1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafawa a cikin kasuwancin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 282
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafawa a cikin kasuwancin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafawa a cikin kasuwancin - Hoton shirin

Duk wani ciniki ko masana'antun masana'antu suna da ƙwarin gwiwa don samun riba da kuma jawo yawancin kwastomomi. Batu mai mahimmanci wanda dole ne a magance shi shine yadda ake gudanar da sarrafa kayayyaki a cikin kasuwanci. Wasu kungiyoyi suna yin hakan ta amfani da Excel. Koyaya, da sauri ya bayyana - bambance-bambancen da ake amfani da irin wannan ƙungiyar ta sarrafa kaya a cikin kasuwanci yana da babbar illa. A zahiri, kusan dukkanin ayyuka, waɗanda kammala su ke ba da iko na ciki a cikin kasuwanci kuma wanda yakamata ku yi da hannu, ya zama azabtarwa ta gaske, musamman lokacin da kuke yin maganganu da rahotanni don aiwatar da ikon sarrafa kayayyaki a cikin kasuwancin ciniki. Hanya mafi dacewa don aiwatar da ikon sarrafawa a cikin kasuwanci a yau shine tsarin kula da kasuwanci. Wannan software ɗin tana kafa kowane nau'in sarrafawa a cikin kasuwancin kuma yana haɓaka duk matakan samarwa. Muna ba da shawarar cewa kuna da kyakkyawar duban shirin USU-Soft don sarrafa kasuwanci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin shekaru da yawa na kasancewarta, wannan tsarin kula da kasuwanci ya sami girmamawa ga yawancin kamfanoni da ke tsunduma cikin ayyuka iri-iri. An tsara shi don sarrafa ingancin sarrafa iko a cikin kasuwancin. Kulawa a cikin kasuwancin da aka samar ta hanyar USU-Soft aikace-aikacenmu yana ba shugaban kamfanin damar koyaushe game da sabon aikin, sa ido kan kyawawan halaye da munanan abubuwa a cikin ci gaban kasuwanci ko kamfanin samarwa da ɗaukar matakan da suka dace. kawar da duk wani abu mara kyau kuma ku motsa duk mai kyau. Don duba ayyukan aikin sarrafa kayan sarrafawa da kanku, zaku iya zazzage sigar demo na shirin daga gidan yanar gizon mu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Uniqueungiyar rukunin abokan ciniki na musamman tana ba ku damar hulɗa kai tsaye tare da abokan ciniki da ƙarfafa su don yin ƙarin sayayya. Bugu da ƙari, ana ba da shawarar ƙirƙirar ƙungiyoyi daban-daban, waɗanda zasu haɗa da abokan ciniki tare da fasali daban-daban. Misali, yana yiwuwa a haskaka wadanda suke son yin korafi su yi duk mai yiwuwa don hana su bayar da dalilin yin korafi. Ko kuma kwastomomin da ba kasafai ake samun su ba wanda zai iya samar da dabaru na musamman don tura su zuwa cikin rukuni mafi ƙima, wato, abokan cinikin yau da kullun waɗanda ke yin sayayya akai-akai. Kuma ana iya samarda mafi sayayyan siye da keɓaɓɓu, sabis na VIP, saboda ta wannan hanyar zaku sami amincewarsu da amincinsu mara iyaka. Baya ga irin wannan ingantaccen aiki tare da tushen kwastomomi, shirin mu kuma yana kula da aiki tare da kaya. Muna da rahotannin gudanarwa da yawa don nau'ikan nazari. Abubuwan da aka ƙayyade na aikace-aikacen suna da girman tsarin cikin tsarin. Ana la'akari da ci gaba da haɓakawa don cika duk ayyukanta. Baya ga wannan, ingantattun tsari na zane tabbas zai jawo hankalin ma'aikatan ku, saboda yana da sauƙin aiki a ciki fiye da yanayin jagora.



Yi odar sarrafawa a cikin kasuwancin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafawa a cikin kasuwancin

Da farko dai, zaku iya gano samfurin wanda yafi shahara. Hakanan, azaman rahoto daban, shirin zai nuna muku samfurin da kuka samu mafi yawan kuɗi da shi, kodayake a cikin jimla mai yawa bazai yi yawa ba. Kuma akwai layi mai kyau. Idan ka ga cewa ba a sami fa'ida mafi yawa tare da shahararren samfurin, to nan da nan ka fahimci cewa akwai damar da za a kara farashin don juya karuwar buƙata zuwa ƙarin fa'idarka. Kuna iya bincika kuɗin shiga da aka karɓa don kowane rukuni da ƙaramin rukuni na kaya. Lura cewa duk rahotannin binciken mu ana kirkirar su ne ga kowane lokaci. Yana nufin cewa zaku iya duba takamaiman rana, wata, har ma da shekarar baki ɗaya. Muna ba da mafi kyawun kasuwanci kawai mafi kyawun shirye-shirye don tabbatar da cikakken iko a cikin kasuwancin, ƙirƙirar ta hanyar amfani da fasahohin zamani. Misali, bari mu kalli batun mai sauki kamar sanarwar abokin ciniki. Ta yaya za mu yi shi? Wasu suna amfani da imel. Wasu kuma sun fi son SMS ko Viber. Amma kamfanoni masu ci gaba ne kawai ke amfani da kiran murya na atomatik. Wannan fasalin yana sanya wajan shagunan ku na yau da kullun kuma yana kara matsayin ku. Bugu da ƙari, muna so mu mai da hankalinku kan abubuwan ƙira.

Muna ba da shirin don sarrafawa a cikin kasuwancin wanda ba ya ƙunshe da zane na tsaye, amma jigogi da yawa daban-daban, salon da kuka zaɓa da kanku. Dayawa basu fahimci dalilin da yasa hakan ya zama dole ba. Amma bincike na zamani ya nuna cewa yanayi mai kyau na aiki kai tsaye yana shafan tasirin kowane ma'aikaci. Abin da ya sa yawancin shahararrun kamfen ke ƙoƙari don ƙirƙirar irin waɗannan yanayi, waɗanda ke taimakawa haɓaka ƙarfin kowane ma'aikaci. Tunanin - shin ya fi muku sauƙi kuyi aiki tare da ingantaccen tsarin shiri, ko kuma wanda kuke jin daɗi da shi? Amsar a bayyane take. Ziyarci rukunin yanar gizon mu, gano ƙarin bayanai kuma zazzage tsarin demo na shirin don sarrafawa cikin kasuwancin kyauta.

Akwai mutane da yawa waɗanda suke son yin magana game da iko. Koyaya, kar a manta cewa yawan iko zai iya kawo lahani da yawa, saboda shine abin da ke sa mutane koyaushe tunani. Ma'aikatanku ba za su so shi ba. Don haka, muna farin cikin ba ku mafita mafi kyau. Aikace-aikacen USU-Soft sun daidaita daidai ta yadda zai yiwu a yi magana game da sarrafawar da ma'aikatan ku ba su lura da ita ba. A sakamakon haka, suna yin aiki mafi kyau kuma suna ba da gudummawa don lafiyar ƙungiyar. Af, tsarin an tsara shi ta yadda kowane mutum zai iya sarrafa shi. Kowane ma'aikaci ya shigar da bayanai wanda aka sauya su zuwa takaddun rahoto. Wannan yana amfani da wannan ta hanyar USU-Soft management don yin kyakkyawan bincike akan ayyukan ƙungiyar kasuwanci.