1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da aikin ɗan adam
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 382
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da aikin ɗan adam

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da aikin ɗan adam - Hoton shirin

Dole ne a gudanar da aikin ɗan adam a cikin ingantaccen shirin USU Software system. Don sarrafa aikin ɗan adam, ya zama dole a yi amfani da multifunctionality na yanzu, wanda ke ba da gudummawa ga ƙirƙirar ƙididdigar da ake buƙata da nazari tare da lura da ma'aikata daidai. Don sarrafa aikin, kowane mutumin da aka yi aiki a matsayin zai faɗa cikin fagen la'akari da kwamitin gudanarwa. Ana aiwatar da aikin da aka yi shi da kyau kuma daidai ta amfani da na'urori daban-daban a cikin hanyar software ta wayar hannu, wanda aka haɓaka don wasu daga cikin ma'aikatan waɗanda suke a kai a kai a nesa da ofishin. Yana da wahala ga kowane mutum ya iya juyawa zuwa canjin aiki, wanda za a yi a gida. La'akari da halin rikici na yanzu a cikin lokaci na ƙarshe, kamfanoni da yawa suna ƙoƙari su ci gaba da kasuwancin su, la'akari da zaɓuɓɓuka daban-daban don adana kuɗi. Sakamakon kwanaki da yawa na tunani da zaɓuɓɓuka don rage farashi, an zaɓi mafi fa'ida mafita don canja wurin ma'aikatan ofis zuwa matsakaicin aiki zuwa tsarin aiki mai nisa. Wannan shawarar ba ta mayar da yanayin yadda take a da ba, amma, aƙalla, zai ba da damar dakatar da koma bayan tattalin arziki da yaɗuwar annoba a duniya. A cikin wannan haɗin, manyan ƙwararrun masananmu sun yanke shawarar cewa ya zama dole don inganta shirin USU Software tsarin a cikin shugabanci na nesa, wanda, da samun daidaitaccen tsari, kuma zai iya tallafawa duk wani ra'ayin ƙira. Amfani da bayanan Software na USU, zaku kasance cikin tabbataccen matsayi dangane da halin rikici na yanzu, tare da amfani da matakan dabaru don tura ma'aikata zuwa ayyukan nesa tare da gabatarwa da haɓaka abubuwan yau da kullun na sa ido kan aikin ɗan adam. Yawancin mutane a wannan lokacin kawai sun rasa ayyukansu kuma ana tilasta musu su nemi sababbin ayyuka kuma su dace da mummunan yanayin cutar. Tare da aiwatar da kwarewar sa ido kan aikin mutum, zaka iya cin karo da wasu mawuyacin yanayi wanda bazai dakatar da aikin sa ido ba, kuma ta haka zaka iya tuntuɓar ƙwararrun ƙwararrunmu koyaushe ka sami shawara mai amfani akan wani mawuyacin hali. Tare da gabatar da tsarin Software na USU a cikin hanyar aikin ku, zaku iya la'akari da cewa kun sami amintacce kuma amintaccen aboki na dogon lokaci da shekaru masu yawa. Babban fa'idodi ana kawo shi ne ta hanyar aiki da yawa don duba saka idanu na ma'aikatan kamfanin, saboda irin wannan sa ido ne yake samar da ingantattun bayanai don gano halaye na ma'aikata game da ayyukan da ake buƙata a kan lokaci. Nan da nan zaku iya tunanin yadda ra'ayin ku ga kowane mutum daga kamfanin ku zai canza game da himma da aiki tuƙuru zuwa ga ayyukan su. A cikin tsarin tsarin USU Software, ana kirkirar albashin aiki kowane wata, wanda ya hada da bayanai game da tarin kudi ga duk mutumin da yayi rajista a kamfanin. Masu gudanarwa ne dole ne su taƙaita kan abubuwan da ba dole ba a cikin lokacin kuɗi mai wahala. Don kiyaye fa'ida, zaku gano gurasar kuma kuyi ban kwana dasu ba tare da tausayi ba. A matsayinka na ƙa'ida, a tsarin ofishi na yau da kullun, yana da wahala a fahimci ainihin gefen ɗan adam, tunda ma'aikata a ofishin suna ƙarƙashin kulawa ta yau da kullun kuma baya basu damar shakatawa na dogon lokaci. Amma a cikin yanayin yanayin nesa, zaku bi hanya mai mahimmanci wajen gina ainihin fuskar ƙungiyar ku, kan aiki mai inganci, wanda ya dogara da nasarar ku da ci gaban ku. Kamfanoni waɗanda ke ma'amala da irin wannan batun na sa ido kan ayyukan ɗan adam suna iya yin ajiyar kuɗin su kuma suyi aiki tare da amintattun abokan aiki na ƙungiyar su. Shirin USU Software tsarin yana taimakawa don samar da dama don kafa wannan nau'in aikin, kasancewar ana amfani dashi tare da iyakar daidaito da inganci. Baya ga duba allon kowane mutum, kuna da allon bayanai daban-daban dangane da sanarwa don dakatar da ayyukan aiki na dogon lokaci yayin yini. Bayan haka, masu ba da aiki suna sane da ci gaban da aka samu a amfani da software da ba za a amince da shi ba, ƙaddamar da wasanni da yawa, da kallon bidiyo. Muhimmin aiki don sa ido kan ayyukan ɗan adam zai iya ba wa hukumomi nau'ikan iko da hanyoyi don kula da riba ta hanyar rage ɓangarorin da ba su da amfani waɗanda suka nuna kansu cikin mummunan imani. Mafi mahimmancin aikin kowane ɗan kasuwa a halin yanzu shi ne rashin bashi, haka nan kuma burin ci gaba da samun riba da gasa ta kasuwancin sa a gaba. Hanya mafi tabbaci da zata kasance a cikin ƙungiyar shine sanin yakamata na kowane ma'aikaci, gwargwadon ƙwarewa da ƙima, wanda zai iya kammala yadda ribar kasuwancin ta kasance mai zuwa a gaba da kuma ko zata iya shawo kan babban rikici a cikin ƙasa. Kuna iya amfani da gwargwadon yadda aikace-aikacen wayar hannu da aka kirkira, girkawa wanda yake da sauƙi da fahimta a cikin tsarin sa, yana samar da dama da dama daban daban don yin aiki akan kowane hangen nesa daga babban rukuni. Kullum kuna sauke tsarin zamani da na musamman USU Software tsarin ta kwafin shi a cikin keɓaɓɓen wuri mai aminci, wanda aka zaɓi kasancewar sa ta hanyar gudanarwa. Don gudanar da sahihin aikin kowane mutum daga kamfanin ku, kuna buƙatar haɗi zuwa allon aiki kuma tare da tsammanin sake juya yankin lokaci a kowace rana, zaku kalli sakamakon ɗan adam a kowane minti ko kwanan wata. Tushen USU Software, godiya ga aikin sa na atomatik, iya samun damar saka idanu akai-akai game da aikin da mutane masu gudana ke yi yayin aikin gida. Ko ba jima ko ba jima, halin da ake ciki zai canza, dangane da abin da muka fito daga cikin rikicin tare da sabbin ma’aikata, wadanda aka sabunta wadanda aka kawar da su matuka ta wannan lokacin da ake jira na tsawon lokaci don tattalin arzikin ya koma yadda yake a da. Hakanan ana gudanar da sarrafawa a kan masu tura jigilar kayayyaki na kamfanin, waɗanda aka rubuta motsinsu a cikin jadawalin sufuri tare da jadawalin lokaci da nisa. Masu kuɗi suna aiki sosai a gida, suna yin rasit don biyan kuɗi, tare da aiwatar da canja wurin kuɗi, tare da yin umarnin biyan kuɗi. Ana lissafin tsabar kuɗi akan rijistar tsabar aiki a kowace rana a ƙarshen rana dangane da ƙimar kuɗi. Darektocin kamfanin suna iya, kamar yadda suke a da, karɓar ba tare da katsewa ba duk wasu takardu na farko masu mahimmanci, rahotanni, lissafi, nazari, da kimantawa tare da samar da harajin da ake buƙata da rahoton ƙididdiga ga majalisu da tsarin gwamnati na musamman. Tare da sayan tsarin USU Software na kamfanin ku, kuna iya sa ido kan aikin ɗan adam tare da wasu hanyoyin sarrafa abubuwa daban-daban a cikin ayyukan aiwatarwa.

A cikin shirin, kun ƙirƙiri tushen abokin kasuwancin ku tare da shigar da bayanan banki cikin kundin adireshi. Kuna iya ƙirƙirar kwangila a cikin bayanan sarrafawa ta amfani da mahimman bayanai game da sabuntawa da ƙarin yarjejeniyoyi. Ga masu ba da bashi da masu bashi, zaku iya ƙirƙirar takardu a cikin tsari daban-daban a cikin shirin, wanda mafi mahimmanci shine ayyukan sulhuntawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin tsarin ba na kuɗi ba, dukiyar kuɗi da albarkatun kuɗi ana sarrafa su ta hanyar sarrafa kamfanin. Kuna lissafin ROI abokin ciniki bayan amfani da rahoton da aka kirkira. Masu amfani za su iya aiwatar da aikin tattara bayanai ta amfani da kayan aiki na zamani.

Akwai tsarin sarrafawa na musamman don shigo da bayanai, wanda zai ba ku damar fara aiki a cikin rumbun adana bayanan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kowane ma'aikaci na iya haɓaka ilimin sikelin mutum ta amfani da jagora na musamman don haɓaka ƙwarewa cikin aiki tare da aiki. Don fara aiki, kowane ɗan adam a cikin kamfanin dole ne ya yi rajista tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Daraktocin kamfanoni suna iya karɓar takaddun da suka dace, lissafi, rahotanni, bincike, da ƙididdigar kowane irin yanayi. Ana iya shigar da haraji da rahotanni na lissafi zuwa shafin doka na musamman da zarar wa'adin ya kusa.

Dangane da sakonnin tsare-tsare daban-daban, ana aikawa da sako a cikin rumbun adana bayanan tare da sanarwar kwastomomi don sarrafa aikin mutum.



Yi odar sarrafa aikin ɗan adam

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da aikin ɗan adam

Akwai tsarin bugun kira na atomatik, wanda ke taimakawa, a madadin kamfanin, don yin kira da sanar da ma'aikata game da sarrafa aikin. Bayan karatun software na demo na gwaji, zaku karɓi bayani game da wadatar dama har zuwa sayan babban tushe. Sigar wayar tafi-da-gidanka ta taimaka wa ɗan adam aiki don gudanar da ayyuka nesa da ofishin. Kuna aiki ta amfani da aikin kallon ikon ma'aikatan ku nesa. Manajoji suna iya lissafin halin mutum game da jadawalin aiki da aiwatar da ayyukansu kai tsaye ta amfani da kwatancen kwatankwacin zane.

Daraktocin kamfani suna iya aiwatar da ayyukan sarrafawa da yawa game da ɗan adam, tare da karɓar bayanai don yin rikodi a cikin jadawalin lokacin. Baseirƙirar ƙirar tushe babbar hanya ce ta haɓaka da buƙata software a cikin kasuwa. Kuna karatun kansa wani abun da ke da sauƙi da fahimta dangane da iyawa, wanda har yaro zai iya fahimta. Kuna iya sarrafa cikakken jigilar kaya ta amfani da jadawalin tafiya da aka kirkira a cikin shirin. Kuna jefa bayanan da aka karɓa da yawa a cikin amintaccen wuri, wanda babu wanda ya kamata ya sani game da shi, ta amfani da adana bayanai. Ana amfani da ci gaban babban iko na ƙididdigar da ake buƙata, nazari, kimomi, tebur, da zane don gudanar da tarurruka masu nisa. Canja wurin kadarorin kuɗi ana yin su ne ta hanyar tashar mota da ke cikin garin. A cikin shirin sarrafawa, kuna sarrafa aikin ɗan adam ta amfani da ayyuka masu mahimmanci na musamman. Kuna iya sarrafa lissafin albashin yanki tare da gaisuwa ga ɗan adam tare da cika wajibai ta kamfanin. Tare da amfani da tebur daban-daban, zaku iya ma'amala da ɗan adam mai aiki game da sallama.