1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin lissafin ma'aikata
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 287
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin lissafin ma'aikata

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aikin lissafin ma'aikata - Hoton shirin

Dole ne a aiwatar da lissafin aikin ma'aikata a cikin shirin zamani na USU Software wanda ƙwararrunmu suka inganta. Don yin lissafin aikin ma'aikata, yawan aiki da ke gudana ya kamata a haɗa shi da wannan aikin, tare da sarrafa kansa na hanyoyin da aka gabatar. A yayin rikici, kamfanoni suna fama da raguwar riba, raguwar buƙatun kayayyaki, kayayyaki, da aiyuka, wanda shine dalilin da ya sa 'yan kasuwa ke ƙoƙari su rage farashi ta hanyar canja kasuwancin zuwa tsarin aikin nesa. Kamfanoni suna ƙoƙari su shawo kan koma bayan tattalin arziki a yanayin tattalin arziki a cikin ƙasa da ma duniya, suna yanke ayyuka a cikin adadi mai yawa, suna ƙaura zuwa aiki mai nisa don ƙarin ma'aikata. Mutumin da ke da alhakin da gudanarwa na kamfanin ya nada yana da alhakin yin lissafin ayyukan ma'aikata a cikin kamfanin don tantance jerin sunayen ma'aikatan da za su iya gudanar da ayyukan aiki daga nesa cikin rumbun adana bayanan.

Ta fuskoki da yawa, ma'aikatan da aka sauya zuwa tsarin aikin gida a wasu lokuta na iya samar da rabin adadin yawan ma'aikatan, gwargwadon ikon aikin. Zai yiwu a ƙara, idan ya cancanta, ayyukan USU Software tare da taimakon manyan ƙwararrun masananmu waɗanda zasu taimaka wajen adana aikin ma'aikata. Ma’aikata za su iya gudanar da aikinsu, kasancewar sun san cewa kulawar kamfanin na sa musu ido, suna kula da yawan awowin da suke aiki a kowace rana. Daraktan da ke gudana yana sarrafa tsawon lokacin da ma'aikata ba sa aiki, waɗanne shirye-shirye ne aka ɗora, da abin da aka yi amfani da wasannin da bidiyo da ba za a karɓa ba. Bayan cikakken bayani dalla-dalla kuma, takamaiman daraktocin kamfanoni zasu iya tabbatar da ingancin ingancin ma'aikatansu kuma, la'akari da kimar buƙatun kulawa da wasu mutane.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Baya ga babban software na lissafin kuɗi, akwai ingantaccen tushe na wayar hannu wanda ke taimakawa adana bayanan ma'aikata na aiki nesa da ofishin. Kuna iya tuntuɓar kwararrunmu koyaushe don kowane tambayoyi kuma ku nemi taimako. A kowane lokaci, maaikatan mu zasu gudanar da tattaunawa mai inganci, suna sanar da su yadda ya kamata. A yayin gudanar da aikin ku, da sannu sannu zaku gamsu da madaidaicin zaɓi cikin fa'idar siyan tsarin lissafi na zamani na shirin aiki, wanda ke warware duk wata matsala da ta shafi lissafin aikin ƙwararru.

Don sauƙaƙe daraktoci, akwai jagora na musamman tare da ɓullo da ayyuka don kula da ayyukan aiki na ƙididdigar aikin ma'aikata a cikin yanayin gida mai nisa. Workersarin ma'aikata masu himma za su yi ma'amala da juna, zuwa kallon bayanai. An yi rikodin aikin ma'aikata ta hanyar da ta dace, suna ba da gudanarwa tare da kowane lissafin da ya dace, rahotanni, nazari, tebur, da kimomi. Sashin kuɗi na iya, a cikin yanayi mai nisa, ba kawai don ƙirƙirar lissafin albashin ma'aikata ba amma har ma don samar da haraji da rahotanni na ƙididdiga ta ɗora su zuwa shafin doka na musamman. Ingididdigar aikin ma'aikata yana taimakawa wajen sa ido kan ma'aikatan da suke gudanar da ayyukan nesa. Tare da sayan USU Software, kuna iya adana bayanan ayyukan ma'aikata da kuma samar da duk wasu takardu masu buƙata don tallafawa hukumomin da suka dace da kuma gudanar da aikin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

A cikin shirin, zaku sami damar ƙirƙirar tushen ɗan kwangila bayan cikar littattafan tunani. Zai yiwu a iya sarrafa aikin ma'aikatan da ke akwai bayan duba allon kowane ma'aikaci. Lissafin da za'a biya da kuma wadanda zasu iya karba ana sanya su ne a ayyukan sulhu na sasanta tsakanin juna tare da hatimin. Yarjejeniyar kowane sikelin da abun ciki zai ƙirƙiri tushe tare da haɗa ɓangaren kuɗi a cikinsu kuma tare da tsammanin tsawaitawa a ƙarƙashin kwangila. A cikin shirin, kuna iya yin aikin lissafin ayyukan ma'aikata a cikin aikinku na yau da kullun. Hakanan yana yiwuwa a iya sarrafa kuɗin asusun na yanzu da jujjuyawar tsabar kuɗi tare da ƙirƙirar maganganu da littattafan kuɗi. Kuna iya samun cikakkun bayanai na yau da kullun akan ribar abokan cinikin yau da kullun ta ƙirƙirar rahoto na musamman. Kuna iya aiwatar da canje-canje daban-daban na kuɗi a tashoshi na musamman na birni.

Kula da direbobi la'akari da samuwar jigilar jadawalin jigilar abubuwa daban-daban a cikin shirin tare da bugawa. Kuna iya aika saƙonni na matakai daban-daban tare da canja wurin bayanai akan lissafin aikin ma'aikata. Tsarin kira na atomatik wanda yake aiki a madadin kamfanin yana taimakawa wajen ƙididdige aikin ƙungiyar. A cikin shirin, zaku iya kwatanta ma'aikata da juna ta amfani da saiti na musamman a cikin mai tsarawa. Daraktocin kamfanoni na iya karɓar takaddun da suka dace kan ayyukan farko, da ƙididdiga daban-daban, nazari, da rahoto. Harajin da ake buƙata da rahoton ƙididdiga yakamata a gabatar dasu akan gidan yanar gizon jihar akan lokaci. Don aiwatar da inganci da daidaito a gida, zaku sami lissafin albashin yanki na ma'aikatan kamfanin.

  • order

Aikin lissafin ma'aikata

Akwai sauran fa'idodi da yawa na tsarin lissafi na aikin ma'aikata. Don neman ƙarin kuma gano wasu abubuwan wannan shirin, ziyarci gidan yanar gizon hukuma na USU Software. Hakanan akwai abokan hulɗa da imel na masananmu na IT, waɗanda suke shirye don taimakawa da duk wani abu da ya shafi aiwatar da tsarin lissafin kuɗi.