1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin don samarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 706
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin don samarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Tsarin don samarwa - Hoton shirin

Ara tallace-tallace na kamfanin ku tare da tsarin CRM na atomatik don ƙera masana'antu! Tsarin samarwa yana sarrafa kowane tsari a cikin tsarin sake samar da kamfanin ku! Amfani da tsarin CRM na masu haɓaka USU.kz zai rage rabin aikinsa kuma ninka sau biyu a cikin wata ɗaya! USungiyar USU tana ƙirƙirar ƙwararrun shirye-shiryen kirkirar CRM na shekaru da yawa kuma sun sami nasarar sarrafa kanfanonin kamfanoni da yawa a cikin ƙasashen CIS da sauransu.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bari mu tsaya a kan fa'idodi waɗanda tsarinmu yake da su. Kirkirar kwastomomi na kowane gyare-gyare da gabatar da kowane aiki cikin tushe ɗayansu ne kawai. Cancantar shirye-shiryen shirye-shiryen ƙungiyar USU zai ba ku damar saurin fahimtar matsayin ku game da adana lokaci da ingantaccen tsarin tallace-tallace. An haɓaka tsarin tallafin samarwa ta hanyar amfani da sabbin fasahohi a cikin ƙirar kayan aikin atomatik don alaƙa da abokan ciniki. Technicalarfin fasaha na shirin yana ba ku damar gudanar da ayyukan ma'aikata yadda ya kamata, waƙa da ramin tallace-tallace, haɓaka shirye-shiryen haɓaka kasuwanci, da kansa, ba tare da haɗawa da akawu ba, gudanar da bincike kan farashin albarkatu da rarraba hannun jari, ƙirƙirar yanayi mai kyau don tabbatar da tasiri aiki na samarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

USU software ce da nufin inganta ayyukan kamfanoni waɗanda filayen ayyukansu ke samarwa. Tsarin zai samar da mafi kyawun yanayi don ma'amala da ma'aikatan kamfaninku tare da masu siye. Bayanai na abokin ciniki ba shi da takunkumi na adadi, yana iya adana bayanin lamba, bayanan halin abokin ciniki, tarihin oda da buƙatun tare da takaddun da ke biye (bayanan, takaddun shaida, asalin asalin takaddun hukuma, hotuna). Shirye-shiryen suna da girman mizani saboda tsarin gini na zamani, wanda zai baka damar adana bayanan aiki tare da abokan harka a tsarin da ya dace da kai, ta hanyar amfani da kari daga kungiyoyin masu siye, yawan oda, hanyoyin biyan kayayyaki ko aiyuka.

  • order

Tsarin don samarwa

Tsarin CRM don samarwa ta atomatik suna samar da nau'ikan rahoto daban-daban a kowane mataki na zagayen samarwa. Ta hanyar shirin, zaku karɓi cikakken iko akan aikin kowane ma'aikaci, sanya alama mai kyau kuma ku gano mummunan ci gaban kasuwancin. Thearfin shirin gaba ɗaya yana cire tasirin tasirin ɗan adam a cikin aikin aiki. Aikace-aikacen software an ba shi aikin aiki na fitowar windows masu faɗakarwa tare da tunatarwa game da shirye-shiryen da aka tsara don aiki tare da umarni, kira, aika saƙonni.

Aikace-aikacen yana da damar dama ga manajoji don yin aiki tare da abokan ciniki akan shirye-shiryen kari da tanadi, jerin farashin mutum lokacin biyan kaya ko sabis da aka bayar. Aikace-aikacen yana sauƙaƙa hulɗa tare da abokan ciniki ta hanyar amfani da sanarwar imel, SMS - aika wasiƙa game da matakin isar da kayayyaki, haɓakawa mai zuwa, ragi, gabatarwa. Ya kamata a lura cewa akwai tsarin jadawalin kuɗin fito mai kyau don aikawa da sakon SMS bisa yarjejeniya da mai aiki.

Muna iyakar kokarinmu don kawo tsari ga irin wannan rikitaccen tsari kamar samarwa. Tsarin yana ba ku dama don ci gaba da lura da aiwatar da dabarun tallace-tallace don ci gaban kasuwanci, kimanta saka hannun jari a cikin kamfen talla don sanya bayanai akan shafuka, banners ko hanyoyin sadarwar zamantakewa don tabbatar da ingantaccen aiki na samarwa.