1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kayan ciniki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 921
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kayan ciniki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kayan ciniki - Hoton shirin

Kasuwanci yana ɗaya daga cikin ayyukan da suka fi rikitarwa. Kuma lissafinsa kasuwanci ne mai rikitarwa. Da zarar akan shafin yanar gizon mu, zaku iya zazzage software ta USU-Soft don ciniki azaman sigar demo. Manhajar kasuwancin mu na gudanarwa na ma'aikata da kula da inganci suna da ƙawancen abokantaka. Kuna iya lissafin kwastomomi, tallace-tallace da kaya. Don samun masaniya game da software na ciniki, ana miƙa ku don kallon bidiyo tare da ayyukan yau da kullun na software don ciniki. Idan kun yanke shawarar cewa tsarin asali bai isa ba, zamu iya yin muku gyare-gyare ɗayanku. A cikin software na kasuwancin mu na inganci da kulawa na mambobi, kuna da damar haɗi kayan kasuwanci na musamman. Godiya ga gabatarwar aiki da kai na kasuwanci har ilayau za ku iya aiki tare da lambar, wanda zai taimaka muku kan aiwatar da ayyukan yau da kullun cikin sauri kuma ba tare da wata matsala ba. Kuma mafi mahimmanci shine cewa baku buƙatar siyan sabbin kayan aiki don katako.

Ofaya daga cikin fa'idodi masu mahimmanci da mahimmanci don tabbatar da sarrafawa a cikin kasuwancin shine bugu da rasit ɗin tallace-tallace da rasit. Wannan yana sauƙaƙa yayin aiwatar da ingantaccen gudanarwa da takardu. Kuma sarrafa kasuwancin ku zai zama aiki mai sauƙi, amma tsari a lokaci guda. Ciniki a cikin kamfaninku yanzu zai kasance a matakin qarshe ta amfani da sarrafawa tare da software na ciniki yana ba ku. Karanta game da damar USU-Soft a cikin kasuwanci da gudanar da tallace-tallace a ƙasa. Idan kun riga kun san wane software na lissafin kasuwancin lissafi na sarrafa lissafi da sarrafa kai tsaye da kuke son aiki da shi, da fatan za a bi hanyoyin da ke ƙasa. Tsararren tsari ƙira ne na garantin cewa zaku yi aiki cikin kwanciyar hankali a cikin wannan software ɗin kasuwancin. Cikakkiyar ciniki da rikodin rikodin tare da ƙananan ƙoƙari da lokaci - duk wannan software ɗin kasuwancinmu ce!

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kwararrun kwararru sune mafi mahimmancin nasarar kamfanin ku, saboda masu sana'a ne ke jawo hankalin abokan harka zuwa sabis ko shagon ku. Thewararrun masana ne ke aiki tare da abokan ciniki kuma ke rinjayar su don yanke wasu shawarwari. Yaya aka yi ka san cewa kai mai aikin ne mai sa'a, wanda ke da irin wadatattun baiwa? Kayan kasuwancinmu yana taimaka muku da wannan. Hakanan kuna da rahoto na musamman wanda ke nuna ƙimar ma'aikatan ku. Za ku gano idan kwastomomi suna sha'awar su, wane irin ra'ayi suke da shi, kuma zaku iya tantance ayyukan kowane mutum. Tabbatar cewa waɗannan ƙwararrun koyaushe suna gamsuwa - duka tare da yanayin aikin su da albashin su - in ba haka ba zasu tafi wurin abokan hamayyar ku.

Gabaɗaya magana, rahotanni sune mahimman abubuwan toshe kayan kasuwancin mu. Suna ba ka damar ganin hoton ci gaban kasuwancin ku gabaɗaya, haka kuma a cikin ɗaiɗaikun al'amuran da sassan ku. Duk wani magudi da kayi a cikin software na kasuwanci ana nuna shi koyaushe a duk rahotanni. Kayan aikin kasuwancin mu an sanye shi da ayyukan CRM, wanda ke ba ku damar lura da abokan cinikin ku sosai da kuma amsa kowane buƙatu. Ka tuna, kana buƙatar samun tasiri mai yawa akan kwastomomin ka kuma bincika su. Kuna iya sarrafa saurin saurin bayanan abokin cinikin ku. Idan kun kula sosai ga wannan sashin, zaku iya samun sakamako mai ban mamaki a cikin ɗan gajeren lokaci! Idan ci gaba ya yi jinkiri kuma bayanan bayanan ku ba su girma, yana da kyau a yi nazarin yadda kuke tallata samfuranku ko ayyukanku. Ta yaya mutane suke sanin ka? Wanne talla ne yake aiki mafi kyau? Kuna iya ganin shi a cikin takaddun tallan ku.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kuma sanin wane talla ne ya fi dacewa don kashe kuɗi da yawa, ba kawai kuna riƙe kuɗin ku ba ne, har ma kuna jawo hankalin abokan ciniki! Za ku iya samun rahoto har ma ga abokan cinikin da suka bar ku. Bayan duk wannan, yana da mahimmanci a ga mummunan tasirin. Za ku gano dalilin da yasa abokin ciniki ya bar ku. Ba wai don son rai ba, amma don yin duk mai yuwuwa don inganta yanayin, riƙe abokan ciniki kuma wataƙila don dawo da waɗanda suka bar ku. Wasu lokuta kwastomomi ba zato ba tsammani. Kuma dalilin wannan bazai iya yanke shawarar komawa zuwa wani gari ba. Wataƙila sun manta da ku? Don haka kuna buƙatar tunatarwa game da kanku ta amfani da bayanan da ke cikin matattarar bayanan abokin ciniki. Aika sanarwa ga irin waɗannan kwastomomin, tunatar da su kyaututtukan, ba da ragi ko gayyatar su zuwa taron da kuka riƙe a cikin sabis ɗinku ko shagonku. Wajibi ne ayi komai don sanya waɗannan kwastomomin su sake ziyartar ku.

Aiki da kai shine rayuwarmu ta gaba. Komai ya canza. Yadda muke kasuwanci shima yana canzawa. Waɗanda ke tsoron wucewa yadda aka saba, an yanke musu hukuncin rasa yakin neman wuri a ƙarƙashin rana - don damar yin aiki cikin nasara a kasuwar gasa ta yau. Yawancin masu haɓaka software na kasuwanci suna ba da irin wannan software ɗin ciniki. Menene ya bambanta mu? Kawai wannan software na ciniki yana da wadataccen aikin, kawai tare da software ɗinmu zaka iya maye gurbin shirye-shirye da yawa lokaci ɗaya. Sai kawai munyi tunani game da kowane daki-daki - daga ƙira zuwa kowane rahoto, wanda ke taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka ƙungiyar kasuwancin ku. Zaba mu kuma za mu sanya aikin ku ta atomatik!



Yi odar software na ciniki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kayan ciniki

Theimar da ta dace ta software ba ita ce kawai fa'idar samfuranmu ba. Koyaya, wannan ana ɗaukar sa a matsayin mai jan hankali sosai don samun irin wannan ƙimar don irin wannan farashin. Mun yi komai don samun damar kiyaye wannan daidaitaccen abincin don ci gaba da farantawa kwastomominmu rai! Tare da ayyukan da yake bayarwa, zaku iya zama ɗayan manyan entreprenean kasuwa masu nasara kuma zaku sami damar yin gogayya da kishiyoyin ku. Yi amfani da USU-Soft software don kawo tsari a shagonku. Demo na kyauta zai taimaka muku don yanke shawara mai kyau.