1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin gudanar da kasuwanci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 695
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin gudanar da kasuwanci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin gudanar da kasuwanci - Hoton shirin

Fara kasuwanci, kowane kamfani na kasuwanci yana neman haɓaka jujjuyawar kaya da kewayon kayayyaki a nan gaba, haɓaka ƙimar ayyuka, kafa iko da gudanar da ayyuka, da kuma jawo yawancin kwastomomi, yana ƙaruwa da ribarsa. Mafi kyawun kayan aiki don cimma duk waɗannan burin shine shirin gudanar da kasuwanci na musamman. Babban ci gaba don gudanar da kasuwanci yana bawa ma'aikata na kamfanin kasuwanci damar kawar da aikin yau da kullun da rage haɗarin kurakurai. Mutane na iya amfani da lokacin da aka sake shi sakamakon shigar da tsarin gudanar da kasuwanci na ƙididdigar ƙididdiga da kulawar ma'aikata a cikin kamfanin don warware wasu, mahimman ayyuka masu ƙira waɗanda shirin na kasuwancin kasuwanci ya kasa warwarewa. Mafi kyawun tsarin gudanar da kasuwanci na ƙungiyar mambobi da kuma kula da inganci shine USU-Soft. Yana ba da damar inganta duk matakan kasuwanci kawai, amma har da sarrafa kansa har ma da irin wannan tsari na neman aiki kamar kiran abokan ciniki. Wannan shirin sarrafa kasuwancin yana gudana lami lafiya a cikin kungiyoyi daban-daban kuma yana nuna kyakkyawan sakamako. Abokan cinikinmu kamfanoni ne da ke cikin CIS, haka nan a cikin ƙasashe na kusa da na nesa. Idan kuna sha'awar wannan tayin, zazzage samfurin demo na USU-Soft management management program daga gidan yanar gizon mu. Kari akan haka, zaku iya ganin wasu karin fasalulikan ci gabanmu a kasa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dukanmu mun san mahimmin taken yayin ma'amala da abokan ciniki - kar a manta da su. Sabili da haka, mun ƙaddamar da ingantacciyar hanyar sanar da kwastomomi game da ci gaba daban-daban, sabbin isowa da kayayyaki ko mahimman abubuwan da aka gudanar a shagonku. A hannunka akwai nau'ikan nau'ikan tsarin sadarwa guda 4 wadanda suka hada da: Viber, SMS, e-mail har ma da kiran murya, wanda ake aiwatar dashi ta hanyar kwamfuta ba tare da sa hannun mutum ba. Amma kada kuyi tunanin cewa shi ke nan! Lokacin da waya a cikin rajista tayi ringi, katin kiran kai tsaye na iya bayyana ta atomatik! Zai zama abin mamaki yayin da kuka karɓi wayar kuma kai tsaye kuna yiwa abokin cinikin sunan, kuna cewa: Barka dai, ƙaunataccen John Smith! Abokin ciniki zaiyi tunani: Kai! Na kasance a wurin fiye da shekara guda da suka wuce, kuma ana tuna ni! WANNAN SHI NE MAI GIRMA HIDIMA !. Wannan fasalin yana haɓaka amincin abokan cinikinku kuma yana haɓaka tallace-tallace na kasuwancinku sosai!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin gudanar da kasuwanci, wanda kwararrun kwamfyutan mu suka hada, bawai kawai game da sarrafa kayayyaki ne a cikin rumbunan ba, harma da bin diddigin kowane bangare a kowane mataki na harkar. Don tabbatar da cewa ana aiwatar da ayyukan ƙungiyar yadda ya kamata kamar yadda ya kamata, a yawancin kamfanoni ya zama abu ɗaya ne don sarrafa kayan sarrafa kansa. Shirin gudanarwa na kasuwanci USU-Soft zai ba ku damar aiwatar da adadi mai yawa a cikin ɗan gajeren lokaci, don tsara inganci da haɗin sarrafa kayayyaki, tsari da tsarin samarwa, gami da tsara ayyukan kamfanin da daidaiku ga kowane ma'aikaci. Hakanan yana baka damar sarrafa kwastomomi, samar da kyakkyawan ra'ayi game da kamfanin da ƙari. USU-Soft koyaushe zai zo don taimakon ku. Sanya samfurin mu kuma yi amfani da shi ba tare da ƙuntatawa ba. An inganta shi sosai don zai iya aiki akan kowace PC. Yanayin kawai shine tsarin aikin Windows, wanda ba kasafai ake samunsa ba. Muna ba da shawarar ku sayi tsarin gudanar da kasuwancin ku yi amfani da shi don amfanin kamfanin ku.



Yi oda shirin gudanar da kasuwanci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin gudanar da kasuwanci

Za ku sami ingantaccen cikakken aikin aiki a cikin kowane shiri na gudanar da kasuwancin da muke bayarwa. Har ila yau, shirinmu na gudanar da harkokin kasuwanci yana mai da hankali ga rukunonin samfuran. Muna da rahotannin gudanarwa da yawa don nau'ikan nazari. Da farko dai, zaku iya mai da hankali kan shahararren samfurin. Kari akan haka, tare da wani rahoto na daban, shirin na kula da kasuwanci zai nuna muku wani abu wanda kuke samun kudi da shi fiye da wasu, kodayake a kimantawa na kimantawa bazai yi yawa ba. Ya isa kawai siyan tsarin gudanar da kasuwanci, girka shi a kwamfutar kai tsaye a shagonka, sanya shi cikin aiki da amfani da shi yadda aka nufa. Bugu da ƙari, ƙwararrun ƙungiyarmu za su ba da cikakken goyan baya wajen aiwatar da ayyukan da ke sama. Yin aiki tare da wannan shirin na gudanar da kasuwanci ba tsari bane mai rikitarwa kwata-kwata. Maimakon haka, akasin haka, kuna samun samfurin sarrafa kasuwancin mai inganci, ku biya farashi mai ma'ana kuma a lokaci guda zaku iya gasa da kowane abokin hamayya akan daidaito. Godiya ga wannan, zaku ɗauki matsayin jagora akan kasuwa, kuna zama ɗan kasuwa mafi nasara.

Lissafi a cikin shago tsari ne mai matukar rikitarwa. Don tabbatar da inganci da amincin shirin sarrafa kasuwanci da muke bayarwa, mun shirya tayin na musamman - sigar kyauta ta shirin don lissafin kuɗi a cikin shagon ciniki, wanda zaku iya samu akan gidan yanar gizon mu.

Lokacin gaskiya yazo mana ba zato ba tsammani. Wataƙila kuna zaune a ofishin ƙungiyar kasuwancin ku kuna tunanin hanyoyin da za ku iya yin abu mai kyau don ci gaban kamfanin ku. Sannan wannan ra'ayin na atomatik yazo kanku. Da farko kuna tunanin cewa ba abin da kuke buƙata ba ne kuma da alama yana da rikitarwa. Sannan zaku fahimci cewa akwai sauran abubuwa game dashi kuma kun fara karanta bayanan game da wannan batun. Daga ƙarshe, zaku fahimci cewa akwai tayin da yawa kuma yana da wuya a zaɓi daga irin wadatar dama. Muna so mu gargade ku da kuyi amfani da waɗancan shirye-shiryen waɗanda suka tabbata kuma sun dogara. USU-Soft shine daidai wannan shirin. Muna ba ku damar gwada demo ɗin kuma ku ji abubuwan da yake da su. Idan kana son shi, to kyauta ka tuntube mu don samun cikakken sigar software.