikin kulab ɗin motsa jiki. Don sauƙin aiki zaku iya amfani da katunan musamman tare da lambobin mashaya, wanda shirinmu don kulab ɗin motsa jiki ke ba da damar aiki. Wannan yana sauƙaƙa bibiyar kwastomomi, wanda ke taimakawa wajen adana bayanan bayanan biyan kuɗi. Kawai tunanin yadda wannan shirin yake da kwanciyar hankali! Kuna iya zazzage shirin kulob dinmu na motsa jiki kyauta a matsayin tsarin demo. Shirye-shiryen mu na iya ba da koren haske don aikin motsa jiki na ƙungiyar ku dacewa! Yana taimaka maka sauƙaƙe gudanar da ayyukanka, adana kuɗinku!

Binciken koyaushe yana farawa tare da abokan cinikin ku. Abokan ciniki sune tushen rayuwar ku. Arin kulawa da ku a gare su, da yawa suna ziyartar gidan motsa jikin ku kuma hakan yana kawo ƙarin kuɗi. Gaskiyar cewa cibiyar ku tana haɓaka da kyau ana nuna shi a cikin rahoto na musamman game da ci gaban tushen kwastomomi wanda aka samar da shi ta hanyar tsarin kula da ƙididdiga na tsara rahotanni da kula da ma'aikata. Idan haɓakar ba ta da kyau, to, ku mai da hankali ga rahoton tallan. Yana nuna yadda kwastomomin ku galibi ke samun labarin ku. Kada ku kashe kuɗi akan hanyoyin talla marasa tasiri. Bayan jawo sababbin abokan ciniki, kar a rasa tsofaffin.

Wani rahoto na musamman kan ayyukan kwastomomi ya nuna yadda kwastomomi ke amfani da ayyukanka. Za ku iya ganin adadin abokan ciniki na musamman don na yanzu da na lokutan da suka gabata. Don daidaita aikinku da kyau, zaku iya gani a cikin rahoto na musamman waɗanne ranaku da awanni sune lokutan ziyarar. Don fahimtar ikon siyarwa na yanzu tare da taimakon shirin, zaku sami damar samar da rahoton "Matsakaicin Bincike". Amma a cikin kowane yawan kwastomomi, akwai waɗanda ke tsaye, waɗanda suke shirye su kashe ƙari, amma kuma suna buƙatar kulawa ta musamman. Kuna iya samun irin waɗannan kwastomomin masu raɗaɗi ta hanyar ƙirƙirar rahoto “atingimantawa”. A saman ƙimar akwai waɗanda suka kashe yawancinsu a cikin cibiyar ku, kuma ƙananan ƙimar, ana gabatar da ƙananan abokan ciniki a can. Kari kan haka, zaku iya samar da rijistar masu bin bashi a cikin shirin, idan ya zama dole. Wannan ya dace sosai. Duk waɗanda ba su biya kuɗin karatun ba an tattara su wuri ɗaya. Idan kuna da cibiyar sadarwa na rassa, zaku iya bincika duka ta reshe da ta gari. A ina kuke samun mafi yawan kuɗin shiga?

Gasa a masana'antar wasanni tana kara karfi da karfi. Amma buƙatar waɗannan nau'ikan sabis ɗin yana ƙaruwa, yayin da mutane ke ƙara son zama siriri da wasa. Waɗannan su ne abubuwan zamani. Don tsira a cikin irin wannan yanayi na gasa, ya zama dole a zamanantar da kasuwancinku na wasanni koyaushe, bi sabbin abubuwa a cikin fasahohin zamani kuyi ƙoƙarin aiwatar dasu kafin abokan adawar ku suyi. Shirye-shiryen mu babban zaɓi ne ga waɗanda suke son haɓaka kasuwancin su kuma su ba abokan ciniki sabis mafi inganci kawai. Tsarin USU-Soft shine mataimaki na zamani wajen tsara tsari a kasuwancinku!

Akwai fasahohi masu ban sha'awa da yawa, daga wanda mutum zai iya zaɓar abin da ya dace da shi ko ita. Akwai likitocin dabbobi, direbobi, 'yan sama jannati, masu gyaran gashi da sauransu. Koyaya, akwai wata sana'a wacce tayi fice kuma tana samun karbuwa awannan zamanin. Muna so mu nuna cewa ana bukatar masu horarwa a yau, kamar yadda mutane da yawa ke son dacewa da kyau. Wannan yana haifar da gaskiyar cewa akwai ƙarin ƙungiyoyin motsa jiki waɗanda ke ba da sabis na wasanni. Don haka, zamu iya lura da ƙaruwar adadin mutanen da suke son zama masu horarwa. Koyaya, don sanya ƙungiyar ku ta zama mafi kyau, kuna buƙatar ƙwararrun masu horarwa. Abun takaici, yana da wahalar fahimta da kimanta mai yuwuwar ma'aikaci yayin ganawa. Abin farin ciki, akwai hanyar da za a yi tare da shirin USU-Soft, wanda ke nazarin tasirin ma'aikata dangane da sigogi da yawa. Babban ma'auni shine yawan aikin da aka yi, da kuma ra'ayoyi daga abokan ciniki da ƙimar cikin jerin mafi kyawun ma'aikata.