1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa kansa lissafin lokacin aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 385
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa kansa lissafin lokacin aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa kansa lissafin lokacin aiki - Hoton shirin

Accountingididdigar atomatik na lokacin aiki shine mafi kyawun aiwatarwa a cikin shirin USU Software tsarin haɓaka ta manyan masananmu masu fasaha. Tsarin atomatik don lissafin lokacin aiki yana fara aiki ta amfani da yawancin aiki na yau da kullun na tushen USU Software. Tare da gabatarwar lissafin kai tsaye na tsarin lokacin aiki, ya zama dole ayi amfani da wani tsari na daban na ƙarin fasali waɗanda za a haɗa su cikin shirin USU Software system. Da zuwan rikicin, an tilasta wa kamfanoni da yawa canzawa zuwa wani tsari mai nisa don gudanar da aiki, wanda ake buƙata ta halin da ake ciki yanzu tare da cutar. Motsawa zuwa yanayin nesa yana taimakawa rage farashin haya da kayan amfani, tare da kiyaye matakin samun riba da gasa a wannan yanayin. Bayan canza tsarin aiki, akwai buƙatar sarrafa ma'aikata lokacin aiki, dangane da wanda yawancin ma'aikata na iya yin sakaci da nauyin da ke kansu kai tsaye. A cikin wannan halin da muke ciki, 'yan kasuwa sun yanke shawarar cewa ya zama dole a ƙara ƙarin damar zuwa tushe na USU Software don sarrafa lokacin aiki, wanda ke taimakawa ƙirƙirar daidaitattun ayyukan yau da kullun da kuma cika ayyukan gudanar da lissafin kuɗi. Dole ne ma'aikata su kiyaye lokacin aiki sosai, sannan bayanan kowane ma'aikaci ya biyo baya a cikin rahoton rahoton, gwargwadon yadda za'a lissafa albashin kowane wata. Kafin fara sarrafa lissafi akan ma'aikata ta amfani da ayyuka na musamman na tsarin USU Software na atomatik, gudanarwa yana buƙatar sanar da abokan aiki game da fara saka idanu. Wannan bayanin yana da fa'ida mai tasiri ga ma'aikata tare da fatan kara nauyi da inganci dangane da ayyukan da aka saita. Samun ƙarin aikace-aikacen da aka samu a cikin hanyar tushen wayar hannu zai taimaka don aiwatar da rikodin atomatik na lokacin aiki, daidai da buƙatun gudanarwar, kasancewa a nesa da babban ofishin. A nesa, ma'aikatan kamfanin suna iya yin ma'amala da juna ta hanyar amfani da e-mail, hanyoyin sadarwa ta amfani da sakonni, da kallon bayanan da juna suka samar a rumbun bayanan Komputa na USU. Nazarin atomatik na lokacin aiki yana taimakawa don kafa tsarin da ya dace a cikin ƙungiyar a cikin ɗan gajeren lokaci don samun sakamakon da ake so. Tsarin aiki na nesa yana taimakawa wajen kunna lissafin aiki na atomatik na lokacin aiki ta hanyar amfani da damar duba masu sa ido na abokan aiki, samar da rahotanni daban-daban kan kwatanta iyawar ma'aikata da juna, da kuma amfani da jadawalin girke-girke, tebur, da zane-zane. Amfani da lissafin kansa na lokacin aiki, zaka iya gyara abubuwan da ke cikin ma'aikatanka gaba ɗaya, ban da malalatai da mutanen da ke sha'anin kansu yayin lokacin aikin da aka ba su. Tare da amfani da ayyukan nesa, ƙila kuna da tambayoyi daban-daban game da gabatar da damar cikin aikin, gwargwadon abin da koyaushe zaku iya tuntuɓar kamfaninmu don taimako. Bayan lokaci, shirin USU Software ɗin zai zama hannunka na dama a gare ka, wanda ya haɗu da sabbin fasahohin zamani da na zamani. Tare da siye da amfani da tsarin lissafin Software na USU don kamfanin ku, kuna iya kafa lissafin kansa na lokacin aiki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin shirin lissafin kudi, manajoji suna kirkirar tushen kwangila ta hanyar shigar da bayanan banki cikin kundin adireshi. Ana bin diddigin asusun da za a biya da wadanda za a iya amfani da su ta hanyar yin sulhu na sasanta juna. Kuna iya ƙirƙirar kwangila a cikin software tare da gabatarwar bayanai akan ɓangaren kuɗi tare da faɗaɗa lokacin aiki. Kuna iya samar da asusu na yanzu da tsarin tsabar kuɗi ga gudanar da lissafin kamfanin tare da buga bayanan sanarwa da bayanai akan littattafan kuɗi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A cikin shirin na atomatik, zaku zama, don adana rikodin atomatik na lokacin aiki tare da samfuran layi ɗaya na kowane aikin aiki da ake buƙata. Kuna iya samar da rahotanni daban-daban a cikin shirin kaɗaici na abokin ciniki, yana nuna mafi yawan kwastomomi masu fa'ida. Kuna iya aiwatar da lissafin kai tsaye na kayan cikin ɗakunan ajiya ta amfani da kaya a cikin ɗan gajeren lokaci. Hakanan zaka iya farawa da sauri ta amfani da tsarin shigo da bayanai, wanda ke canza bayanin zuwa sabon rumbun adana bayanai. Tare da aiwatar da aika saƙo, zaku iya sanar da abokan ciniki game da yadda ake aiwatar da sulhu ta atomatik.



Yi odar lissafin kai tsaye na lokacin aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa kansa lissafin lokacin aiki

Tsarin bugun kira na atomatik yana farawa aiki zuwa babban har ta hanyar sanar da abokan ciniki game da yadda ake aiwatar da sulhu ta atomatik. Samun sunan mai amfani na mutum da kalmar wucewa zai ba ku damar shigar da bayanan, kuna nazarin lissafin atomatik, kuma kasancewa abin buƙata ne ga aikin aiki. Kuna iya inganta iliminku da ƙwarewar ku ta amfani da littafi na musamman don ma'aikata da gudanar da lissafi. Zai yiwu a iya sarrafa direbobi da masu jigilar kaya na kamfanin gaba ɗaya, ta amfani da ƙididdigar sarrafa kansa ta atomatik na lokacin aiki a cikin shirin. Za ku fara aiwatar da canjin kuɗi daban-daban a cikin tashoshi na musamman na birni tare da wuri mai kyau. Masu amfani suna kiyayewa da kiyaye lissafin aikin atomatik mai dacewa na lokacin aiki a cikin bayanan.

Canji zuwa nau'in aiki mai nisa abu ne mai mahimmanci a yanzu. Yanayin da ake ciki yanzu bai dogara da ko mai aikin yana son irin waɗannan canje-canje ko a'a ba. A wannan batun, buƙatar lissafin kai tsaye don lokacin aiki ya karu sau da yawa. Don waɗannan dalilai ne muka haɓaka ingantaccen kuma ingantaccen shirin bin diddigin lokacin aiki daga USU Software. Muna ba da tabbacin inganci da ci gaban ci gaban lissafinmu, don haka kuna iya kokarin gwada ayyukanta a yanzu.