1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Dokar aikin nesa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 705
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Dokar aikin nesa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Dokar aikin nesa - Hoton shirin

Forcedarfafawa, sauyi mai yawa zuwa aiki mai nisa baya tafiya daidai ko'ina tunda tambaya ta taso game da yadda za'a tsara tsarin aikin nesa na ma'aikata, kawar da sakaci kuma, a lokaci guda, kar a wuce gaba gaba ɗaya cikin iko duka. Idan ya zo ga aiwatar da software na ƙa'idodi a kan kwamfutar ma'aikacin da ke nesa, a mafi yawan lokuta ana iya lura da sake dawowa cikin samarwa, raguwar himma, kamar yadda ake ɗauka a matsayin mamaye sararin samaniya. Hakanan ana iya fahimtar manajoji, suna shakkar cewa ma'aikata suna aiki da ayyukansu a cikin ranar aiki, kuma ba sa rikici, galibi suna shagaltar da al'amuran gefe. Saboda haka, zai fi kyau a tsara hanya don daidaita alaƙar kasuwanci daga nesa tare da amfani da fasahohin komputa na zamani waɗanda za su ƙarfafa gwiwa a ɓangarorin biyu. Magani mai ma'ana zai iya zama aiwatar da Software na USU, ci gaban ƙwararru wanda ke ba da kulawa ba tare da izini ba, yana samar da ingantattun saitin kayan aiki don sauƙaƙe kowane irin aiki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamfaninmu ya kirkiro wannan ƙa'idar ta software ta nesa mai aiki shekaru da yawa da suka gabata, amma duk waɗannan shekarun yana inganta, yana dacewa da sabbin buƙatun kasuwanci, tattalin arziki, yanayin duniya, da kuma cutar coronavirus ba ƙari. Don ci gaba da kasancewa da kamfanin, yawancin 'yan kasuwa ana tilasta su mallaki sabbin hanyoyin hadin gwiwa. Akwai buƙatu don aiki mai nisa kuma tsarinmu yana samar dasu. Tunda kowane nau'in aiki yana da halaye na musamman, nuances na ƙungiyar, to ana buƙatar saitin kayan aikin daban don yan kasuwa. Saboda kasancewar sassauƙan dubawa, yana yiwuwa a canza aiki, daidaita shi don yin sabbin ayyuka. Don tabbatar da tsari da sa ido kan ma'aikata, ana ƙirƙirar wasu matakan aiki na aiki, kuma za a rubuta kowane ɓataccen yanayi. An ba ma'aikata damar yin amfani da wannan ɓangaren bayanan da zaɓuɓɓukan da ke da amfani don cika ayyukansu, gami da samfuran kammala takaddun tilas da rahoto. Yawancin masu amfani da farko sun yaba da sauƙin amfani, gajeriyar horo, da kuma lokacin samun masaniya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Dokar da aka kera na kayan aikin nesa na USU Software na iya samar da taƙaita ayyukan ayyukan waɗanda ke ƙasa, kiyaye babban aiki ko da tare da babban nauyi akan tsarin. Domin tsara iya aiki yadda ya dace, an tsara jadawalin inda zaku iya keɓance lokacin hutu, abincin rana, yayin da shirin ba zaiyi rikodin ayyuka ba. Kwararren zai fahimci cewa akwai awa guda na lamuran mutum ko kira, wanda ke nufin cewa akwai ƙarin nauyi a cikin kammala ayyuka. Hanyar da ta dace ga lokutan aiki da hutawa na iya haɓaka ƙwarewa saboda akwai damar da za a iya ɗauke hankali bisa ƙa'ida kuma ba za a fitar da ra'ayoyi masu amfani ba, da shirya takardu har zuwa gajiya, yin kuskuren wauta saboda rashin mai da hankali. A lokaci guda, aikace-aikacen yana taimakawa wajen ƙididdige marasa aiki ta hanyar gabatar da rahotanni game da aiki a tsawon yini da mako, kuma bisa azanci ya kusanci ƙa'idodin ɗaukar kaya ba tare da ɓata ba. Yayin da kuke kasuwanci nesa da amfani da dandamalinmu, matakin ƙimar ku ba zai ragu ba, amma akasin haka, yakamata sabbin dabarun faɗaɗawa su bayyana.



Sanya tsari na aikin nesa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Dokar aikin nesa

Tsarin aikin aikin nesa yana dauke da kundin adireshi na haramtaccen software, wanda sauƙin sake cika shi kamar yadda ake buƙata. Yana taimaka wajan gudanar da aikin ma'aikata ta hanyar da ta dace, ana buƙatar su da kar su ɓata lokacinsu masu tamani akan wasu ayyukan ban da ayyukan aiki. Saboda haka, yana da mahimmanci don aiwatar da wannan aikin saboda yana ba ku damar haɓaka yawan aiki a cikin kamfanin ku kuma sami ƙarin fa'idodi. Ofarfin aikace-aikacen yana ba ku damar aiwatar da ƙa'idodin aikin wanda ke ƙasa da yin nazarin rana ko wani lokaci. Kula da lokacin aiki da jinkiri zai taimaka wajen gano shugabanni da kwararru masu sha'awar ƙarin haɗin kai. Abu ne mai sauki a nuna zane-zane da zane a kan allo na mai sarrafa, wanda ke nuna canjin yanayi, nazari kan amfani da wani shirin.

A kowane lokaci, zaku iya bincika wanda ke aiki da menene, kuma an nuna alama mai tsawo a cikin ja a cikin martabar ma'aikaci. Yayin rana, ana ɗaukar hotunan kariyar allo tare da mitar minti ɗaya kuma goman ƙarshe suna nunawa a cikin bayanan yanzu. Abubuwan lissafi na software na ƙa'idar aikin nesa suna ba ku damar aiwatar da bayanai marasa iyaka ba tare da rage saurin ayyukan ba.

Don sauƙaƙe ma'aikata masu nisa, da ma ofisoshin ofis, ana ƙirƙirar yanayin aiki iri ɗaya, yana kiyaye daidaitattun nau'ikan ma'amala. Idan ya zama dole don daidaita lamuran yau da kullun kuma ya isa ayi amfani da tsarin musayar bayanai da saƙo. Don tabbatar da cewa an kammala ayyukan akan lokaci kuma bisa mizanin da ake buƙata, zaku iya nada waɗanda ke da ƙima da rarraba ayyuka. Don hana rasa muhimmin taro ko kira, zaku iya saita rasit na tuni. Tsarin yana taimaka muku don tsara abubuwa cikin tsari ba kawai cikin lamuran gudanarwa ba har ma a cikin aiki ta hanyar amfani da samfura. Lokaci-lokaci madadin zai taimaka amintattun bayanai a lokacin gazawar kayan aiki. Hakanan zamu iya aiwatar da kaya don abokan cinikin waje. Jerin ƙasashe da lambobi suna cikin gidan yanar gizon hukuma. Haɗuwa tare da wayar tarho, rukunin yanar gizo, kyamarorin sa ido na bidiyo, ƙirƙirar sigar wayar hannu, da ƙari mai yawa akan buƙata.