1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kuɗi da rahoto na samarwa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 614
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kuɗi da rahoto na samarwa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kuɗi da rahoto na samarwa - Hoton shirin

Accountingididdigar samarwa da rahoto muhimmin abu ne na kowane kasuwanci da samarwa. Gudanar da ayyukan yau da kullun kamar lissafin kuɗi, bayar da rahoto, nazarin aikin yana ba ku damar bin diddigin ci gaban ƙungiyar, tare da sa ido kan kowane matakan samarwa da sassan daban. Wannan hanyar zuwa ayyukan samar da kamfanin zai taimaka wajen kasaftawa da amfani da wadatattun albarkatu da albarkatun kudi a cikin hanyar da ta dace, yin nazarin biyan kudaden kayayyakin da aka kera da kuma tsara ayyukan kamfanin na gaba yadda ya kamata. Zai fi kyau amintar da irin wannan aikin ga tsarin komputa na musamman wanda zai keɓance yiwuwar yin kuskure a kowane lissafi kuma ba tare da ɓata lokaci ya aiwatar da ayyukan da aka ɗora shi ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU - Tsarin Kasuwanci na Duniya. Aikace-aikacen samar da kayan aiki na musamman wanda zai zama mataimakin ku wanda ba za'a iya maye gurbin shi ba a kasuwancin ku. Muna ba ku tabbacin tafiyar da aikin software cikin sauki, saboda an ƙirƙira shi kuma an haɓaka shi tare da goyon bayan ƙwararru na aji na farko, ƙwararrun masu gaskiya a fagen su. Ba da lissafi da rahoto na samarwa ƙananan ƙananan ayyuka ne waɗanda aka haɗa a cikin keɓaɓɓun nauyin aikace-aikacen, wanda, a kan hanya, zai iya jurewa daidai.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Accountingididdigar samarwa da rahoto ba sa jure ma tunanin yin kuskure. Ina so in fara da wannan. Amince, ba sabon abu bane ga ƙaramin kuskure da ƙaramin kuskure a lissafa, ka ce, ribar samarwa zuwa wani lokaci, wanda ke haifar da sakamako mai matuƙar gaske. A ƙa'ida, bayan duk an kammala lissafin da ake buƙata, ana gabatar da babban rahoto ɗaya akan duk kashe kuɗi / kuɗin shiga, wanda daga baya aka miƙa shi ga ofishin haraji don sake dubawa. Don haka, yanke hukunci da kanku abin da zai faru idan jihar. Tsarin yayi tuntuɓe akan kowane rashin daidaito? Za a iya kawar da kurakurai ta hanyar kawar da tasirin tasirin ɗan adam. Tsarin mu na yau da kullun zai iya magance ayyukan kamar lissafin kuɗi da rahoto. Za'a gudanar da lissafin kayan aiki da rahoto a matakin qarshe, kuma babu shakka sakamakon zai faranta muku sosai, sosai.



Yi odar lissafi da rahoton samarwa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kuɗi da rahoto na samarwa

Ingididdiga da bayar da rahoto a cikin aikin noma, da lissafi da bayar da rahoto a cikin masana'antar kiwo na buƙatar kulawa ta musamman. Me ya sa? Domin ɗayan da sauran wuraren samarwar suna da alaƙa da masana'antar abinci. Samfurori na abinci, a matsayin ƙa'ida, dole ne koyaushe suna fuskantar kyawawan ingancin iko kuma dole ne su bi ƙa'idodin gwamnati da sigogi. Rahoton samarwa na yau da kullun yana nuna albarkatun da aka samo su daga wasu kayayyaki, ƙididdigar ƙimar da ƙimar kayan da aka samar, da kuma cikakkun bayanai game da farashin kayan masarufi da kuɗin shiga. Shirye-shiryen namu kuma ba tare da ɓata lokaci ba don gudanar da ayyuka kamar lissafin kuɗi da bayar da rahoto a cikin aikin gona, lissafi da ba da rahoto a cikin masana'antar kiwo. Idan kuna so, koyaushe zaku iya saukar da tsarin demo na aikace-aikacen akan gidan yanar gizon mu kuma ku tabbata cewa maganganun da ke ƙasa daidai ne. Za ku sami hanyar haɗi don saukar da software a ƙasa.

A halin yanzu, muna ba da shawarar ka fahimci kanka game da jerin fa'idodi na USU, wanda, a hanyar, ba su da yawa.