1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikace-aikacen lissafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 992
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikace-aikacen lissafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aikace-aikacen lissafi - Hoton shirin

Ingantawa shine abin da kowane ƙungiyar kasuwanci ke buƙata idan aka ba da yanayin da yanayin gasa na kasuwa ke da tsauri. Tabbas, ba abu ne mai wuya a kafa sanya ido kan samfuran a kowane matakin samarwa ba, tare da kiyaye sakamakon aikin masu siyarwa. Bugu da ƙari, har ma kuna iya tsara jadawalin kamfanin na kwanaki da makonni a nan gaba. Duk wannan mai yiwuwa ne tare da shirin kwamfuta na musamman. Aikace-aikacen lissafi da sarrafawa ana ɗaukarsa mai sauƙin sassauƙa zuwa kewayon aikin kowace ƙungiya. Matsayin sarrafawa wanda kuka isa tare da aikace-aikacen da aka ci gaba yana ba ku zarafin gabatar da kayan aiki kai tsaye ayyukan da suka fi wahala. Wannan yana sanya sabis ɗin ga abokan cinikin ku mafi kyau kuma yana sa samun kuɗaɗe ya fi girma!

Whichungiyar wacce ake kira USU-Soft tana aiki a fagen ƙirƙirar shirye-shirye na musamman, waɗanda aka tsara don inganta ayyukan ƙungiyar ta sari mafi kyau, da kuma shaguna da gine-ginen hannun jari. Shirye-shiryenmu waɗanda ke bisa doka kuma suna da lasisi masu dacewa na duniya ne. Ofayan su shine aikace-aikacen lissafin dijital na kulawa mai inganci. Godiya ga aikace-aikacen, yana yiwuwa a yi takardu na musamman don abokan ciniki da kaya daidai a cikin shirin. Baya ga wannan, zaku iya haɗa hotuna don ƙarin fahimtar kwastomomi, da kuma sanin abin da mutum yake magana game da shi. Kewayawa ta hanyar aikace-aikacen aiki da kai ana yin saukinsa ta hanyar dukkan ma'aikatan ƙungiyar ku.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Duk wani ɗan kasuwa yana mafarkin kafa ingantaccen tsarin hanyoyin kuɗi da na aiki. Aikace-aikacen lissafi da gudanarwa suna da ikon yin hakan! Tare da shi ake kammala ayyuka kuma manajan ke gudanar da aikin aiki koyaushe. Zai yiwu a shigar da aikace-aikacen ba a kan PC ɗaya ba, amma a kan wasu da yawa a lokaci guda. Muna ba da damar amfani da bambancin demo na aikace-aikacen lissafin kuɗi kyauta.

Istswararrun ƙwararrun mu na iya ƙara kowane ƙarin fasali cikin aikace-aikacen aiki da kai. Yana da fasalin jinkirta tallace-tallace ko wani. Bayanan nazarin da aka ba manajan, suna da mahimmancin mahimmanci ga manajan ko shugaban kamfanin. Don jawo hankalin ƙarin abokan ciniki, zai fi kyau gabatar da ragi ta hanyar aikace-aikacen!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Software na lissafin kudi ya lura da kowane karamin bayani. Babu wani abu da zai iya fita daga ikon kulawar ku. Takaddun rahoto wanda aka samar daidai cikin software na lissafin kuɗi shima yana da taimako mai mahimmanci. Af, yana yiwuwa a buga rasit da rahotanni tare da tambarin ƙungiyarku da ke ma'amala a fagen ciniki. Game da lissafin kwastomomi - kuna da jerin waɗanda suka dawo kamfanin ku sau da yawa. A sakamakon haka, kun san abubuwan da suke so kuma kuna iya ƙarfafa su su ƙara sayayya!

Aikace-aikacen lissafin kuɗi na ma'aikata da kariya mai inganci suna aiki da bayanai masu yawa, da kuma bincika ɓangarorin farashi waɗanda ke kan gaba. Tsarin lissafin kudi yayi la’akari da lokutan kasuwanci da tsarin talla da kuma nazarin tasirin tallace-tallace. Wannan ba zai iya ba amma haifar da ingantaccen tsarin gudanar da kasuwanci. Aikace-aikacen lissafin kasuwanci shine shirin da galibi aka saya daga kamfaninmu. Ba lallai ba ne a faɗi, cewa yawancin shirye-shiryen ba za su iya ba ku matakin da ya dace ba. Tare da tsarin lissafin USU-Soft, ba ku da wata damuwa a wannan batun!

  • order

Aikace-aikacen lissafi

Za ku sami cikakken abin dogara na aikin aiki a cikin kowane fasalin da muke bayarwa. Har ila yau aikace-aikacen mu na lissafin kudi yana mai da hankali ga rukunin abubuwa. Muna da rahotannin gudanarwa da yawa don nau'ikan nazari. Da farko dai, zaku iya sanya girmamawa akan samfurin wanda shine mafi mashahuri. Hakanan, tare da wani rahoto na daban, tsarin lissafin zai nuna muku abun da kuke samun kuɗi da shi fiye da na wasu, kodayake a cikin jimla mai yawa ba za a iya saya mai yawa ba. Kuma akwai daidaitaccen ma'auni anan. Idan kun lura cewa baku sami mafi kuɗi tare da shahararren samfurin ba, to nan da nan zaku gane cewa yana yiwuwa a ƙara farashin sa don cin riba daga babban buƙata kuma sanya shi ƙarin kuɗin ku. Kuna iya nazarin kudin shiga ga kowane rukuni da ƙaramin rukuni na kaya. Lura cewa duk rahoton bincikenmu ana kirkiro su ne don kowane lokaci da kuke so. Yana nufin cewa zaku iya duba takamaiman rana, wata, har ma da shekarar baki ɗaya.

Baya ga ɓangaren tabular, duk rahotanni suna ƙunshe da sigogi da zane-zane, wanda ke ba ku damar yin saurin kallo don fahimtar nan da nan idan shagonku yana aiki da kyau ko a'a. Kamfaninmu ba ya samar da irin rahoto. Rahoton kayan aiki ne na ƙwararru wanda ke ba ku cikakken hoto har ma da batun mafi ƙalubale. Kuma duk wanda zai yi amfani da aikace-aikacen mu na lissafin kudi cikin sauki ya zama mafi kyawun manajan koda ba tare da ilimi na musamman ba. Ana samun bambance-bambancen daban-daban na daftarin aiki na rahoto iri ɗaya ta amfani da sigogin shigowa. Ana samo bambancin demo na aikace-aikacen lissafin kasuwanci da sarrafawa akan tashar yanar gizon. Hakanan zaku iya amfani da gabatarwar, kuma ku more bidiyo mai ban sha'awa na koyarwa wanda ke ba ku labarin manyan abubuwan.

Lissafin kuɗi a cikin kasuwanci kasuwanci ne mai ban sha'awa ƙwarai, kamar yadda ya fi ƙarfin tunanin mutum. Gabaɗaya, yin lissafi a cikin kasuwanci shine sarrafa kuɗi, wanda ke ba da bayyananniyar rahoto da kuma kawar da kuskure. Aikace-aikacen kwamfuta na gudanarwa da sarrafawa an haɗa su da rajistar kuɗin ku, wanda, a sakamakon haka, ke aika bayanai zuwa cibiyar nazarin shirin. A can, software ɗin suna gudanar da lissafin da suka dace kuma suna gabatar muku da rahotanni game da kuɗin kuɗin kasuwancin ku (wanda zai iya zama kowane, a kan hanya).