1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Nazarin farashin farashi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 754
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Nazarin farashin farashi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Nazarin farashin farashi - Hoton shirin

Kudin samarwa farashin ne na samarwa da siyarwa waɗanda aka nuna kuma sune ƙimar samarwa. Irin waɗannan fannoni kamar matakin riba, buƙata da gasa na kasuwancin sun dogara da alamun farashin. Kudin samar da kayayyaki sun kasu kashi da yawa: farashin samar da ita da kuma sayar da kayayyaki, kudin aiki, kudin kula da masana'antun masana'antu. Duk farashin suna da darajar tattalin arziki kuma an bayyana su ta hanyar kuɗi. Ana gudanar da lissafin kudi ta sashin lissafin kudi kuma ana nuna yawan kayan aikin samarwa akan kwatankwacin asusun da rahoto. Dangane da bayanan rahoton, ana gudanar da bincike game da farashin samarwa. Ina so a lura cewa idan masana'antar ta shirya kuma ta inganta lissafin kudi, nazarin farashin kayan aikin ba zai wahala ba. Koyaya, nazarin farashin samarwa a wata ƙungiya ba koyaushe ake aiwatar dashi ba, kuma sau da yawa wasu kamfanoni suna zuwa ga sabis na kwararru, suna biyan kuɗaɗe masu yawa, waɗanda ƙari ne na kamfani. Ya kamata a shirya gudanar da farashi, amfani da kudaden kamfanin yadda ya dace. Nazarin fa'ida-fa'ida na iya gano farashin da ke da mahimmanci da gaske, da kuma farashin da za a iya kauce musu. Rage kuɗi da haɓakawa wani muhimmin ɓangare ne na lissafi da bincike, wanda kawai zai iya inganta ayyukan ƙungiyar. Af, ƙungiya mai kula da tsadar kanta ita ce mahimmin tsari. Tattaunawa game da samuwar farashin samarwa yana ba ku damar sanin yadda ya dace da kasafin kuɗi, yadda ya dace kuma ya dace. Dangane da sakamakon da aka samo yayin binciken, zaku iya samun duk bayanan game da matsayin kuɗaɗen kamfanin. Amma don samun tabbatattun bayanai, koyaushe ya zama dole a tabbatar cewa ana aiwatar da lissafi, bincike da binciken farashin kayan aiki a kan lokaci, mara kuskure, amintacce kuma ba shi da wani kuskuren da ya haifar da yanayin ɗan adam da ƙananan yawan aiki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tattaunawa game da farashin samarwa yana ba ku damar gano karkacewa a cikin alamomin farashi idan aka kwatanta da lokacin da ya gabata, ku ƙididdige ƙimar girma na farashin, ƙayyade abubuwan farashin da canje-canjensu, da ƙayyade musababinsu. Manunin gabaɗaya na farashin ƙira ana ƙirƙira shi ne daga ƙimar samarwa da amfani da tanadin samarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

A zamanin yau kamfanoni da yawa suna dogaro da aikin sarrafa kai. Aikace-aikace na samarwa, fasaha, lissafi da tsarin gudanarwa suna ba da fa'idodi da yawa kawai saboda yana ba ku damar rage farashi don babban ɓangare na duk ayyukan. Aikin kai na nazarin farashin samarwa yana ba da dama ba kawai don samun tabbataccen sakamako ba, har ma don haɓaka ayyukan ma'aikata da kyau, adana lokacin da za su iya amfani da shi don haɓaka tallace-tallace, misali. Tsarin atomatik wanda yake adana duk bayanan da ake buƙata zai iya yin binciken kansa, ba tare da sa hannun ƙwararrun masanan ba, kuma ma'aikatanka ba sa yin lissafin da hannu. Kar ka manta cewa farashin samarwa sun haɗa da nau'ikan nau'ikan farashi da lissafin kuɗin samarwa, nazarin irin waɗannan bayanan zai ɗauki lokaci mai yawa.

  • order

Nazarin farashin farashi

Tsarin Lissafin Kuɗi na Duniya (USU) - software wanda ke ba ku damar sarrafa kansa da haɓaka ayyukan kowane kamfani. USU tana da ƙwarewa da yawa, gami da gudanar da kowane bincike na tattalin arziki, ba kawai tsadar samarwa ba. Kawai tunanin, duk rayuwar rayuwar sake zagayowar, lissafin ta da sarrafa shi cikin tsarin kawai! Wannan yana ba da damar ba kawai don tsara aikin ba, har ma don ƙirƙirar ƙira guda ɗaya wacce zata yi aiki lami lafiya da inganci.

Tsarin Ba da Lamuni na Duniya, gabatar da tsarin sarrafa kansa, ba zai keta bambance-bambance na sha'aninku ba, akasin haka, zai yi la'akari da daidaita aikin, tsinkaya da bunkasa hanyoyin ci gaba da gudanar da kamfanonin.

Idan kun daraja lokaci, kuma kuma kuka bunkasa kasuwancinku, kuna tafiya daidai da zamani, a gaban masu fafatawa, to Tsarin Ba da Lamuni na Duniya shine abin da kuke buƙata!