1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da kulab na wasanni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 664
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da kulab na wasanni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da kulab na wasanni - Hoton shirin

Gudanar da ƙwarewa na ƙungiyar motsa jiki yana buƙatar aiki tare da bayani wanda amintacce ne. Duk wata kungiya tana ƙoƙari ta riƙe mafi kyawun rikodin gudanarwa don samun bayanai wanda zai zama bayan duk shakku. Ingancin bayanai ne wanda ya zama tushe ga manajoji don yanke shawara waɗanda ke da mahimmanci ga kamfanin. A yau, don aiwatar da gudanarwa ta dacewa a matakin ƙwararru mai kyau kuma don ba da damar kawar da abubuwa marasa kyau a kan lokaci, an yarda da amfani da software ta musamman. Ofayan irin waɗannan aikace-aikacen don kula da ƙungiyar wasanni shine USU-Soft. Wannan shirin na atomatik na gudanar da kulab din kulab na wasanni ana nufin amfani dashi a cikin kamfanoni, wanda manufar gudanar da kulab din wasanni bawai kawai shigar da bayanai ne akan lokaci ba, harma da saurin fitar da sakamako mai inganci. Ci gabanmu ya dace sosai da aikin sarrafa kulab ɗin wasanni, gudanarwar makarantar wasanni, gudanar da rikitarwa na wasanni, gudanar da cibiyar motsa jiki, gudanar da ɓangaren wasanni da sauran nau'ikan ƙungiyoyi. A kowane ɗayansu, zaku iya saita ikon sarrafa dukkan matakai kamar yadda hanyoyin ciki suka bayar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Gudanar da kulab na wasanni ta hanyar USU-Soft yana nuna tattara duk bayanan da suka danganci ayyukan tattalin arziƙin ƙungiyar. Babban damar software tabbas dukkan ma'aikatan ku kula da kwalliyarku zasu yaba. Kowane mutum zai sami ayyuka waɗanda zasu taimake shi ko ita yin aikin da cikakken sarrafa sakamakon. Misali, ci gabanmu don kulab ɗin motsa jiki yana ba ku damar adana bayanan ma'aikata, gudanar da kulab ɗin wasanni da sauran kadarorin ƙungiyar, don sarrafa duk rajista, kula da tushen kwastomomi, don kula da bin ka'idoji da lokutan aiki da jadawalin horo. Dacewar amfani, amincin adana bayanai, ingantaccen kulawa da sauƙaƙe don ƙididdigar abokan ciniki - duk waɗannan siffofin suna sanya USU-Soft tsarin sassauƙa wanda ke taimakawa don inganta yawancin matakai a cikin kamfanoni na kowane fanni. Tabbas, zai iya dacewa da gudanarwar ƙungiyar wasanni.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Za'a iya bincika ingancin kayan aikin mu. Idan kun ga alamar D-U-N-S alamar amincewa, wanda aka ba wa waɗancan kamfanonin waɗanda sakamakon ayyukansu suka dace da ƙa'idodin ƙasashen duniya, to, za ku tabbata, cewa za ku iya amincewa da irin wannan kamfanin. Muna farin cikin gaya muku, cewa muna da irin wannan alamar wacce ke tashar yanar gizon mu. Yawancin siffofin ana ganin su a cikin tsarin demo na aikace-aikacen kulab ɗin kula da wasanni na USU-Soft. A tsakanin makonni biyu bayan girkawa a cikin iyakantaccen yanayi, zaka iya fahimtar kanka da keɓaɓɓiyar kayan aikin software kuma ka ƙayyade wa kanka waɗannan fasalulluka waɗanda za su fi maka sha'awa. Lokacin da kuka yanke shawarar siyan tsarin USU-Soft don kula da kulab ɗin wasanni, zaku iya yin odar kowane gyare-gyare na software. Za su ba ku damar bin duk hanyoyin ciki ta hanya mafi kyau kuma ku sami sakamako mai kyau.



Yi odar gudanar da ƙungiyar wasanni

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da kulab na wasanni

Ba da rahoto shine ɗayan mahimman sassan shirinmu na ƙididdiga don kula da kulab ɗin wasanni, wanda ke ba da damar nazarin halin da ake ciki a ƙungiyar wasanni kuma yana taimakawa ganin hoton kasuwancin gaba ɗaya. Ingantaccen tsarin mu na yau da kullun na kula da kulab na wasanni yana jagorantar lissafin gudanarwa. Wannan shine abin da kowane darektan kungiya ke buƙata. Ba za ku sami irin wannan adadi mai yawa na nazari mai amfani a ko'ina ba. Ta hanyar rahotanni ne kuke ganin karfi da raunin kungiyar ku don yin duk mai yiwuwa don inganta su. Da zaran kun yi hakan, da sannu za ku iya kawar da duk ɓarnatarwar kuɗi. Tare da ingantaccen shirinmu na kulawar kulab ɗin motsa jiki, kowane manaja ba tare da ilimi na musamman ba yana iya zama mafi kyawun manajan.

Wasanni soyayya ce. Foraunar rai, don ingantacciyar hanyar rayuwa. Wasanni bangare ne na rayuwar kowane mutum. Ko wadanda basu sani ba game dashi har yanzu! Ba da daɗewa ba ko kuma daga baya mutum ya zo cikin irin wannan halin - da farko zuwa wani yanayi na tunani da ruhu - lokacin da horo ya zama larura, ba tare da wannan rayuwa ba ta zama mai ɗan farin ciki. Wannan shine dalilin da yasa kungiyoyin wasanni zasu kasance abin buƙata koyaushe. Muna ba da hankalin ku game da ingantaccen shirinmu na saka idanu na ingantawa da zamani, wanda ke sanya ƙungiyar wasanni ku ta atomatik kuma yana yin duk abin da zai yiwu don ku farantawa abokan ku rai, ku sami kuɗi ku ci gaba da zamani. Nan gaba yana farawa da aiki da kai!

Af, tabbata cewa damar sarrafa shagunan ku da kayan ku kusan basu da iyaka. Kayan wasanni sun kasu kashi-kashi, don samarda hanyar neman wani abu da kuke buƙata kuma an haɓaka shi cikin sauri gwargwadon iko. Kuna iya sarrafa ɗakunan ajiyar ku kuma ga yadda horo a nan yake kama, wanda adana wurare ke buƙatar gyara, waɗancan ba a amfani da su sosai da sauransu. Ana ganin ragowar kayayyakin a ainihin lokacin, don koyaushe ku san wane samfurin zaku iya tallatawa ba tare da jin tsoron cewa bazai isa a siyarwa ga duk abokan cinikin da suka bayyana fatan siyan shi ba! Hanyar yin aiki tare da kayan aiki ana tabbatar dashi daidai ta hanyar tsarin lissafin kudi na kulab kulab na wasanni. Kuna yin komai tare da taimakonsa. Yana iya zama kamar dogon aiki ne ba dole ba. Koyaya, saurin yana tabbatar da cewa shirin yana aiki da yawa na atomatik kuma yana iya sauƙaƙe cikin aikinku a kowane lokaci! Ana ganin fa'idodin daidai lokacin ƙaddamar da aikace-aikacen.