1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin sarrafawa don lokacin aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 680
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin sarrafawa don lokacin aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin sarrafawa don lokacin aiki - Hoton shirin

Ba boyayye bane cewa ma'aikata a ofisoshi galibi suna amfani da lokutan ayyukansu na aiki don batutuwa marasa mahimmanci kuma suna shagaltar da tattaunawa tare da abokan aiki game da al'amuransu na yau da kullun, wanda ke rage haɓakar su, kuma da yawa basa shirye su haƙura da wannan yanayin. suna neman hanyoyin da za a inganta ayyukan gudanarwa, kuma tsarin sarrafa lokacin aiki na iya taimakawa da wannan. Amfani da fasahohin zamani, tsarin sarrafa kansa ba laifi bane kawai idan babu tsarin sa ido a cikin ƙungiya tare da ma'aikata da yawa amma kuma yayin da wasu daga cikinsu ke aiki nesa. Tsarin aikin nesa yana samun ƙarin farin jini sosai kwanan nan tunda yana ba da damar ci gaba da ayyukan aiki ba tare da la'akari da halin da ake ciki da rikice-rikicen duniya na yanzu ba, babban abu shine kafa hanyar ma'amala da ma'aikata. A kowane hali, kuna buƙatar ingantaccen ci gaba da sarrafa ayyukan aiki, rikodin sa'o'in ayyukan aiki, lokacin kammala kowane aiki. Tsarin da aka zaba daidai yana iya sanya abubuwa cikin tsari cikin kankanin lokaci a cikin lamuran bin diddigin da inganta harkokin kasuwanci, saboda haka ya kamata ku kusanci batun neman tsarin lissafin lokacin aiki da tsarin da ya dace.

Babban buƙatar irin waɗannan tsarin ya haifar da ƙaruwa a cikin tayin abubuwa daban-daban na ci gaba a kasuwa, wanda, a gefe guda, yana farantawa, kuma a gefe guda, yana rikitar da zaɓin, tunda kowane ci gaba yana da nasa minuses da ƙari, wanda da yawa suna son haɗuwa a cikin tsarin ɗaya. Wannan shine ainihin damar da USU Software ke bayarwa ga abokan cinikinta, godiya ga tsarin daidaita tsarin mu. Hanyar sarrafa lokaci aiki wanda aka aiwatar da shi ta hanyar dandamali ya dogara da bukatun abokin ciniki, nuances na ƙungiyar ayyukan, girmansa, don haka kowa ya karɓi ci gaban software na mutum.

Duk iyawar tsarin ba'a iyakance shi ga kiyaye lokaci ba, suna amfani da dukkan fannoni na kasuwanci, don haka samar da haɗin kai, tare da karɓar rahoton bincike. Tunda menu na aikace-aikace ɓangarori uku ne kawai ke wakiltar, tare da tsari iri ɗaya na ciki, ba za a sami wata matsala tare da sarrafa ci gaba da ayyukan aiwatarwa na yau da kullun ba. Kudin aikin ya dogara da zaɓaɓɓun zaɓuɓɓukan da aka zaɓa, wanda ke nufin cewa ko da ɗan kasuwa mai masarufi na iya iya biyan sigar asali, sannan idan ana buƙata, za su iya haɓaka aikin tsarin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Za a iya amfani da tsarinmu na ci gaba kawai ga masu amfani da ke rajista kuma a cikin tsarin haƙƙin damar da aka ba su, wanda aka tsara ta matsayinsu a cikin kamfanin. Shigar da bayanin cikin tsarin tsarin ya shafi shigar da sunan mai amfani, kalmar sirri da zabi matsayin da ya dace a cikin kamfanin, don haka za'a iya gano ma'aikaci kuma an fara ayyukansu.

Tsarin don sarrafawa da tsara lokacin aiki yana haifar da kididdiga daban-daban ga kowane ma'aikaci, yin rikodin dukkan ƙididdigar ayyukan ayyukan ma'aikata, da kuma yawan hutu, wannan na iya taimakawa wajen kimanta yawan samin ma'aikata. Kayan bincike da lissafi na lissafi ta hanyar lissafi suna nuna cikakken kididdiga ga kowane irin bayanai. Duba ayyukan ayyukan da ƙwararren ke aiwatarwa a halin yanzu yana da sauƙi kamar kwalliyar pears ta buɗe sabbin hotunan kariyar kwamfuta da bincika aikace-aikacen da ake amfani dasu yanzu. Sarrafa tsarin zai kawo lamuran kamfanin zuwa wani sabon matakin, inda duk masu yin wasan suke sha'awar cimma buri, aiwatar da tsare-tsare, karbar albashin da ya dace. Ana ba abokan ciniki mai yiwuwa dama su saba da ci gaban, ta hanyar nazarin sigar gwajin.

Ana iya amfani da Software na USU ba kawai don sa ido kan albarkatun lokaci na ma'aikata ba har ma don ingantaccen tsarin kamfanin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Sauƙin aikace-aikacen ya kasance ne saboda zurfin tunani game da kowane irin abin menu da keɓance takamaiman, yare mara amfani. Hanyar kowane mutum zuwa aikin sarrafa kansa na kowane kamfani yana taimakawa don haɓaka ainihin ayyukan waɗanda abokin ciniki ke buƙata, yana nuna abubuwan da ake buƙata a cikin aikin. Ana rikodin lokacin da aka ɓata akan kowane tsari a cikin rumbun adana bayanai, yana taimakawa don ƙayyade ranar ƙarshe don shirye-shiryenta da tsara ayyuka na gaba akan wannan. Ana yin ayyukan aiki bisa tushen algorithms waɗanda aka saita yayin aiwatar da ci gaba, ana iya daidaita su. Tare da kulawa ta hankali ta amfani da hotunan kariyar allo na ma’aikata, manajoji za su sami cikakken hoto na abin da ke gudana a cikin sashensu na nesa ko kuma gaba ɗayan ƙungiyar.

Rahotannin ana samar dasu ne ta hanyar aikace-aikacen kuma zasu bada damar kimanta ire-iren sigogi da yawa, bawai kawai aikin maaikata bane harma da yankuna daban-daban na ayyukansu. Ana nuna hotunan kariyar kwanan nan akan allon, wanda ke ba ku damar tantance amfani da lokacin aiki na ɗaukacin rukunin masu aikin, kuma za a nuna alamun ayyukan waɗanda ba sa aiki a lokacin aiki a cikin ja.

Ana ba wa masu nisa da ofis damar samun daidaiton dama ga duk bayanan bayanan da suka dace, amma tare da la'akari da matsayinsu a harkar. Hakanan ƙwararrun masanan za su iya yin amfani da rumbun adana abokan ciniki, gudanar da tattaunawa, aika shawarwarin kasuwanci, da sanya hannu kan kwangila, kamar yadda ya gabata.



Yi oda tsarin sarrafawa don lokacin aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin sarrafawa don lokacin aiki

Za a iya aiwatar da fadada ayyukan tsarin ba kawai a cikin tsarin samar da wani dandali ba har ma a kowane lokaci na aikinsa. Ta hanyar amfani da samfuran da aka shirya na nau'ikan hukuma, zai yuwu a sanya abubuwa cikin tsari a cikin takardun da ke ciki, ban da barin muhimman bayanai. USU Software yana tallafawa haɗin kai tare da kayan sayar da kaya, kayan aikin lissafi, kayan aikin ofis, da kuma tare da rukunin yanar gizo, wayar tarho na ƙungiyar. Sigar wayar hannu ta aikace-aikacen tana baka damar sarrafa lokacin aiki na ma'aikata daga wayoyin komai da ruwanka ko allunan hannu, wanda ke da mahimmanci musamman ga ayyukan ma'aikacin mai nisa.

Don ƙarin koyo game da USU Software zazzage samfurin demo kyauta daga gidan yanar gizon mu!