1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Software don masana'antu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 123
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Software don masana'antu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Software don masana'antu - Hoton shirin

Kowane fanni na masana'antu tsari ne mai rikitarwa, tsari ne na matakai da yawa. Hakanan dole ne a gudanar da sarrafa kayan masana'antu ta hanyar rarraba shi zuwa matakai. Ofungiya ta cikakken lissafi a cikin tattalin arziƙin zamani yana buƙatar wata hanya daban fiye da da. Fasahar bayanai ta zamani tana ba da daidaiton software da yawa waɗanda zasu iya magance matsalolin sa ido game da samarwa. Software na masana'antu na iya daidaita tsarin tafiyar da ayyukan fasaha a cikin ƙayyadaddun lokuttan, rage ayyukan aikin hannu. Sakamakon gabatarwar tsarin sarrafa kansa zai kasance don rage haɗarin da ke tattare da yanayin ɗan adam da ƙarancin lokacin aiki don ingantaccen maganin ayyukan.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin dandamali don saduwa da duk bukatun masana'antar, waɗanda ƙwararrun ƙwararrun masananmu suka haɓaka - Tsarin Systemididdigar Universalaukaka ta Duniya an ƙirƙira shi ne don kamfanoni daban-daban inda akwai matakan samarwa. Aikace-aikacen yana taimakawa rage farashin ma'aikata na ma'aikata, ɗauka kan ayyukan yau da kullun na cike takardu daban-daban, yana riƙe da cikakkun bayanai. Bayan aiwatar da software, gudanarwa za ta iya shigar da ma'aikata cikin aiwatar da wasu ayyukan da ba za a iya sarrafa kansu ba. Ya kamata a fahimci cewa yana yiwuwa a cimma matakin gasa kawai ta hanyar tafiya tare da zamani har ma da ci gaba, wanda shine dalilin da ya sa yake da mahimmanci a yi amfani da fasahar bayanai. Shigar da software don masana'antu zai zama tushen farawa don haɓakar ayyukan samarwa, haɓaka ƙimar samfuran, yayin rage farashin. Duk wannan zai ba da gudummawa ga ingantaccen sayar da samfuran ƙera, ƙaruwa a yawan masana'antu, sabili da haka haɓaka ribar riba da samun damar ci gaban ayyukan kasuwanci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Canja wuri zuwa aikin sarrafa kai zai shafi aikin dukkan ma'aikata, yanayin aiki zai isa wani sabon, sabon matakin. An tsara fasahohin don sauƙaƙe ayyukan yau da kullun; an ƙirƙiri wani asusun na daban don kowane mai amfani, shigarwar wacce aka iyakance ga sunan mai amfani da kalmar wucewa. A cikin wannan rikodin, ana aiwatar da manyan ayyuka, kuma kawai gudanarwa za ta iya sarrafa aiwatar da su. Mafi yawan masu aiki da kwazo suna iya samun kyakkyawan sakamako koyaushe, wanda ke motsa ma'aikata suyi aiki da hankali. USU kuma tana aiki don tabbatar da aikin sarrafa kai na kowane mataki na masana'antar, shirin zai sanya ido kan kula da kayan adana kayan aiki da kayan fasaha. A lokacin da aka kammala ɗayansu, za a nuna sanarwar a kan allo na waɗancan masu amfani waɗanda ke da alhakin samar da wannan ɓangaren. Hakanan, dandamali na software yana tsara ƙididdigar lokaci don bincika yanayin aiki na duk kayan aikin da ake buƙata a cikin masana'antar. Saboda wannan, ana ƙirƙirar jadawalin aikin rigakafi da sabis, kiyaye su kuma zai kasance a hannun dandamali. Controlwarewar ikon sashen masana'antu zai shafi rage farashin ba tare da rasa ƙimar kaya ba. Manhajan masana'antu da ke cikin aikin sarrafawa zai shafi ribar kamfanin sosai.



Yi odar software don masana'antu

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Software don masana'antu

Software ɗin na iya tallafawa aikin lokaci ɗaya na duk masu amfani yayin riƙe saurin ayyukan. Za ku karɓi kayan aiki don sa ido kan kowane tsari na masana'antar masana'antu, kula da ƙimar kayayyakin ƙera, kiyaye ɓangaren gudanarwa. Ana iya amfani da software ɗinmu don samar da aikin atomatik, a cikin ƙananan ƙungiyoyi da cikin manyan mallaka, har ma da rassa da yawa. Masana'antar ba ta da matsala, daidaitaccen software zai iya daidaitawa bisa bukatun abokin ciniki. Aikace-aikacen kayan aiki na masana'antu na USU ya ƙunshi sassa uku, kowane ɗayan yana da alhakin nasa manufofin. Don haka sashin farko na Littattafan Tunani suna da alhakin cike bayanai, adana bayanai daban-daban, algorithms na lissafi. Bayanan bayanan tunani suna nuna duk alamun alamun masana'antar masana'antu, buƙatu, ƙa'idodi, kuma bisa ga wannan bayanin, ana saita nau'in lissafi don ayyukan samarwa. Lantarki na lantarki yana tabbatar da daidaiton kowane sakamako. Mafi inganci, ɓangaren aiki Module, wanda masu amfani ke aiwatar da manyan ayyukan su, shigar da bayanai, suna ba da sanarwar kammala aikin aiki. Rahoton sashi na uku yana bayani ne game da samar da gudanarwa tare da kamantawa, bayanan kididdiga kan hadaddun masana'antar na wani lokaci na daban, a cikin yanayin ka'idojin da ake bukata. A wannan yanayin, ana iya zaɓar nau'in rahoto daban, yana iya zama dai dai misali, a cikin hanyar tebur, ko, don ƙarin tsabta, a cikin hoto ko zane. Dangane da binciken da aka samo, bayan nazarin abubuwan yau da kullun a cikin kamfanin, zai zama sauƙi don yanke shawara mafi kyau da tasiri akan matsalolin da suka taso. Tare da dandamali na software na USU, gudanar da masana'antu zai daina zama hanya mai rikitarwa, zai zama da sauƙin haɓakawa da faɗaɗa samarwa!