1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rahoton kan ma'aikata a nesa aikin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 76
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Rahoton kan ma'aikata a nesa aikin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Rahoton kan ma'aikata a nesa aikin - Hoton shirin

Rahoton kan ma'aikata a aiki mai nisa, a matsayin ƙa'ida, an cika shi da hannu, amma a halin da ake ciki yanzu, lokacin da aka tilasta duk ƙungiyoyi zuwa aikin nesa, kuma matsayin da ke da riba ya fara dogara da inganci, horo, da alhakin ma'aikata, wannan batun yana da matukar dacewa. Don kar a rasa fuska a idanun ma'aikata, don inganta inganci da ingancin aikin nesa kowace rana, kuma don sarrafa ayyukan ta atomatik, an samar da wani shiri na musamman, mai sarrafa kansa, USU Software. An tsara shirin cikin sauƙi kuma cikin sauri, kowane mai amfani ya haɓaka shi, ba tare da buƙatar horo ko ƙarin matakai ba. Zai yiwu a yi aiki a cikin tsarin a kowane fanni na aiki, zaɓar tsarin da ake buƙata, kayayyaki, waɗanda, ta hanya, ba za a iya zaɓar ɗayansu daban-daban ba amma kuma haɓaka. Muna so nan da nan mu lura da manufofin tsada, tare da rashin rashi kudin biyan, wanda yake da mahimmanci a yau, yayin rikicin tattalin arziki.

Shirye-shiryen rahotanni suna da hanyar samun dama ta masu amfani da yawa. Sabili da haka, a cikin yanayin nesa, ma'aikata zasu iya shiga tsarin kuma suyi aiki tare, musayar saƙonni, bayanai ta Intanit, ta amfani da bayanan sirri da kalmomin shiga zuwa asusun, tare da cikakkun bayanai akan su. Ana gina jadawalin aiki ta atomatik kuma mai sarrafawa ke sarrafa shi a duk tsawon lokacin aikin nesa. Ma'aikata na iya tsara zaɓuɓɓukan sanyi, jigogi, da samfura zuwa cikakke, ta amfani da kayan aiki da iyawa. Ana iya fassara software zuwa kowane ɗayan harsuna shida da aka gabatar, cikin sauƙi kuma ba tare da matsaloli aiki tare da abokan ciniki da masu kawowa ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aikace-aikacen rahotanni yana da menu tare da sassa uku kawai - Module, Rahotanni, da Bayani, da sauri da ingantaccen shiga da nuna bayanai, keɓance shi bisa ga wasu ƙa'idodi. Ya zama dole kawai a tuka a hannu kawai bayanan farko, bayan haka komai zai shiga cikin mujallu, rahotanni, maganganu, da takardu kai tsaye. Akwai bayanan da za a iya nunawa tare da injin bincike na mahallin, rage lokacin bincike zuwa 'yan mintuna. Ana adana dukkan bayanai akan sabar nesa azaman kwararar bayanai guda ɗaya, a cikin hanyar kwafin ajiya, wanda ya dace sosai, ba aikin nesa da samun kayan aiki ba tare da rikitarwa ba. Samun damar samun bayanai cikakke wakilci ne, gwargwadon aikin kowane ma'aikaci, sa ido kan dukkan ayyukan yau da kullun, shigar da karatu cikin rahotanni.

Lokacin shiga cikin tsarin, lokaci da sauran bayanai an shiga cikin rahoton game da kowane ma'aikaci, da kuma dakatarwa. Adadin lokutan aikin ana nuna su a cikin rahotannin, tare da lura da awannin da aka yi aiki, wanda kuma ya kan rubuta tashi zuwa hutun rana, hutun hayaki, da sauran rashi, gwargwadon abin da aka kirga albashin. Don haka, zaku sami damar samun kyakkyawan sakamako, kawar da al'amuran mutum a wurin aiki, tare da cikakken kwazo, bisa ga aikin aiki. Ko da lokacin da kake aiki nesa, bai kamata a tsorace ka da koma bayan tattalin arziki ba, idan aka ba da ingantaccen tsari na sarrafa ayyukan aiki, koda a nesa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ayyukan mai amfani bai iyakance ga lissafin lokutan aiki ba saboda software na iya kula da iko, samar da gudanarwa, ayyukan nazari, ayyukan sulhu, da sauran ayyukan da kuka saita kanku. Adana bayanai da rahotanni abu ne mai sauƙi kuma mai daɗi. Ta hanyar haɗawa tare da tsarin lissafin kuɗi, yana yiwuwa a bi hanyoyin motsi, lissafin wasu ayyuka, kayan aiki. Createirƙiri rahotanni, maganganu, da mujallu cikin sauƙi, tare da ɗakunan bayanan samfura da samfuran. Yi nazarin mai amfani a kan ikon da aka ba ta, wanda ke cikin sigar demo kyauta wanda zai nuna ikonta a cikin yanayin wucin gadi.

USU Software an kirkireshi ne don adana bayanai da rahotanni ga ma'aikata a wani wurin aiki mai nisa, yana sarrafa ayyukan kowannensu. Ana samun aiwatar da shirin don lambar kwamfuta da wayoyin hannu marasa iyaka, haɗuwa a cikin shirin guda ɗaya na aiki mai nisa, samar da sigogin sarrafawa masu dacewa, kayayyaki, da kayan aiki. An zaɓi ko waɗancan kayayyaki daban-daban a cikin kowace ƙungiya. Zai yiwu a aiwatar da tsarin rahotanni na ma'aikata a cikin kowane kamfani, ba tare da la'akari da fagen aiki ba, tare da tsarin mutum, har ma da aiki mai nisa.



Yi odar rahoto kan ma'aikata a aiki mai nisa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Rahoton kan ma'aikata a nesa aikin

Shirin ba shi da daɗi kuma ba shi da buƙatu na musamman. Saboda haka, yana aiki tare da kowane tsarin aiki na Windows. Kowane ma'aikaci ya dace da software daidai da ƙwarewar mutum da dacewa ba tare da wata matsala ba, zaɓar kayan aikin da suka dace, jigogin allon fantsama, samfura, da samfuran, tare da haɓaka ƙirar tambari. Shigar da kayan aiki ta atomatik ko shigo da kaya, yana inganta asarar lokaci sannan kuma yana sauƙaƙe motsi da bayanai a cikin asalin sa.

Bambancin haƙƙin amfani ya dogara da aikin ƙwararru, samar da amintaccen kariyar bayanai. Lokacin adanawa, za a shigo da kayan zuwa sabar ta nesa, ta samar da dogon lokaci da kuma adana mai inganci, ba'a iyakance shi ba ko kuma a cikin kundin bayanai. Ta hanyar turo tambaya a cikin taga na injin bincike na mahallin, sami bayanai cikin kankanin minti. Mationirƙirar bayanan CRM guda ɗaya, tare da gabatar da cikakken bayanin hulɗar abokan ciniki da masu kawowa, tarihin ayyukan haɗin gwiwa, tare da rahotanni da takardu. Amfani da bayanan tuntuɓar abokan aiki, don taro ko aika saƙonni zuwa lambobin wayar hannu ko imel.

Sa ido kan ayyukan ma'aikata a cikin aiki mai nisa, tare da amfaninmu, mai sauƙi ne kuma mai tasiri, la'akari da kiyaye rahotanni akan lokacin aiki, ƙididdige ainihin adadin awannin da aka yi aiki, yin lissafin albashin kowane wata bisa ga karatun da aka bayar. Sabili da haka, duk ma'aikata za su yi ayyukan da aka ba su cikin cikakken ƙarfi, ba tare da ɓata lokaci a banza ba, ɓarnatar da albarkatu da kulawa kan lamuran mutum, kuma galibi suna barin hutun hayaki, in ba haka ba, aikace-aikacen ya karanta kuma ya shiga bayanai, yana shafar albashin kowane wata. Ana yin lissafin ta atomatik ta amfani da na'urar kalkuleta da takamaiman tsari. Tare da rashin aiki na dogon lokaci, za a aika bayanan da ke cikin rahoton zuwa ga gudanarwar don warware dalilin.