1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don sarrafa kansa na kantin magani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 540
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don sarrafa kansa na kantin magani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don sarrafa kansa na kantin magani - Hoton shirin

Yin amfani da shirin kantin magani na atomatik yana ba wa ƙungiyar kasuwancin magunguna damar da ba ta da tabbas a kan masu hamayya masu haɗari. Tabbas, tare da amfani da shirin kantin magani, zaku iya samun sakamako mai mahimmanci fiye da ba tare da shi ba. Don haka, je gidan yanar gizon hukuma na tsarin USU Software. Kwararrun masananta suna taimaka muku da sauri fahimtar abun cikin aikin samfurin da aka gabatar kuma zaɓi zaɓi mafi kyawun shirin.

Yin hulɗa tare da kamfaninmu yana da amfani. Bayan duk wannan, ba mu kawai samar da ingantaccen shirin ba, har ma da taimakon fasaha a cikin awanni 2 a cikin hanyar kyauta. Ana iya samun shirin kyauta don aikin sarrafa kantin kan intanet, duk da haka, a lokaci guda, babu wanda ya ba ku tabbacin ingancin inganci. Zai fi kyau tuntuɓar amintattun ƙwararru kuma zazzage shirin mai inganci. Tabbas, idan kun yanke shawarar sauke sigar da aka biya na shirin don sarrafa kantin magani, dole ne ku biya wasu adadin kuɗi. Koyaya, idan kuna hulɗa tare da ƙungiyar tsarin USU Software, ana ba da shirin ƙimar da ta dace. Don haka, hulɗa tare da kamfaninmu yana da fa'ida sosai ga kamfanin kantin ku. Bayan haka, kuna samun abun ciki mai inganci don farashi mai sauƙi kuma, ƙari, taimakon fasaha kyauta.

Kuna iya zazzage shirin na atomatik don kantin magani azaman sigar lasisi idan kun tuntuɓi kwararrunmu. Za mu bi ku cikin aikin sauke da shigar da samfurin. Bayan wannan, gwargwadon sayan sigar lasisi na shirin, masana suna taimaka maka saita shi har ma suna ba da ɗan gajeren horo. Wannan yana da fa'ida sosai, don haka, ma'amala tare da ƙwararrun ma'aikatanmu, siyan ingantaccen samfurin samfuri don inganta tsarin kasuwancin kantin magani.

Aikin shirin don aikin kai tsaye na kantin magani yana ba da fa'ida babu shakka a cikin sarrafa abubuwa da yawa na kayan bayanai. Masu amfani suna iya yin hulɗa tare da abokan cinikin da suka juya zuwa ga sha'anin a matakin mafi girman sabis. Ana yiwa mutane aiki daidai, kuma ƙananan kuskure suna da tasiri mai tasiri akan matakan amincin su.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya bincika shirin sarrafa kantin magani kyauta akan Intanet. Koyaya, a lokaci guda, babu wanda ya ba ku tabbacin ingantaccen sabis da ingantaccen abun cikin aiki. Lokacin da kuka tuntuɓi ƙungiyar tsarin Kwamfuta ta USU, zaku sami ingantaccen shiri wanda zai taimake ku raba masu amfani zuwa ɓangarorin farashi. Wannan yana nufin cewa kuna iya isa ga dukkanin kasuwa da kwastomomi tare da matakan matakan siya daban-daban.

Kuna iya sauke shirin don aikin sarrafa kantin magani azaman sigar kyauta idan kun tuntuɓi cibiyar taimakon fasaha na ƙungiyar USU Software. A can kuna karɓar hanyar saukar da kyauta bayan ƙaddamar da buƙatarku. Kullum muna kula da lafiyar abokan cinikinmu. Don haka, ana bayar da shirin ta hanyar haɗin yanar gizo, an gwada shi don babu shirye-shiryen da ke haifar da cuta. Bugu da kari, mun samar muku da ingantaccen bayani a farashi mai sauki. Amma sabis ɗinmu ba'a iyakance ga wannan ba. Kuna iya siyan kowane fasali mai mahimmanci zuwa asalin samfurin, wanda ya dace sosai. Bayan haka, yana yiwuwa a yi oda, gwargwadon aikin fasaha na mutum, aiwatar da tsarin amfani mai amfani. Muna ƙara zaɓuɓɓukan da kuke buƙata a can don ƙarin kuɗi bayan mun yarda da sharuɗɗan bayanan.

Yi amfani da shirinmu na sarrafa kai na kantin magani. Wannan samfurin kwamfutar an tsara shi daidai kuma yana aiki ba tare da ɓata lokaci ba Wannan yana nufin cewa masu amfani zasu iya inganta kayan aikin akan sabar, don haka kiyaye kayan aikin suyi aiki daidai gwargwado. Wannan yana taimaka muku adana kuɗi akan haɓaka kayan aikin kwamfutarku, rage farashin kuɗi daga kasafin kuɗi.

Shirin na sarrafa kantin magani yana da zabi iri-iri. Misali, kamfaninmu yana aikin sabis na kati bisa ƙa'idar kyauta. Zaka iya yiwa kusan kowane saitin wurare alama akan tsarin makircin filin, nuna wasu abubuwan da suka faru akan taswirar. Waɗannan na iya zama naku ma'aikatan, ƙungiyoyin ƙungiya na kamfanin, da abokan hamayyarsa, masu samar da kayayyaki, da abokan ciniki. Matsayin ganuwa na ayyukan da aka gudanar yana ƙaruwa, wanda ke nufin cewa zaku iya gudanar da ayyukan gudanar da kantin magani cikin nasara.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shigar da shirin mu na sarrafa kai kantin kan kwamfutocin ka da kuma aiwatar da allo a ofishin da zaka iya sanya duk wani bayani. Zai yiwu ma iya sarrafa mamayewar gidaje ta amfani da aikin shirinmu na atomatik. Cikakken hadadden tsarin daga USU Software yana baku damar sanya kowane ma'aikacin kantin magani ladan mutum, wanda aka lasafta shi ta atomatik ta amfani da hanyoyin kwamfuta.

Yi aikin sarrafa kantin ku ta atomatik tare da shirin software. Don haka, masu amfani zasu iya samun fa'ida da ba za a iya musu ba akan duk masu fafatawa waɗanda har yanzu suke amfani da hanyoyin sarrafa bayanai na hannu.

Kari kan haka, kun fifita wadanda suke adawa da su wadanda suke da karancin ci gaba a tsarin su.

Don sanya kantin magani ta atomatik, kawai kuna buƙatar saukar da shirinmu kuma sanya shi cikin aiki. Al'amuran hukumomi suna ta hauhawa lokacin da shirin daga tsarin USU Software ya karɓi. Kuna iya lura da halartar ma'aikata ta amfani da zaɓuɓɓuka na musamman waɗanda aka haɗa cikin kayan aikinmu mai sauƙin koya. Muna ba kamfanonin kantin magani da aikin sarrafa kansu wata manufa da ta dace, don haka, har ma mun haɓaka shiri na musamman bisa ga waɗannan dalilai. Mai amfani zai iya bincika kayan bayanai da sauri. Ya isa a yi amfani da matatun da aka haɗa cikin shirin, da kuma fitar da wadatar bayanan a cikin filin bincike. Kuna iya shigar da kowane kayan bayanai zuwa filin mahallin bincike. Wannan na iya zama lambar wayar mai amfani, suna, ko wasu bayanan.



Yi oda wani shiri don sarrafa kantin magani

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don sarrafa kansa na kantin magani

Inganta kantin ku da ayyukanta tare da tsarin sarrafa kansa, kuna bayar da sakamako mai mahimmanci cikin haɗin abokin ciniki ta hanyar ingantaccen sabis na abokin ciniki.

Tsara kwastomomin kantin kwastomominka bisa wasu ka'idoji ya ba da damar tsara rumbun adana bayanai da cin nasara, gaba da manyan abubuwan da ke cikin gwagwarmayar kasuwannin talla. Idan kamfani yana gudanar da kantin magani, yana da wahala ayi ba tare da tsarin sarrafa kai ba. Saboda haka, shigar da ingantaccen shirin akan kasuwa kuma ku fita daga gasar. Abokan ciniki na yau da kullun na iya sanya tikiti na kakar, wanda ke ƙaruwa matakin aminci. Yi amfani da kayan aikin mu na kyauta wanda ba kyauta ba ta yadda babu wani mai gasa da zai yi daidai da kantin ku. Shirin yana ba ku ikon samar da rasit ta atomatik, kuma yana yiwuwa a sanya kowane ƙarin kayan bayanai akan irin wannan takaddun. Da wuya za ku sami shirin kyauta don aikin sarrafa kantin magani azaman sigar lasisi. Madadin haka, tarko ne ko kuma kawai fitowar demo na wasu samfuran hukuma. Kuna iya zazzage shirin sarrafa kansa kantin kyauta daga gidan yanar gizon mu, duk da haka, wannan kawai bugu ne na demo. Tare da taimakon tsarin demo na hadaddunmu, mai amfani zai iya fahimtar yadda samfurin ya inganta kuma waɗanne zaɓuɓɓuka aka samar dasu tare da ainihin sigar. Muna ba da shawarar ku yi amfani da sigar demo kyauta don ku yanke hukunci game da siyan samfurin.

Yi amfani da shirinmu don sarrafa kantin ku na atomatik. Kodayake ba za ku iya sauke shi kyauta ba, amma, farashin ba ze yi muku yawa ba. Kwararrun Masana'antu na USU sun sami raguwar tsada cikin tsadar kayan masarufi ta hanyar bunkasar duniya. Masu amfani za su iya zazzage sabis ɗin taswira kyauta, yin alama a cikin yanayi mai kyau sassan tsarin kamfanin akan taswirar yanki na yankin. Aikin shirin don sarrafa kansa kantin magani shine fa'idar da babu shakku saboda zaka iya fahimtar da kai da duk kayan bayanan da suka shafi ma'amaloli na kudi. Aika saƙonnin SMS a mafi kyawun ƙimar amfani da ingantaccen shirin aikin kantin magani na zamani. Idan kana son saukar da kowane samfurin software kyauta, ya kamata kayi hattara da jabun da tarko. Zai fi kyau zazzage ci gaban da ba za a iya fahimtarsa ba ta hanyar tuntuɓar kwararrun masanan da aka buga kuma a sami samfuran inganci ta hanyar biyan farashi mai ma'ana. Softwareungiyar Software ta USU tana ba da shawarar ka zazzage nau'ikan gwaji na kyauta na shirin sarrafa kansa na kantin magani da kuma fahimtar da kai game da saitin zaɓuka don wannan hadadden. Kullum kuna da dama don ƙarin abubuwan zaɓuɓɓuka masu mahimmanci waɗanda ba a haɗa su cikin ainihin sigar wannan samfurin ba.

Masu amfani za su iya zazzage kowane irin kayan bayanai a cikin sifofin sanannun aikace-aikacen ofishin Microsoft Office Excel, Microsoft Office Word, da Adobe Acrobat. Shirin ya fahimci wannan tsarin sosai kuma ba lallai bane ku tura abubuwan kayan hannu da hannu.