1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin lissafin kudi na lokacin aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 429
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin lissafin kudi na lokacin aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin lissafin kudi na lokacin aiki - Hoton shirin

Yawancin 'yan kasuwa, saboda canje-canje a cikin yanayin duniya da tattalin arziƙi, suna buƙatar kyakkyawan tsarin lissafin lokacin aiki, tunda dole ne su tura ma'aikata zuwa aiki mai nisa, amma babu wani kayan aiki don sarrafawa da gudanarwa a nesa. Bukatar irin wannan shirin a wannan shekara ya girma goma, kuma wataƙila ɗaruruwan sau, bi da bi, akwai ƙarin shawarwari, wanda ke rikitar da zaɓin ingantaccen bayani. A matsayinka na ƙa'ida, masu kamfanin ba kawai suna buƙatar kayan aiki don sarrafa lokaci ba amma har ma da amintaccen mataimaki wajen ƙididdige ayyukan, ƙimar ma'aikata, da sadarwa tare da waɗanda ke ƙasa. Da alama ga mutane da yawa cewa a gida mutum baya fara aiwatar da ayyukan aiki gaba ɗaya, wanda ke shafar alamomin samarwa, don haka ci gaban kasuwancin. Don haka, shirin yakamata ya kai ga lissafin kwatankwacin abubuwan da manajan zai iya bin diddigin kansu lokacin da yake aiki a ofis, tare da samar da dukkanin bayanai, bayanan bayanai da suke aiwatar da ayyuka da kuma kiyaye hanyoyin sadarwa. Kada ku amince da taken talla da alkawura, zai fi kyau a hankali a sake nazarin sake dubawa.

Ba kowane aikace-aikace ne ke iya cika cikakkiyar buƙatun abokin ciniki ba, yana ba da ingantaccen bayani, wanda dole ne a sake gina tsarin ciki, wanda ba koyaushe bane. Fahimtar abin da matsalolin facean kasuwa ke fuskanta yayin zaɓar wani shiri, mun ƙirƙiri wani dandamali na musamman wanda yake da sassauƙa kamar yadda ya yiwu a cikin saituna - shirin USU Software. Lokacin da kake tuntuɓar Software na USU, abokin ciniki yana karɓar hanyar mutum ɗaya, don haka yana ba da damar yin la'akari da nuances da yawa a cikin ginin lamuran ƙungiyar, ayyukan aiki, yana nuna su a cikin aikin gamawa. An shirya, shirin da aka gwada akan kwamfutocin masu amfani a cikin ɗan gajeren lokaci, don haka tabbatar da farawa cikin sauri kuma babu asarar asara. A cikin shirin, ba za ku iya sa ido kawai kan ayyukan lokaci na ma'aikaci mai nisa yayin rana ba, amma ku iya gudanar da ayyuka yadda ya kamata, saita sabbin manufofi, sadarwa, kimanta yawan aiki, kwantanta da sauran wadanda ke karkashinsa da sassa, don haka gudanar da cikakken iko kasuwanci, ba tare da ƙuntatawa ba. Ba shi da wahala a magance lissafin kuɗi, tunda yawancin ayyukan ana yin su ne ta atomatik, tare da samar da cikakken rahoto da ƙididdiga.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bayan aiwatar da shirin lissafi na USU Software na aikin lissafin lokaci, kwararru zasu kafa algorithms na aiki, wanda ba zai bada damar keta dokokin yanzu ba, mantawa da mahimman matakai, kuma yayin cika takardu na hukuma, kwararru suna amfani da daidaitattun samfura. Ana aiwatar da lissafin nesa ta amfani da tsarin tsarin bin diddigin aiwatarwa, wanda aka kunna tare tare da loda kayan lantarki, lokutan rikodin yawan aiki da rashin aiki a cikin sassan lokaci da aka tsara, la'akari da hutun hukuma, abincin rana. Wannan yana taimaka wajan ladabtar da ma'aikata da kuma saita su gwargwadon aiwatar da tsare-tsaren. A gefe guda, masu amfani da shirin suna godiya da sauƙin gudanarwarta, ikon tsara filin aiki, da ake kira asusu, ga kansu. Istswararrun masanan suna amfani da bayanai iri ɗaya da wuraren tuntuɓar, suna tattaunawa tare da abokan aiki, daidaita bayanan aikin tare da shugabanninsu, kawai wannan yana faruwa ne ta amfani da kwamfuta. Don haka, ci gabanmu na musamman ya shirya sarari mai tasiri don gudanar da kowane aiki na lokacin aiki, haɓaka ƙimar fa'ida, da buɗe sabbin damar samun haɗin kai na ƙasa da ƙasa.

Tsarin shirye-shirye na USU Software yana bawa abokin ciniki ainihin waɗannan ayyukan waɗanda ke iya biyan buƙatun da aka faɗi, la'akari da nuances na masana'antar.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kowane abokin ciniki yana karɓar wani shiri na musamman dangane da ƙa'idodin yarjejeniyar, kasafin kuɗi, da sifofin ƙirar tsari.

Kafin yanke shawara ta ƙarshe akan zaɓin shirin, muna ba da shawarar amfani da sigar gwaji na tsarin Software na USU.



Yi odar tsarin lissafi na lokacin aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin lissafin kudi na lokacin aiki

Ba shi da wahala ga ma'aikata su canza aikinsu zuwa sabon dandamali, ana ba da tsokana da zabin sauƙaƙe a kowane mataki. Canja wurin Infobase, takardu, jerin abubuwa, lambobin sadarwa suna da saukin aiwatarwa a cikin mintina idan kun yi amfani da zabin shigowa yayin kiyaye tsarin na ciki. Ga kowane aikin aiki, ana tsara algorithm daban don ƙayyade tsarin ayyuka, kowane rikodin an rikodin shi nan da nan. Lokacin aiki da aka kashe kan warware matsaloli da ragowa ya bayyana a cikin jadawalin daban ga kowane mai amfani, yana sauƙaƙa aikin auna. Manajan koyaushe yana iya bincika aikin na yanzu na ƙarami ko ɗayan sashin ta hanyar nuna hotunan kariyar kwamfuta daga masu sa ido.

A cikin saitunan, zaku iya ƙirƙirar jerin aikace-aikace da rukunin yanar gizo da aka hana amfani da su, wanda ya keɓance yiwuwar a shagaltar da ku ta hanyar wasu al'amuran daban. Rahoton yau da kullun da shirin ya samar zai ba manajan damar tantance matakin shirye-shirye, don tantance shugabanni.

Ana buƙatar tsarin sadarwar cikin gida da sauri don sadarwa tare da sauran sassan, daidaita al'amuran yau da kullun, wanda aka nuna a cikin wata taga daban. Bambancin bayanai na amfani da hakkoki zai ba mai amfani damar iyakance kewayen mutanen da zasu iya ganin bayanan sirri, bayanan mallakar su. Shirin lissafin yana kula da amincin bayanan ta hanyar amfani da tsarin adana abubuwa da ƙirƙirar kwafin ajiya. An kiyaye dandalin daga tsangwama daga waje, tunda shigar dashi ya shafi shigar da kalmar wucewa, shiga, zaɓin rawar, waɗanda kawai masu amfani da ke da rajista suke da shi. Yin rikodin aikin kowane ma'aikaci yana taimakawa saurin gano marubucin shigarwa, gyare-gyare, ko shirye-shiryen da aka shirya. Don samun cikakken hoto na ayyukan aikace-aikacen, muna ba da shawarar kallon ɗan gajeren bita da gabatarwa suna kan shafin.