1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rahoton aiki mai nisa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 552
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Rahoton aiki mai nisa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Rahoton aiki mai nisa - Hoton shirin

Don kar a rasa iko da lissafi akan ayyukan sha'anin a halin da ake ciki yanzu, rahoto kan aiki mai nisa zai taimaka. Lokacin riƙe rahotanni, yana yiwuwa a sanya ido kan aikin ma'aikata, amma daga nesa, ana iya gurɓata karatu, wanda hakan ke shafar matsayi da kuɗin shigar kamfanin, saboda matsalar tattalin arziki da ta riga ta fuskanta. Don sanya aikin atomatik da ma'aikata, aikinmu na musamman, USU Software, aka haɓaka. Zaɓuɓɓukan daidaitattun samfuran, kyakkyawa da haɗaɗɗen abubuwa da yawa, gudanar da tashoshi da yawa da yanayin lissafi, rahoto, da takaddun shaida kaɗan ne daga zaɓuɓɓukan da ake da su ga kowane mai amfani da shirin kula da nesa.

An bambanta software ta ƙarancin farashi da kuma rashin cikakken kuɗin wata, wanda zai kiyaye albarkatun kuɗi sosai. Zaɓuɓɓuka an zaɓi ko haɓaka daban-daban gwargwadon kowace ƙungiya. Adadin masu amfani marasa iyaka na iya aiki a cikin tsari ɗaya, la'akari da yadda ake amfani da yanayin masu amfani da yawa, inda kowane ma'aikaci ya shiga asusu a ƙarƙashin sunan mai amfani da kalmar wucewa, tare da banbancin haƙƙoƙin amfani, la'akari da ayyukan kwadago. Saboda haka, manajan yana da damar mara iyaka.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ko da tare da aiki mai nisa, yana yiwuwa a inganta ƙimar ayyuka da jimre wa manyan ayyuka da aikace-aikace. Ma'aikata suna iya shigar da bayanai ba tare da ɓata lokaci mai yawa ba, ta amfani da shigo da kaya daga wurare daban-daban, suna tallafawa nau'ikan takardun Microsoft Office. Zai yiwu a karɓi bayanai da sauri yayin yin buƙata a cikin taga injin injin binciken mahallin, rage lokacin aiki zuwa mintina da yawa. Za a sabunta bayanan a kai a kai don tabbatar da aiki cikin sauki. Duk ma'aikata na iya musayar saƙonni har ma da nesa ta amfani da hanyar sadarwar gida ko Intanet. Zai yiwu a shigar da bayanai kan ayyukan da aka tsara a cikin mai tsara aiki, yiwa kowane ɗayan ɗakuna alama da launi da ake so, tare da gabatar da canje-canje a cikin yanayin aiki, gyara bayanai a cikin rahotanni.

Shirin zai ajiye rahoto kai tsaye kan aikin da kowane ma'aikaci ya yi a wani wuri mai nisa, shigar da karantarwa kan yawan lokacin aikin, kirga jimillar bayanai ta awanni, dauke ganye don hutun rana da hutun hayaki. Sabili da haka, ma'aikata ba za su ɓatar da lokacin aiki a kan abubuwan sirri da kulawa ba, suna ɓoyewa daga aiki, saboda rahotanni suna yin rikodin bayanan yau da kullun da ke shafar albashi. Manajan na iya ƙirƙirar rahoto a kowane lokaci, kowane lokaci. Duk bayanan ana adana su a cikin tushen bayanai guda ɗaya, tare da haƙƙoƙin samun dama na wakilai, tabbatar da daidaito da amintaccen kariya yayin aiki mai nisa. Yin aikin lissafi, samar da takardu da rahotanni kai tsaye, tare da kashe karamin lokaci da albarkatun kudi, hadewa da tsarin lissafin kudi, da samun samfura da samfura. A cikin shirin, yana yiwuwa a adana bayanan CRM guda ɗaya na abokan ciniki, shigar da bayanin lamba, tarihin aiki, da alamomi daban-daban. Ta lambobin tuntuɓarmu, yana yiwuwa aiwatar da taro ko saƙon sirri. Manajan yana ganin girman ayyukan da kowane mai aiki ke yi, yana nazarin ayyukan yau da kullun, tare da samuwar rahotanni.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Don bincika inganci da ingancin Software na USU, yi amfani da sigar demo, wanda gaba ɗaya kyauta ne. A kan rukunin yanar gizon mu, zaku iya fahimtar kan ku game da matakan da farashin mai amfani. An haɓaka shirin na atomatik don adana bayanai da rahotanni na ma'aikatan ƙungiyar a cikin yanayin nesa, sarrafa aikin kowane ɗayan. Ana samun wannan tsarin don adadin na'urori marasa iyaka, suna haɗuwa a cikin shirin nesa guda ɗaya, tare da samar da sigogin sarrafawa masu buƙata, kayayyaki, da kayan aiki. Ya kamata a zaba ko tsara sifofin gwargwadon bukatunku.

Ana samun aiwatarwar software ga kowane ƙungiya a cikin yanayin nesa, ba tare da la'akari da fagen aiki ba. Ci gaban da ba shi da kyau yana aiki tare da kowane tsarin aiki na Windows. Kowane mai amfani zai iya tsara abubuwan da ake amfani da su yadda suka ga dama da kuma sauƙaƙawa ba tare da wata matsala ba, zaɓar kayan aikin da ake buƙata, jigogin aikin allo, samfura, da samfura. Shigar da bayanai ta atomatik ko shigowa yana rage asarar lokaci kuma yana sauƙaƙa canja wurin bayanai a cikin asalin sigar.



Yi odar rahoton aikin nesa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Rahoton aiki mai nisa

Wakilan haƙƙin amfani sun dogara ne akan aikin ma'aikata, tabbatar da kariya ga bayanai. Lokacin adana bayanan, ana matsar da bayanan zuwa wata sabar ta nesa, ta samar da dogon lokaci da kuma adana mai inganci, ba'a iyakance shi ba dangane da lokaci ko girma. Ta shigar da buƙata a cikin taga injunan binciken mahallin, karɓi cikakken bayani cikin ofan mintina. Ana kiyaye bayanan CRM guda ɗaya tare da cikakken bayanin lamba game da abokan ciniki da masu samar da kayayyaki. Amfani da bayanin lamba don taro ko saƙon sirri zuwa lambobin wayar hannu ko imel yana kuma sauƙaƙa aikin nesa.

Abu ne mai sauki kuma mai tasiri don sarrafa aikin kwararru a wani wuri mai nisa, la'akari da kiyaye rahotanni kan awannin da aka yi aiki tare da samuwar rahotanni, kirga ainihin adadin awannin da aka yi aiki, kirga albashin wata-wata dangane da karatun farko. Sabili da haka, duk ma'aikata zasuyi aiki sosai, ba tare da ɓata lokaci a banza ba, suna mai da hankali ga lamuran kansu, kuma galibi suna barin hutun hayaki, in ba haka ba, mai amfani ya shiga wannan bayanan shima, yana shafar albashin. Ana aiwatar da lissafin ta atomatik ta amfani da na'urar kalma mai kwakwalwa da takamaiman tsari. Tare da dakatar da ayyuka na tsawon lokaci daga ma'aikata, ana aika bayanai a cikin hanyar rahoto ga masu gudanarwa don gano dalilin. Zai yiwu a shigar da ayyukan da aka tsara a cikin mai tsara ayyukan, kula da lokacin aiki mai nisa da inganci.