1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rijistar lokutan aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 344
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Rijistar lokutan aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Rijistar lokutan aiki - Hoton shirin

Hanyar yin rajistar awanni na aiki ana buƙatar kiyaye ta hanyar da ta dace ta amfani da USU Software waɗanda ƙwararrunmu suka haɓaka. Don tabbatar da rijistar awanni na aiki, ya kamata mutum ya tuno da yanayin yawaitar aiki, wanda manyan masana suka shirya shi da kyau don ƙirƙirar daftarin aiki da ake buƙata. Domin aiwatar da lissafin lokacin aiki, ya zama dole ayi amfani da damar ƙara ƙarin ayyuka waɗanda USU Software zasu tallafawa.

A cikin rikici mai tsanani, zaku fara adana kasuwancinku, don haka kuɓutar da mummunan lamurran da suka danganci raguwar riba da gasa, wanda shine mafi wahala ga kamfanonin da suka fara ayyukansu, ba tare da samun lokacin samun cikakken matsayi ba kasuwa da haɓaka jari don taimakawa a ƙarshen wannan lokacin. Suna neman hanyar fita ta hanyoyi daban-daban, amma mafi riba shine sauyawa zuwa tsarin rajista na aiki mai nisa, wanda, a cikin tsari mai aiki, yana taimakawa rage farashin, yana mai nuna nau'ikan tsada tare da yiwuwar ragi na ɗan lokaci. A wannan haɗin, an fara aiwatar da ɗimbin canje-canje na kamfanoni zuwa yanayin nesa na ayyukan aiki ta amfani da tushen kwamfutar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mafi fa'ida a nan gaba ya fara samo abokan cinikinmu akan wata sabuwar matsala, ya haɓaka ƙarin kayan aikin Software na USU, don sarrafawa da sa ido kan ma'aikata. Ya ɗauki wani ɗan lokaci har sai ya juya don kafa hanyar yin rajistar awannin aiki, wanda aka fara amfani da shi akan sikeli don wasu dalilai ta ma'aikata. Darektocin kamfanonin sun fusata da hanyoyi da yawa game da irin bayanin da suka samu damar yin rikodin lokacin da suka fara kallon aikin nesa. Mafi yawan ma'aikata sun zama masu annashuwa game da aikinsu kai tsaye, wanda ke ba da gudummawa ga gazawar kamfanin idan muka yi magana game da wannan yanayin gaba ɗaya. Wannan shine dalilin da ya sa, kafin fara aiwatar da iko da sanya abubuwa cikin tsari, dole ne, da farko, sanar da ma'aikata game da aiwatar da aikin rajistar domin tsaurara kamun kai a cikin kowane ma'aikaci.

Tare da yin amfani da rijistar aikin lokutan aiki, yana da sauƙi don duba saka idanu na kowane ma'aikaci da lokacin aiki, a cikin sigar windows da aka gina akan tebur ɗin darektan, wanda, idan ya cancanta, na iya faɗaɗa mutum da kallo dalla-dalla abin da ma'aikaci yake yi a wannan lokacin. Bazai yuwu kuyi watsi da yadda lokacin aiki na farko ba zai yi aiki ba tunda asalin rijistar ya fara rikodin lokacin da aiki zai fara da kuma lokacin kammala shi. Daraktocin kamfanin kawai za su yi mamakin yawancin zane-zane da zane-zane waɗanda ke taimakawa wajen ci gaba da sarrafawa, tare da sauƙaƙe aikin kafa hanyar yin rijistar rikodin lokacin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kwatanta ma'aikata da juna ta amfani da jadawalin tebur na musamman da tebur, wanda a sikeli zai nuna bambanci tsakanin su a cikin USU Software. Umurnin ma'aikata yana taimakawa ƙirƙirar ƙungiyar haɗuwa da mawuyacin hali, wanda ya tabbatar da cewa ya cancanci kasancewa a cikin wannan kamfanin. A yayin aiwatar da abubuwa cikin tsari, zaku fuskanci lokuta da yawa marasa dadi waɗanda ke buƙatar kawar da su don kada ku lalata kamfanin. Tare da siye da shigarwar rijistar aikin lokutan aiki don wani nau'in aiki, zaku sami damar tsara hanyoyin da suka dace don yin rikodin lokutan aiki.

Shirye-shiryen rajista yana gina tushen kansa na abokin ciniki tare da bayanan abokan ciniki da masu kaya ta hanyar cike littattafan tunani. Don sauƙaƙe masu ba da bashi da masu bashi, tattara, don oda, ayyukan sulhu na sasantawar juna tare da yawan kuɗi. Yarjejeniyar kayan aiki daban-daban da manufa sun ƙirƙiri ɗakunan bayanai kai tsaye tare da tsawaita lokacin amfani. Ku ciyar da albarkatun kudi daban-daban tare da samar da bayanai ga gudanarwar kamfanin. A cikin shirin, kuna iya amfani da tsarin rajistar awanni na aiki don tabbatar da duk abubuwan da ake buƙata na manajan kamfanin.



Sanya rijistar lokutan aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Rijistar lokutan aiki

Kwatanta fa'idodin kwastomomi bayan ƙirƙirar rahotanni waɗanda zasu nuna halin da ake ciki kan matsayin ƙungiyoyin shari'a. Ta hanyar aika wasiƙa a cikin tsari mai yawa, zaku sanar da kwastomomin ku sosai game da rajistar ƙididdige lokutan aiki. Tsarin bugun kirji na atomatik yana taimakawa wajen sanarwa akan tsarin lissafin awanni na aiki a madadin kamfanin.

Developedarin tsarin demokradiyyar mu na bayanan bayanan rajista, wanda za'a iya zazzage shi kyauta daga gidan yanar gizon mu, zai taimaka muku zaɓi software. Yi aiki bisa ga tsarin ƙididdigar lokutan aiki daga aikace-aikacen hannu, wanda zai rikodin bayanai daga nesa. Kafin fara aiwatar da ayyukan aiki a cikin shirin, yakamata ku karɓi bayanan mutum akan hanyar shiga da kalmar wucewa. Tsarin aikin adana kayayyaki a cikin rumbunan ajiya yana taimakawa ƙirƙirar kayan aiki da kayayyaki a ma'aunin ma'auni. Yi nazarin mai sauƙin fahimta da ƙwarewa na damar nesa akan kanku, ba tare da neman taimakon kwararru ba. Za'a ƙirƙiri daftari gabaɗaya a cikin yanayin haɓaka bayan shigar da bayanan tare da saita rubutun a cikin injin binciken. Duk wani harajin kwata kwata da rahoton kididdiga na oda za a shigar da shi a shafin da ke da alhakin wannan sashin sashen kamfanin.

Akwai sauran wasu kayan aiki da yawa waɗanda aka samar ta hanyar rajistar shirin lokutan aiki. Yi amfani da su kuma ku amfanar da kasuwancin ku har ma da ma'aikatan ku.