1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da gidan bugawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 314
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da gidan bugawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da gidan bugawa - Hoton shirin

Bugawa, edita, da tsarin tafiyar da bugu hadaddun tsari ne, tsarin gudanarwa, kirkira, talla, da kuma ayyukan samarwa, wanda akasarinsu shi ne shiryawa da kuma samar da bugu da ake buƙata gwargwadon sharuɗɗan ishara. Babban burin shine ƙirƙira, saki da haɗawa cikin kewayawar bayanan samfuran da aka ayyana kuma bawa abokin ciniki nau'in buƙatun buƙatun buƙata ko wani tsari. Amma hanyoyin da ke tattare da ayyukan edita da wallafe-wallafe ba su tsaya cik ba kuma suna fuskantar canji a koyaushe. Wannan lokacin yana da nasaba da canjin canjin yanayin yanayin kasuwa, kuma masu amfani suna samun ƙimar inganci da sabis. Duk waɗannan suna tilasta wa masu irin wannan kasuwancin canza tsarin gudanarwar gidan buga littattafai. Fasahar bayanai na zamani da shirye-shirye suna taimakawa 'yan kasuwa don magance matsalolin kungiya da la'akari da hanyoyin ciki da na waje. Daga cikin dandamali da yawa na software waɗanda suka kware a cikin wallafe-wallafe, ci gaban tsarinmu na USU-Soft na musamman ya bayyana, yana da irin wannan tsarin wanda ke ba da cikakkun ayyuka a cikin ƙungiyar, la'akari da takamaiman aikin.

Aikace-aikacen USU-Soft ba wai kawai ya mallaki adanawa da sarrafa bayanai ba amma kuma yana taimakawa wajen gudanar da ranakun aiki, duk ma'aikatan kamfanin, saukaka ayyukan su na yau da kullun na cike takardu. Ta hanyar saita tsarin gudanar da gidan buga takardu takamaiman bukatun kwastomomi, algorithms, da kuma hanyoyin da aka sanya a cikin saitunan suna ba da damar saurin sauri da kuma ƙayyade farashin da aka tsara na ɗab'i kafin fara samarwa. Wannan yana taimakawa warware ba kawai batun batun gudanarwa na ƙungiya ba game da samar da kayayyaki amma kuma yana taimakawa wajen gudanar da bincike na farko game da farashin mai zuwa, ƙayyade farashin kuma kusan kusan gano ribar aikace-aikacen. Ya zama mafi sauƙi ga manajan ko wani memba na ma'aikata don sarrafa aikin aiki da ke haɗe da karɓar oda. Tsarinmu yana da fom don shigar da ayyuka da bin diddigin yadda ake aiwatar da su, wanda ke ba da damar tsara aikin ma'aikata na kamfanin, yin rikodin ainihin sa'o'in aiki mai ƙarfi, da kuma ƙara ƙayyade albashi, yana mai da hankali kan ƙarar da aka yi. Hakanan zamu iya ƙara inji mai kirga ƙarar kayan da aka gama cikin mahallin ƙarar a cikin haƙƙin mallaka, wallafe-wallafe, zanen gado zuwa tsarin gidan ƙungiya na gudanar da gidan buga littattafai na USU-Soft program.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-23

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dandalin software yana aiki tare da kowane bangare na ayyukan ƙungiyar da ta ƙware a bugawa, walau gidan buga takardu ko gidan bugawa. Godiya ga irin wannan gudanarwa, yana da sauƙin haɗi tare da na'urori da tsarin lissafin da ke cikin kamfanin. Software daidai yana iya aiki tare da kowane nau'in bugawa, yana daidaitawa da ƙa'idodin ayyukansu. Bayan haka, kwararrunmu suna tsunduma cikin aiwatarwa da daidaita tsarin gidan tsari na aikace-aikacen. Wannan tsari na iya faruwa tare da ziyarar ofishin gida ko nesa. Ma'aikatan kawai zasu shigar da sabon bayani, kuma shirin da kansa yana rarraba su bisa ga tsarin ciki. Gudanar da ma'aikata a cikin gidan wallafe-wallafen an tsara su ta yadda mai gudanarwa zai iya kowane lokaci, ta amfani da zabin dubawa, duba ayyukan da aka kammala, kimanta ingancinsu, gudanar da bincike a tsakanin dukkan ma'aikata, tare da gano ma'aikata masu aiki. Don haka cewa ba a kula da wani aiki guda ɗaya, kowane memba na ma'aikata na iya zana shirin aiki, kuma tsarin zai taimaka kar a manta da su ta hanyar nuna saƙonni a kan lokaci.

Ayyukan wannan shirin ya haɗa da lissafin farashin kowane aiki, ta atomatik cike dukkan umarni, a cikin layi ɗaya kashe adadin da aka ayyana daga daidaiton hannun jari. Wannan aikin ya yarda da masu samar da kayayyaki na yau da kullun don saurin amsawa ga canje-canje a yawan albarkatu kuma sake cika su cikin lokaci. Amma babban aikin aikace-aikacen gudanar da wallafe-wallafen yana farawa tare da karɓar kira daga abokin ciniki, da shawararsa, ma'aikatan za su iya nuna sakamakon ƙarshe na roko, nazarin na gaba. Ga kowane abokin ciniki, ana ƙirƙirar katin daban a cikin rumbun adanawa, wanda ya ƙunshi bayanan tuntuɓar kawai amma har ma da haɗin umarnin umarni da aka sanya a baya. Taswirar ƙungiya ɗaya tana aiki akan jerin abokan kasuwanci da ma'aikata. Hakanan tsarin yana haifar da jerin ayyuka, yana nuna sigogin yanayin fasalin ƙarshe, an tsara nau'ikan tsarin lissafin kuɗi, zuriya, gudanar, da sauransu, sannan kawai sai software ta fara lissafin aikin samarwa a cikin takamaiman tsari. A sakamakon haka, lissafin kansa ya wuce ta atomatik, gwargwadon algorithms da aka riga aka shigar dasu cikin tsarin, yana taƙaita dukkan abubuwan haɗin ƙirar samfuran da aka gama.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin gudanarwa na USU-Soft wallafe-wallafe na iya rage lokacin sarrafa umarni masu shigowa, yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa dangane da girman zagayawa da sauran alamun da ke shafar farashin ƙarshe. Amma idan ya zama dole don yin gyare-gyare ko lissafin hannu, to, ma'aikata na iya gyara sakamakon da aka samu a cikin littafin jagora. Ana aiwatar da lissafin a farashin ayyukan da aka haɗa, amma manajan na iya zaɓar alamar da ake buƙata daga jerin da ke cikin shirin, sakamakon haka, sami farashin sayarwa. Ididdigar da ke da matukar mahimmanci ga masu kasuwanci ana nuna su a cikin kean mahimman bayanai ta hanyar zaɓar lokacin da sigogi, gwargwadon bayanan da aka samo, zaka iya bincika yawan aiki na ma'aikata, digiri na amfani da kayan aiki, da fa'idar kowace hanya. Shirin gudanarwa don gidan wallafe-wallafen yana da babban saitin rahoton gudanarwa, wanda aka bayar da wani sashe na daban na suna iri ɗaya. Jimlar iyawar tsarinmu yana ba da damar daidaita daidaiton bayanai da tsarin kayan samarwa, inganta farashin, da samun babban ribar kamfanin!

Tsarin software na USU-Soft yana sarrafa dukkanin takaddun rubuce-rubucen ƙungiyar, yana lura da aiwatar da sassan yarjejeniyar yarjejeniyar haƙƙin mallaka. Tsarin na iya adana dukkan shimfidu na abubuwan da aka gama don su yi amfani da su a kowane lokaci. Hakkokin masu amfani sun kasu gwargwadon matsayin da aka gudanar. Takaddun da suke da damar zuwa suma suna ƙarƙashin waɗannan ƙa'idodin. Jagoran Kayan Aikace-aikacen zai sami ikon sarrafa ma'aikata yadda yakamata a gidan bugawa. Shirin yana yin rajistar duk takaddun shigowa da masu fita, ana iya shigar da bayanai ta amfani da aikin shigowa, da fitarwa ta hanyar fitarwa. Software ɗin yana amfani da samfura da takaddun samfurin da aka haɗa a cikin saitunan, amma koyaushe ana iya haɓaka ko gyara. Neman mahallin da aka aiwatar a cikin tsarin Software na USU yana ba da damar gano bayanan da kuke buƙata ta hanyar shigar da charactersan haruffa. Haɗin kai na ma'aikata yana godiya ga sararin bayanan gama gari ya zama mai fa'ida, duk wanda ke da alhakin ɓangaren ayyukan samar da su. Za'a iya daidaita dandamali don la'akari da ƙididdigar ƙididdigar ƙimar a cikin mahallin kayan aiki masu amfani, wurare dabam dabam, launi, da sauran sigogi. Shirin yana ba da damar ƙirƙirar shirye-shirye don aiwatar da umarnin bugawa, la'akari da jadawalin amfani da kayan aiki da lokacin aiki. Tsarin ƙungiya na gudanarwar gidan wallafe-wallafe ya ƙunshi nuna gaskiyar shirye-shiryen samfurin da aka buga. Software ɗin yana da zaɓi na ci gaba na bincike ta hanyar alamun farashin kayayyakin da aka ƙera. Thearfin dandalin gudanarwa na USU Software ya haɗa da wata hanya don kirga albashin ma'aikata, gwargwadon ainihin aikin da aka yi. Tsarin da ya dace don yin rikodin ayyukan edita don shigar da ayyuka, kayyade lokacin aiwatar da su, da tsara aikin kowane ma'aikaci. Software ɗin yana kula da wadatar kayan da ake buƙata na kayan don kammala duk ayyukan. Tsarin software yana daidaita batun motsi na kuɗi, nuna bayanai, duka cikin ƙima da nau'I. Aiki ta atomatik da tsara tsarin jadawalin ƙungiya don ba da gaskiya da kula da daidaito a kowane fanni na wallafe-wallafe.



Yi oda don gudanar da gidan bugawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da gidan bugawa

Gabatarwar za ta gaya muku game da sauran fa'idodi na aikace-aikacenmu, kuma sigar demo za ta ba ku damar gudanar da aikin asali tun kafin sayen lasisi!