1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin sarrafa kansa na masana'antu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 501
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin sarrafa kansa na masana'antu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikin sarrafa kansa na masana'antu - Hoton shirin

A yau kusan dukkanin masana'antun masana'antu suna fuskantar batun ingantaccen tsarin gudanarwa. Tsarin sarrafa kansa na masana'antu zai taimaka wajan sauƙaƙa wannan aiki da warware matsaloli da yawa. Ayyukan kasuwanci da aka aiwatar a masana'antar masana'antu ba koyaushe suna cin nasara ba, tunda galibi ba sa bayyane kuma yana da wahala a tantance tasirin su? Shin ma'aikatan kamfaninku suna ɓatar da lokaci mai yawa don yin aiki na yau da kullun ba tare da amfani da atomatik ba? Shin kuna yin kuskure lokaci-lokaci saboda yanayin ɗan adam: alal misali, mai kawowa ya manta da odar kayan aikin da ake buƙata? Tare da adadi mai yawa na ma'aikata, yana da wahala a gare ku ku bi diddigin ayyukan kowane ma'aikaci ku kuma tantance daidai nauyin aiki da ingancin sa? Shin kuna son ganin tsada-tsada, lissafin kuɗaɗen shiga da kashewa, ƙididdigar albarkatun ƙasa da ƙayyadaddun kayan aiki akan lokaci ta amfani da aikin sarrafa kansa?

Don magance waɗannan da wasu matsalolin da yawa, kamfanonin masana'antu na zamani suna shigar da tsarin sarrafa kansa na masana'antu. Tsarin sarrafa kansa na masana'antu yana ba ku damar ganin manyan alamun alamun masana'antar masana'antu a zahiri akan takarda ɗaya. Yadda yake aiki? Kowane tsarin kasuwanci ya kasu kashi-kashi, an saita wuraren sarrafawa kuma shirin, ta amfani da aikin sarrafa kansa, yana nuna aiwatarwar su akan lokaci. Bayanan da aka samo zasu zama abin lura a kan lokaci da kuma kula da ayyukan ma'aikata.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ya kamata a tuna cewa lokacin da ake kirga tsarin sarrafa kansa na masana'antu zai dogara ne da matsakaiciyar bayanan kididdiga, ba tare da la'akari da halin karfi na majeure ba. Amma a matsayinka na ƙa'ida, al'amuran gaggawa ba safai suke faruwa ba, sabili da haka a cikin aikin yau da kullun shirin zai zama babban matattarar mataimaki ga dukkan ma'aikatan masana'antar masana'antu. Kowane ma'aikaci zai iya shigar da shirin a ƙarƙashin kalmar sirrinsa kuma ya ga yankin aikinsa, yana karɓar umarnin da ake buƙata ta hanyar sarrafa kansa aiki.

Talla babbar matsala ce a cikin wannan shirin. Kuna iya rarraba abokan cinikin ku bisa ga takamaiman sigogi (tallace-tallace, tsari, da sauransu). Hakanan zaku sami dama ta musamman don gudanar da kamfen na talla - ta amfani da atomatik, zaku iya aika saƙonnin SMS zuwa ga abokin ciniki, da sauri sanar da kwastomomi game da tallatawa ko ragi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tunda duk matakan za a tsara su musamman ga masana'antar masana'antar ku, ana buƙatar shigar da bayanan bayanai kaɗan. Bukatar shigar da bayanai na iya zama da kamar wuya ga ma'aikata da farko, amma a nan gaba za su fahimci abin da KPI ya kamata su yi aiki da shi, za su iya tsara madaidaiciyar manufa da fifikon kansu daidai.

Gabatar da tsarin sarrafa kansa na masana'antu zai haɓaka ayyukan dukkan sassan kamfanin, tunda sassan da ke da alaƙa na iya ganin bayanan da suke buƙata a kan lokaci. Misali, sashen kasuwanci na iya ganin hajojin kaya da kuma shirya kamfen din talla, la'akari da samuwar kayan.



Yi odar aikin sarrafa kansa na masana'antu

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikin sarrafa kansa na masana'antu

Kwararrunmu zasuyi la'akari da duk bukatunku yayin daidaita shirin zuwa bukatunku.