1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikace-aikacen samarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 325
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikace-aikacen samarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aikace-aikacen samarwa - Hoton shirin

A cikin duniyar zamani, shirye-shiryen sarrafa kansa suna ɗaukar mahimmin wuri. Irin waɗannan aikace-aikacen yanzu sun zama cikakkun dole-ga kowane masana'antun masana'antu. Suna sauƙaƙa sauƙin aikin hannu wanda ke haɗe da adana bayanai, lissafin kayayyaki, taimakawa warware matsalolin kuɗi na kamfanin, da kuma rage ɗaukar ma'aikatar ma'aikata. Kasancewa mataimakan duniya wajen tafiyar da kowane irin kasuwanci, irin waɗannan aikace-aikacen suna ba kamfanin damar samun riba ta musamman da haɓaka sosai. Mun jajirce mu tabbatar muku da tabbaci cewa irin wannan aikace-aikacen don samarwa zai zama babban fa'ida ga ma'abocin kowane kamfani, kuma bayan munyi nazarin taƙaitaccen bayanin damar da aka buɗe wa kamfanin yayin amfani da irin wannan aikace-aikacen, ku da kanku zaku yarda tare da mu.

Tsarin Lissafin Kuɗi na Duniya (nan gaba USU ko USU) shiri ne na sarrafa kai wanda ke rage aikin ma'aikata na ƙwararru a fannin lissafi, sarrafawa da gudanarwa. Aikace-aikacen, wanda aka haɓaka tare da haɗin gwiwar kwararru, zai taimaka kawo kamfanin ku zuwa mataki na gaba. Ma'aikata za su sami ƙarin lokacin kyauta, wanda yanzu za a iya amfani da shi don haɓaka kamfanin da ci gabanta.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aikace-aikacen don samar da kayayyaki ya hada da irin wadannan ayyuka kamar lissafin kayayyaki a cikin rumbuna, siyan kayan da suka dace, tsinkayar lokacin samarwa da haja, aiki tare da sashen HR. Koyaya, wannan ba cikakken jerin kayan aikin software bane.

Tsarin zai samar da cikakken iko akan sito. Za ku kasance da masaniya game da kowane tsari da ke faruwa a cikin samarwa. Ikon amfani da aikace-aikacen a kowane lokaci na yini ko dare zai ba ku damar kasancewa da tabbaci koyaushe game da ci gaban ƙungiyar ku. Bugu da ƙari, ana iya amfani da aikace-aikacen har ma a gida, babban abu shine kasancewar kwamfutar da ke aiki da kyau da Intanet.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen gudanar da kayan aiki yana da tarin bayanai mara iyaka, inda zaka iya adana nomenclature na albarkatun kasa a cikin rumbun, babban kwastomomi, da kuma fayilolin mutum na kowane ma'aikaci a cikin samarwa. Godiya ga zaɓin tsarin, za a iya gabatar da bayanin da ke ƙunshe cikin ajiyar lantarki ga mai amfani a cikin tsari wanda aka tsara ta ɗaya ko wani sigogi, da sauƙaƙe sauƙaƙe aikin ci gaba. Kuma yayin amfani da aikin bincike, wanda aka keɓe da aikace-aikacen, ma'aikacin zai iya nemo bayanan da suka dace a cikin rikodin lokaci.

Lokacin gudanar da samarwa, a matsayinka na ƙa'ida, ana adana bayanai masu ƙarfi da yawa a cikin sigar lantarki, wanda shine dalilin da ya sa ake yawan ziyartar tsoron ba da sanarwar. Koyaya, yayin amfani da Tsarin Duniya, ba za ku sake damuwa da amincin bayanai daban-daban ba. A cikin USU akwai aikin rarraba haƙƙoƙi, sakamakon abin da ya zama mai yiwuwa don ƙirƙirar amintattun asusun. Godiya ga wannan, zaka iya hana kowane takamaiman rukuni na masu amfani kallo, gyara da share duk wani bayani.

  • order

Aikace-aikacen samarwa

Aikace-aikacen zai sauƙaƙe sauƙin sarrafa kayan aiki, musamman, gudanarwa na sashen ma'aikata. Tsarin yana rikodin girman aikin kowane ma'aikaci a cikin watan, wanda ke taimakawa rarraba albashi daidai gwargwado. Wani nau'in ginannen ciki, inda aka rubuta ayyukan yanzu, yana taimakawa kar a manta da komai yayin kasuwanci, kuma tsarin sanarwa na atomatik zai kiyaye ku daga rasa muhimmin taro.

Wani ɗan gajeren jerin abubuwan damar USU zai ba ku damar cikakken tabbatar da yadda aikin wannan shirin yake kuma ya zama dole a cikin samarwa.