1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kulawar ma'aikata
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 58
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kulawar ma'aikata

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kulawar ma'aikata - Hoton shirin

Don tsara kasuwancin da ya ci nasara, 'yan kasuwa suna buƙatar kusanci batun gudanarwa, gina tsari don hulɗa tare da ma'aikata, yayin da ba a manta da sa ido ga ma'aikata ba a cikin al'amuran aikinsu tunda rashin kulawa a gaba zai haifar da gazawa na tsare-tsare da asarar riba. Kulawa da ma'aikata a cikin ofishi da tsarin hadin gwiwa na nesa ba wai kawai a cikin hanyoyin ba har ma da fasahar da ake amfani da su. Lokacin da ma'aikata ke aiki daga nesa, sun daina kasancewa a cikin fagen hangen nesa na gudanarwa, wanda ke nufin cewa akwai yiwuwar ɓatar da lokacin aiki ba tare da dalili ba, ƙarin jarabobi don shagaltar da al'amuran ƙari. A wannan yanayin, zai fi kyau a haɗa mataimakan lantarki ta hanyar tsarin atomatik wanda zai sarrafa mai amfani bisa ƙayyadaddun sigogin da aka saita, nuna alamun da ake buƙata akan allon, da ƙarfafa bayanan cikin rahoto. Algorithms na software suna iya inganta gudanarwa a cikin ɗaukacin ƙungiyar, babban abu shine la'akari da irin waɗannan damar a matsayin haɗakarwa yayin zaɓin tsarin kulawa.

Fasahohin komputa sun fi mutum aiki a cikin masu sa ido tun da ana amfani da wasu hanyoyin ayyuka waɗanda zasu iya aiwatar da bayanai marasa iyaka lokaci guda. Shakka babu cewa shirin zai iya sauƙaƙe kulawa, ya rage kawai don zaɓar mafita wanda zai gamsar da ainihin bukatun ƙungiyar. Neman na iya jan tsawon watanni, wanda ba shi da hankali a yanayin kasuwancin zamani. Sabili da haka, muna ba da madaidaicin tsari na atomatik, ƙirƙirar aikin da ke la'akari da nuances na ayyuka, ta amfani da sassauƙan sassaucin USU Software. Abubuwan da ke gaban wannan ci gaban ya ta'allaka ne da yiwuwar daidaita shi zuwa bukatun abokin ciniki, yayin da akwai shirin da aka shirya, za a iya zaɓar wasu zaɓuɓɓuka bisa ga shawarar abokin ciniki. Don haka, karɓi maganin kowane mutum wanda ke cika cikakkun buƙatu da manufofin kasuwancin, la'akari da nuances na jagorancin da ake aiwatarwa. Shirin yana taimakawa ba kawai don kula da ma'aikata ba har ma yana samar musu da duk kayan aikin da ake buƙata don kammala ayyuka, yana sauƙaƙa cika takardu, bayanan bincike, da shirya rahotanni.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bayan aiwatarwa da saituna a cikin shirin, sa ido kai tsaye akan ma'aikatan da suka yi rajista a cikin rumbun adana bayanan. Ana yin rikodin kowane ɗawainiya, bincika, wanda ke ba da damar tantance alamun aiki, duka a cikin mahallin mutum ɗaya da ɗaukacin sashen, ƙungiyar. Ya isa a nuna kididdiga ko rahoto. Don sauƙaƙe ma'aikata masu nisa, an sanya ƙarin ƙirar bin diddigin a kan kwamfutoci, wanda zai fara aikinsa daga lokacin da aka kunna shi, yana zaton ƙirƙirar jadawalin aiki, yana nuna yawan lokacin da aka ɓata yadda ya dace ko kan wasu lamura. Lokacin da ya cancanta, zaku iya duba hotunan kariyar kwamfuta daga masu sa ido na ma'aikata don fahimtar abin da suke yi a halin yanzu. Ta hanyar USU Software, ya fi dacewa ga ma'aikata su kimanta nasarorin nasu, matakin nasarar ayyukan da aka ba su, don zuga kansu su yi aiki mafi kyau kuma, bisa ga haka, karɓar ƙarin albashi. Tsarin dandalin kulawa yana lura da ma'aikata a cikin tsarin kwangilar aikin, ban da lokutan abincin rana, hutu, yana barin ma'aikata 'yancin sararin samaniya.

Fa'idodi, ayyuka daban-daban na software na kulawa suna iya biyan bukatun ƙananan da ƙananan kasuwanci. Abu ne mai sauƙi kuma mai sauƙi don aiki a cikin tsarin, koda don masu amfani da novice, kuma yana yiwuwa saboda tsarin laconic na menu, mai dubawa mai tunani. Daidaitawa zuwa nuances na aikin yana taimakawa yin tunani cikin takaddun kowane aiki bisa ga ƙa'idodin doka. Ana lura da aikin ta hanyar algorithms na musamman, manajan zai yi nazarin rahotannin da aka shirya ne kawai, ba tare da ɓata ƙarin lokacin bincike ba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

An bawa kowane memba na shiga, kalmar wucewa don shiga filin aiki na sirri, da kuma asusun da ake kira. An tsara haƙƙin samun bayanai da zaɓuɓɓuka a matakin ikon hukuma, ƙirƙirar kyakkyawan yanayin aiki da kare bayanan sirri. Masu kamfani za su iya daidaita daidaito yadda ya kamata a cikin ofis da nesa.

Kowane minti tsarin yana samar da hoton hoto daga fuskar ma'aikaci, wanda ke taimakawa duba aikin a wani lokaci, gano marasa aikin yi, da kuma wadanda ke kokarin cika shirin. Yana da sauƙi don tsara ayyukan, rarraba su cikin ɗawainiya da matakai, ƙayyade ranakun shirye-shiryen da suka dace ta amfani da kalandar lantarki. Masu yi za su karɓi sanarwa. Masu amfani suna amfani da bayanan yanzu, abokan ciniki, a cikin tsarin ikonsu, da kuma lokacin cike fom ɗin hukuma tare da samfura masu shirye-shirye. Don tabbatar da saurin bincike tsakanin manyan bayanan bayanai, zai fi kyau a yi amfani da menu na mahallin, inda ya kamata ku shigar da wasu haruffa don samun sakamako.



Yi odar kulawar ma'aikata

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kulawar ma'aikata

Ana nufin taga sakon pop-up don sadarwa tare da abokan aiki, tattauna batutuwan gama gari, yarda akan bayanan aikin. Ayyukan tsarin kulawa da aka zaɓa a farkon farawa bazai isa a wani lokaci ba, saboda haka mun samar da yiwuwar haɓakawa. Hakanan aikin sarrafa kansa na kasuwanci yana faruwa a ƙasashen waje, don haka an ƙirƙiri sigar ƙasashen waje na software. Tare da sayan kowane lasisi na USU Software, muna ba da awanni biyu na goyan bayan fasaha ko horo ga masu amfani nan gaba.