1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin kamfanin akan aikin waya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 818
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin kamfanin akan aikin waya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikin kamfanin akan aikin waya - Hoton shirin

Abubuwan da suka faru a shekarar da ta gabata sun tilasta wa entreprenean kasuwa sake tunani game da halayen su game da gudanarwa, hanyoyin haɗin gwiwa tare da kwararru. Telework yana samun ƙarin matsayi a cikin harkokin kasuwanci, kuma aikin kamfani a wani wuri mai nisa yana ɗaukar tsinkayensa, waɗanda kusan ba zai yuwu ayi la'akari da su ba tare da software ta zamani ba. Yana da mahimmanci ga mai kasuwanci ya kula da horo iri ɗaya da alamun aiki, amma saboda rashin ingantacciyar hanyar tabbatar da sa ido kan aikinsu, wannan ya zama aiki mara yiwuwa. Ma'aikatan da suka canza sheka zuwa aikin waya a kwanan nan suna fuskantar buƙatar tsara wuraren aikinsu da kuma bin ƙa'idar da aka saba, wanda ya fi wahala a cikin yanayin gida saboda yawan abubuwan da ke raba hankali. Wani dandamali na musamman da kayan aikin sa ido sun zama dole don sauƙaƙe ɓangarorin biyu, saboda zasu taimaka ba kawai don yin rikodin lokaci, yawan aiki, ci gaban shirin ba har ma da kwatanta ayyukan waɗanda ke ƙasa. Wasu ma'aikatan kawai suna iya ƙirƙirar kwaikwayon ayyukan wahala a ofis, yayin da wasu ke ƙoƙarin aiwatar da ayyukansu yadda ya kamata.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamfanoni da ke neman haɓaka ikon nesa suna buƙatar shirin da ke ba da cikakkiyar hanya don aiki da kai, wanda shine USU Software. Wannan ci gaban yana iya ba kawai don tsara tsarin aikin waya ba amma kuma don samar da kayan aiki da yawa don sauƙaƙe ayyukan yau da kullun na ma'aikata, don fassara takardu da rahoto cikin tsarin lantarki. Ba za mu bayar da shirye-shiryen da aka shirya ba, amma mu kirkiro shi ne a gare ku, la'akari da bukatun kamfanin da nuances na shari'o'in gini, sassan. Da farko, ya kamata mu yi nazarin kamfanin, mu ƙayyade wasu buƙatu, kuma kawai bayan mun yarda kan bayanan fasaha, za mu fara haɓakawa da aiwatarwa. An saita wani algorithm daban don tallafawa kowane tsari, wanda baya bawa ma'aikata damar karkata da yin rashin daidaito, wanda ke ba da gudummawa wajen kiyaye tsari. Lokacin da kamfanin ya yi aiki daga nesa, ana tunanin shigar da ƙarin aikace-aikace a kan kwamfutocin masu amfani, samar da ingantaccen rikodi na lokaci, aiki, da sauran alamomin ayyukan ƙananan a yayin aikin waya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin software yana ba da kulawa na yau da kullun game da aikin ma'aikata, a ofis da kuma nesa, yayin da ingancin ya kasance a babban matakin koda tare da manyan ma'aikata. Tsarin yana tallafawa yanayin mai amfani da yawa lokacin da saurin ayyukan ya kasance a daidai wannan matakin koda a ƙarƙashin babban nauyi kuma babu wani rikici na adana takaddun da aka raba. A farkon farkon zaman aiki na asusun, rikodin lokaci ya fara, yayin da USU Software ya kirkiro layin zane, inda, a cikin sigar rarrabuwa masu launi, zaku iya bincika lokacin rashin aiki, hutu, da ayyukan aiki. Idan wanda ke ƙasa ba zai iya amfani da albarkatun na ɓangare na uku ba, kamar dandamali na wasan caca, cibiyoyin sadarwar jama'a, to ya isa a nuna su a cikin jeri daban, kuma shirin waya yana rikodin gaskiyar haɗarsu. Saboda kasancewar hotuna daga fuska, waɗanda aka yi a cikin yanayin atomatik, koyaushe kuna iya bincika aikin na yanzu na ƙwararren masani, tattara ƙididdigar wani lokaci. A cikin yanayin kwatankwacin aikin ɗaukacin ƙungiyar, ana yin rahoton bincike na daban.



Yi odar aikin kamfani akan aikin waya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikin kamfanin akan aikin waya

USU Software ya kasance a cikin kasuwar fasahar bayanai kimanin shekaru goma kuma ya sami nasarar samun amincewar ɗaruruwan kamfanoni. Kasancewar aikace-aikace na musamman da ƙungiyar ƙwararru suna buɗe sabbin abubuwan da za su iya aiwatar da aikin kai tsaye na aikin waya, gami da ƙasashen waje. Wannan ya faru ne saboda sassauƙa da aiki da yawa na tsarin, wanda zai iya dacewa da kamfanin ku. Akwai kayan aiki da yawa da sababbin abubuwa. Hakanan akwai damar fassara saitin shirin zuwa fiye da harsuna daban daban 50. Anyi shi ne don haɓaka ikon sabis na USU Software.

Za'a iya tsara aiwatarwar sanyi ta hanyar nesa ta hanyar Intanet, kodayake, da kuma kulawa mai zuwa. Horon mai amfani yana ɗaukar ƙaramin lokaci. A cikin hoursan awanni kaɗan, zamu iya bayyana dalilin matatun da manyan fa'idodin. Don fara aiki a cikin aikace-aikacen, ma'aikata suna buƙatar shigar da hanyar shiga da kalmar sirri da aka samu yayin rajista a cikin bayanan lantarki. Don adana babban matakin bayanan sirri, gudanarwa da kansa tana yanke ikon amfani da ma'aikata.

Ayyukan Telegram kwatankwacin haɗin kai ne, ba ƙarancin komai ba ta kowane fanni don aiki a ofis yayin gabatar da fa'idodi. Ikon sarrafa waya ba kutse bane, yayin kuma a lokaci guda yana ba da damar kimanta yawancin matakan da suka dace. Don aiwatar da dandamali, ya isa a sami kwamfyutoci masu amfani tunda yana buƙatar halaye na musamman na tsarin. Shirye-shiryen ƙididdiga yana faruwa, duka a cikin tsarin saitunan da ake buƙata kuma kamar yadda ake buƙata, tare da zaɓin fom da alamun a cikin rahoton da aka gama. Abu ne mai sauki ka binciki ma'aikatan waya da bayanai na yau da kullun da kuma ingantattun kayan aikin tabbatarwa. Hadin kai tsakanin ma'aikata zaiyi tasiri ta hanyar amfani da tsarin sadarwa na aika sako. Idan kwararru galibi suna kan hanya, to yana da fa'ida don yin odar wayar hannu ta dandamali da ke aiki ta hanyar wayo ko kwamfutar hannu. Ana iya fadada ayyukan kowane lokaci, koda bayan shekaru da yawa na aiki. Sigar dimokuradiyya tana taimakawa don aiwatar da wasu ayyukan kuma suna godiya da sauƙin keɓaɓɓen tsarin aikin kamfanin na aikin waya.