1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin lissafin kuɗi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 560
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin lissafin kuɗi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin lissafin kuɗi - Hoton shirin

A cikin yanayi mai saurin gasa, masana'antun masana'antu suna buƙatar hanyoyi don haɓaka tsada da inganta tsarin kasuwanci gaba ɗaya don ƙarfafa matsayinsu na kasuwa. Managementwarewar gudanar da farashi da tsadar masana'antun na ba da gudummawa ga fa'idar amfani da albarkatu da haɓaka ribar samfuran. Don yin wannan, ya zama dole a yi amfani da software da za ta atomatik aiwatarwa, haɓaka ƙwarewar sarrafawa da haɓaka ingantattun dabaru don ci gaban ƙungiyar. Sa hannun jari mafi riba ga kamfani shine siyan shirin, wanda aikin sa ya mamaye dukkan bangarorin ayyukanda. Irin wannan shirin ya samo asali ne daga ƙwararrun masanan kamfanin Kasuwancin Kasuwanci na Duniya: zai tsara aikin haɗin kai na dukkan ɓangarori da sassan don aiwatar da ayyukan aiki, samarwa da gudanarwa. Software na USU hanya ce mai sauƙin amfani da mai amfani wanda ke aiwatar da ayyukan haɓaka bayanai, sarrafa kayan aiki da nazari. Shirin da muke ba da shawara yana ba da irin waɗannan kayan aikin kamar ƙididdigar aikin shago da sauran ma'aikata, tsari don yin rikodin kuɗin samarwa, ƙirƙirar rahotanni daban-daban, kula da wadatar kayayyaki da dabaru.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Hakkokin samun dama na masu amfani da software na USU za a bambanta dangane da matsayin da aka riƙe da ikon da aka kafa. Haka kuma, zaku iya adana bayanai a cikin yarurruka daban-daban da kuma kowane irin kuɗaɗe. Tsarin shirin yana bayyane: kowane tsari a cikin tsarin yana da matsayinsa da takamaiman launi, sannan kuma ya ƙunshi jerin bayanai dalla-dalla. Lokacin sarrafa kowane tsari, lissafin sarrafa kansa na farashin farashi yana faruwa, yana nuna duk abubuwan da ake buƙata da albarkatun ƙasa. Kari akan haka, za a yi amfani da alamar alamar da ta dace ga alamun farashin don samar da farashin sayarwa. Bayan duk lissafin da ake buƙata, zaku iya waƙa da rikodin kowane matakin samarwa; jigilar kayan da aka gama za'ayi su ne kawai bayan ƙimar ingancin ta ma'aikata masu ɗaukar nauyi da yarjejeniya mai dacewa a cikin shirin. Kuna iya adana bayanan abubuwan samarwa iri-iri, tunda masu amfani zasu iya shiga cikin tsarin kowane nau'in kayan aiki, kayan ɗanɗano, ayyuka, sabis, da samfuran su. Bugu da kari, maaikatan kamfanin ku zasu iya samar da takaddun rakiyar da suka dace: bayanan kula da kaya, bayanan sasantawa, daftarin biyan kudi, takaddun umarni, takardun jigilar kaya Duk takaddun za'a buga akan babban wasiƙar kamfanin, kuma aikin sarrafa lissafi zai guji kuskure. Sabili da haka, tsarin komputa yana ba da gudummawa don haɓaka kwararar takardu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

An ba da hankali musamman ga lissafin kuɗi da gudanarwa. Don aiwatar da ingantaccen bincike da gudanar da kuɗi, gudanarwar kamfanin yana da damar saukar da saurin rahotanni daban-daban. Kuna iya kowane lokaci samar da rahoto tare da manuniya na ayyukan kuɗi da tattalin arziƙi don lokacin da ake buƙata da tantance tsarin da kuzarin riba, kuɗaɗen shiga, ribar da farashin. Sakamakon da aka samu zai ba ka damar nazarin farashin farashi da nemo hanyoyin rage farashi, tare da gano rabon alluran kuɗi daga kowane abokin ciniki a cikin tsarin riba da kuma ƙayyade mafi kyawun alkibla don haɓaka alaƙa da abokan ciniki.



Sanya tsari don lissafin kudin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin lissafin kuɗi

An ƙirƙiri Tsarin Systemididdigar Universala'idodin Duniya don haɓaka ƙimar samarwa da nasarar cimma manyan manufofi. Sayi software ɗin mu don ƙarfafa ƙarfin matsayin ku na kasuwa!