1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin lokacin aiki na ma'aikata
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 828
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin lokacin aiki na ma'aikata

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin lokacin aiki na ma'aikata - Hoton shirin

Yin lissafin lokacin aiki na ma'aikata yayin aikin ofis ya kasance kai tsaye. A cikin irin wannan lissafin, za ku iya gani a sarari yadda ma'aikata ke kashewa a wurin aiki, yadda sau da yawa ke daukar hutun rashin lafiya, nawa ne lokacin da yake shan a dakin shan taba, da sauransu. Godiya ga wannan ganuwa, matsalolin ma'aikata suna da sauƙin guje wa Koyaya, yanayi daban daban yakan taso yayin da zaku tafi wani wuri mai nisa, kuma ba zato ba tsammani kuma ba tare da shiri na farko ba - misali, lokacin barin fita don keɓe keɓewa.

Matsaloli tare da rashin bin ka'idar lokacin aiki sun zama masu dacewa musamman yayin aiki da nisa. A wannan halin, kallon kawai bai isa ba, kuma maaikatan na iya amfani da lokacin da kuka biya a gidansu duk abinda suke so. Wannan sakaci da rashin kayan aikin lissafin suna haifar da asara babba lokacin da kungiya zata biya babban aikin. Don magance irin waɗannan yanayi ne mutane ke neman ƙarin ƙarin fasahohi daban-daban waɗanda zasu iya sauƙaƙa ayyukansu.

Tsarin Manhajan USU saiti ne na kayan aikin da aka tattara a cikin shiri ɗaya don ingantaccen tsarin gudanar da lissafi. Accountingididdigar atomatik yana kwatankwacin dacewa tare da sauran hanyoyin gudanarwa don ya bambanta cikin daidaito da sauri cikin aiwatar da nau'ikan magudi. Bugu da ƙari, ba lallai ne ku yi ayyuka da yawa da hannu ba. Tsarin lissafin kuɗi yana ɗaukar aiwatarwar su, yana lura da duk nuances. Sakamakon inganci da sauri yana taimaka muku cikakken fahimtar lokacin aiki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hanyar da ta ci gaba tana tabbatar da kyakkyawan sakamako da kuma fa'idar fa'ida akan gasar tunda ba dukkan ƙungiyoyi suke da kayan aikin zamani ba. Aiwatar da su yana ba da damar aiwatar da ƙididdigar ƙididdiga mai ƙarfi, la'akari da sababbin hanyoyin aiki, sauƙaƙe ƙauyuka, da iko akan ma'aikata. Da sannu ake shigar da sabbin fasahohi cikin ayyukan ƙungiyar, da sannu za ku iya aiwatar da shirye-shiryenku da rage asara a cikin rikici.

Cikakken iko akan yankuna daban-daban, wanda aka samar ta hanyar lissafin kai tsaye, yana ba da izinin cimma oda ba a wasu takamaiman yankuna ba, amma a cikin kamfanin gaba ɗaya. Wannan ma wata dama ce mai mahimmanci saboda sau da yawa rashin aiki da kurakurai suna cikin cikakkun bayanai, wanda hannaye basa kaiwa koyaushe, kuma asara suna ci gaba da girma.

Ikon bin diddigin ayyukan maaikata yana taimakawa cikin hanzari da lura da sakaci a cikin ayyukan da aka ɗora musu. Da zarar an gano wannan, zaku iya amfani da matakan da suka dace ga ma'aikata. Yawancin lokaci sun isa su dakatar da halayen da ba'a so. Abin da ya sa ke da mahimmanci gano matsalar - kuma tare da wannan, lissafin kansa yana taimaka maka.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Yin lissafin lokacin aiki na ma'aikata, wanda aka gudanar ta amfani da fasahohin zamani, yana samar da tarin abubuwa da sauri duk abubuwan da ake buƙata. Tare da tsarin lissafin mu, zaka iya aiwatar da cikakken bincike kan ayyukan dukkan ma'aikata, bi hanyar saurin aikin su, saita lokacin rashi ko kasancewa, dacewar lokacin aiki. Yana da sauƙin sarrafa ƙungiya tare da tsarin USU Software!

Ingididdigar da aka gudanar ta amfani da shirye-shiryen atomatik baya ɗaukar lokaci mai yawa kuma a lokaci guda yana ba da mafi daidaitaccen sakamako. An kama allon aikin maaikatan ku don ku iya kallon sa a ainihin lokacin, ku yanke shawarwarin da suka dace kuma ku aikata takamaiman ayyuka. Lokacin aikin da aka ɓata a cikin shirin za a nuna shi ga ma'aikata azaman mai ƙidayar lokaci, don haka ba su san game da sauran kayan aikin ba. Ma'aikatan da ke kan aikin da aka ba su sun bi duk ƙa'idodin da suka dace idan har za ku iya amsawa a kan lokaci zuwa kowane cin zarafi. Ikon amfani da duniya gabaɗaya kayan aikin da aka kirkira yana ba da cikakken lissafin duk manyan ayyukan aiki a cikin ƙungiyar. Ana samun ikon ɗaukar dukkanin mahimman wurare ta hanyar sassaucin lissafin da ke aiki daidai da bayanai, lokacin aiki, kuɗi, da ma'aikata. Kayan aiki masu dadi don nau'ikan nau'ikan aiki zasu ba ka damar hanzari ba tare da matsi mai mahimmanci ba don aiwatar da nau'ikan nau'ikan aiki, cimma nasarar shirinka cikin ƙanƙanin lokaci. Kuna karɓar fifiko mai fa'ida akan sauran ƙungiyoyi waɗanda har yanzu ana tilasta su amfani da tsofaffin kayan aikin da basu da inganci a cikin sabon yanayin. Saukewa mai sauƙi ga sababbin yanayin rikici, wanda tsarin USU Software ke gudanarwa, wani muhimmin ƙari ne na aikace-aikacen.

Hanyoyi da yawa na nau'ikan daban-daban zasu ba ku damar duba lokacin aiki na ma'aikata a cikin ainihin lokaci, kuma a ƙarshen lokacin aiki don karɓar sakamakon lissafi a cikin jadawalai da tebur. Abubuwan hulɗa mai amfani wanda ma'aikata na duk matakan zasu iya sarrafawa cikin sauri, yana ba da gudummawa ga saurin aiwatar da shirin cikin aikinku. Wani muhimmin bangare na aikin da ake buƙatar lokacinku shine canzawa zuwa yanayin atomatik.

  • order

Lissafin lokacin aiki na ma'aikata

Godiya ga sabbin hanyoyin da aka kirkira, zaka iya sa ido sosai kan tsarin lokacin aiki, saboda ma'aikata ba zasu iya ɓoye rashin aiki da ƙeta jadawalin ba. Kyakkyawan ɓangaren gani shine wani fa'idar da ba za a iya musantawa ba na tsarin USU Software.

Tare da lissafin kai tsaye, kuna iya samun gagarumar nasara a cikin gudanar da ƙungiyar ku, kula da duk mahimman ma'aikata a cikin masana'antar tare da bin duk ƙa'idodi da ƙa'idodi. Don ganin mahimmancin yadda ma'aikata ke amfani da lokacin aiki, ya zama dole a ware ayyuka masu fa'ida daga waɗanda ba su da amfani kuma a tantance ƙa'idojin da za a yi rikodin ma'aikatan a kwamfutar. Bayan kafa daidaitaccen lissafin kuɗi, wanda ke nuna waɗanne shirye-shiryen ana ɗaukarsu masu inganci da waɗanda basu da amfani, USU kanta tana tattara ƙididdiga akan lokacin aiki na ma'aikata a cikin wani shiri na musamman. Kuna buƙatar bincika sakamakon kawai a ƙarshen lokacin aiki.