1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ma'aikatan tsarin bin diddigin lokaci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 161
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Ma'aikatan tsarin bin diddigin lokaci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Ma'aikatan tsarin bin diddigin lokaci - Hoton shirin

Akwai hanyoyi da yawa na hadin gwiwa tare da kwararru. Wani lokaci yawan aiki yana da mahimmanci, kuma babu matsala a wane lokaci aka gama shi, babban abu akan lokaci, amma yana faruwa cewa ma'aikaci dole ne ya cika ayyuka bisa ga tsarin da aka tsara, kuma a can ne ingantaccen tsarin sa ido kan lokacin ma'aikata yana da mahimmanci. Manajan tallace-tallace, masu aiki, masu siyarwa, masu gudanarwa, gami da shagunan kan layi, duk inda akwai wani takamaiman jadawalin, ya kamata ya kasance a wurin aiki, amma yana da matukar wuya a bi wannan tare da tsarin hulɗar nesa. An tilasta wa wasu 'yan kasuwa canza wurin ma'aikatansu zuwa yanayin nesa, amma ga wasu, wannan ita ce babbar hanyar kasuwanci tunda ba ta da ma'anar hayar ofishi, tsara yanayin aiki. A kowane hali, kuna buƙatar kayan aiki don bin diddigin aikin kuma aikin kai tsaye ya zama hanya mai tasiri kawai don cimma waɗannan burin. Accountingididdigar software kusan ta maye gurbin mutum kuma bin sawu a kan lokaci ya zama ba a yankewa saboda algorithms da aka yi amfani da shi.

Yawancin nau'ikan tsarin sarrafa kansa abin ban mamaki ne, kawai kuna buƙatar shigar da tambayar da ta dace a cikin injin bincike, wanda a gefe ɗaya yana farantawa, kuma a ɗayan, yana rikitar da zaɓin. Masu haɓakawa suna yabon software nasu, suna magana game da fa'idodi, amma, a zahiri, su ne mafita na akwatin, wanda ke nufin cewa lallai ne ku sake gina hanyoyin aiki na yau da kullun, wanda ba koyaushe yake dacewa ba ko kuma bisa ƙa'ida. Ya kamata a kusanci lissafin kuɗi daga gefen saitunan mutum wanda tsarin software ɗinmu zai iya samarwa. USU Software ƙa'idar daidaitawa ce inda zaku iya zaɓar ayyuka dangane da buƙatun kasuwancin gaske. Tsarin yana bin ma'aikata a ofis da nesa, ta amfani da hanyoyi na lissafi daban-daban yayin samarwa kowa da damar samun bayanan da suka dace, takardu, da kuma hanyoyin. Lokacin da aka ɓata akan ainihin aiwatar da ayyuka da rashin aiki ya bayyana a cikin ƙididdiga a cikin launuka daban-daban, tare da ƙididdigar yawan adadin awoyi. Koda masu farawa suna iya mallakan tsarin, musamman tunda ga ɗan gajeren kwasa-kwasan horo daga masu haɓaka.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shugaban tsarin bin diddigin lokaci na ma'aikata na iya sa ido kan aikin, bincika aikin a wani lokaci, kwatanta alamomi na lokuta daban-daban ko tsakanin sassan, kwararru. Creationirƙirar atomatik na hotunan kariyar kwamfuta daga allon mai amfani ana aiwatar da shi ta bango tare da mitar minti ɗaya, tare da nuna buɗe aikace-aikace da takardu. Idan ya kasance ba a daɗe da yin aiki a ɓangaren ma'aikaci ba, ana yin alamar asusun a cikin ja, yana jan hankalin shugabannin. A cikin saitunan, zaku iya yin la'akari da lokutan aikin hukuma don abincin rana da hutu, yayin da ba aikatawa ba. Sake cike jerin shirye-shirye da rukunin yanar gizon da aka hana amfani da su yana kawar da yiwuwar damuwa daga wasu batutuwa na daban, wanda, kamar yadda ƙididdiga ta nuna, yawanci yakan ɗauki abubuwa da yawa daga ranar aiki. Hakanan tsarin sarrafa kansa yana shafar wasu matakai masu rikitarwa kamar yadda zasu kasance ƙarƙashin ginshiƙan algorithms na musamman, ban da sa hannun mutum da rage yawan aiki. Yayin da kasuwancinku ke haɓaka, akwai damar haɓakawa da ƙara sabbin abubuwa, waɗanda ke taimakawa haɓaka ƙwarewar aiki.

Kwararrunmu zasu taimaka muku don aiwatar da tsarin bin lokaci. Abin da kawai ake buƙata shi ne samun damar na'urorin lantarki da lokaci don tabbatar da bayanin. Tare da sabon lissafin, za a saki albarkatu don tallafawa manyan mahimman manufofi, don haka buɗe sabbin fannoni na haɗin gwiwa. Masu amfani da ƙasashen waje na iya canza yaren menu don tabbatar da haɗin kai mai ma'ana da saurin kammala ayyukan da aka sanya su. Don rage lokacin da ake buƙata don canja wurin bayanan bayanan da takaddun bayanai da ake da su, ya dace don amfani da zaɓin shigo da kaya. Abubuwan lissafi da sifofin da aka tsara a farkon farawa na iya buƙatar canje-canje waɗanda masu amfani zasu iya ɗauka idan suna da haƙƙoƙin da suka dace.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

An ƙirƙiri wani asusun daban ga kowane ma'aikaci, wanda shine tushen aiwatar da aikin, inda zaku iya tsara tsarin shafuka da zane. Ana aiwatar da takaddun ƙungiyar ta amfani da tsayayyun samfura, tare da sa ido kan ƙimar cikawa. Tsarin bin sawu, wanda aka aiwatar akan kwamfutocin ma'aikata, zai fara aikinsa ne kai tsaye bayan ya kunna na'urar, a yanayin atomatik. Samun zaɓi don bin diddigin nasarar su da cimma burin su ta ma'aikata yana ƙarfafa kwarin gwiwar kammala ayyukan akan lokaci.

Rahoton yau da kullun game da ayyukan helpsan ƙasa na taimaka wajan tantance ci gaban cikin ƙanƙanin lokaci bisa ga tsare-tsare, don gano masu yin aiki. An tsara rukunin saƙon pop-up a kusurwar allon don tabbatar da musayar bayanai cikin sauri, yarda da cikakken bayani, da watsa takardu. Ma'aikatan nesa za su sami 'yanci kamar na ofishi kamar yadda shirin ke riƙe da ikon amfani da kundin adireshi da tushen abokin ciniki. Duk masu amfani zasu sami kansu a cikin sararin bayanai guda ɗaya, koda daga rassan nesa, sassan, tabbatar da ingantaccen sadarwa. Saboda nazari da rahoto, masu kasuwanci suna iya kimanta duk yankuna kuma suyi yanke shawara akan lokaci. Don sauƙaƙa waɗanda ke da shakku ko waɗanda suka fi son gwada dandamali a gaba, mun samar da tsarin demo na USU Software.

  • order

Ma'aikatan tsarin bin diddigin lokaci

Akwai sauran kayan aiki da yawa, wanda zai iya inganta aikin ku sosai. Don neman ƙarin bayani game da waɗannan samfuran, je zuwa gidan yanar gizon hukuma na USU Software.