1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 535
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa - Hoton shirin

Tsarin filin ajiye motoci mai sarrafa kansa yana taimakawa daidaita ayyukan aiki ta yadda zaku iya gudu da kyau. Tsarin sarrafa kansa yana da wasu bambance-bambance, don haka dole ne a tsara tsarin don amfani a wuraren ajiyar motoci da aka biya. In ba haka ba, software ɗin ƙila ba ta da wasu zaɓuɓɓukan da suka wajaba don cikakken aiki mai inganci. Yin amfani da tsarin mai sarrafa kansa zai ba da damar tsarawa da inganta ayyukan aiki ta hanyar injiniyoyi. Yin amfani da hanyoyin aiki yana ba da damar yin amfani da ƙaramin matakin aikin hannu kuma yana taimakawa wajen rage tasirin tasirin ɗan adam a cikin aiki. Akwai wasu nuances a cikin aikin filin ajiye motoci. Sau da yawa, ana biyan kuɗi don filin ajiye motoci a cikin injuna na musamman, ana tattara tarin, kuma ana isar da kuɗin zuwa sashen lissafin kuɗi. A lokaci guda kuma, kada mu manta cewa idan babu cikakken aiki mai sarrafa kansa, ba zai zama da sauƙi a aiwatar da lissafin kuɗi a daidai lokaci da kuma daidai ba. Ayyukan parking da ake biya sun zama ruwan dare gama gari a wannan zamani. Kowace cibiyar kasuwanci tana da wurin ajiye motocin da ake biya. Yin amfani da tsarin atomatik a cikin filin ajiye motoci da aka biya zai ba da damar ba kawai don haɗa duk ayyukan aiki a cikin shirin ɗaya ba, har ma don aiwatar da ayyukan aiki cikin tsari. Don haka, zai zama mai sauƙi don bin diddigin samuwa, ƙididdige haɓakawa da shaharar sabis a wasu kwanaki har ma da lokutan zama, sarrafa lokacin isowa da tashi, ƙayyade adadin biyan kuɗi bisa ga jadawalin kuɗin fito da lokacin tsayawa, da dai sauransu. Amfani da software mai sarrafa kansa yana ba da gudummawa ga haɓaka gabaɗaya da samun nasara ta hanyar haɓaka alamomi da yawa, gami da na tattalin arziki.

The Universal Accounting System (USS) sabuwar software ce ta tsara wacce ke ba da aiki da kai da haɓaka ayyukan aiki a kowace kamfani. Tsarin sarrafa kansa ba shi da hani kan amfani da shi kuma ya dace da kowane kamfani. Lokacin haɓaka software, ana la'akari da abubuwa kamar buƙatu da buri na abokan ciniki, la'akari da takamaiman aikin. Don haka, duk abubuwan suna tasiri ga samuwar ayyukan shirin mai sarrafa kansa. Godiya ga dukiya mai sassauƙa a cikin aiki, ana iya canza saitunan da ke cikin tsarin. Ana aiwatar da shirin na atomatik da sauri, tsarin da kansa ba ya rushe aikin aiki na yanzu.

Tare da taimakon aikace-aikacen atomatik, zaku iya aiwatar da ayyuka daban-daban, alal misali, adana bayanan, sarrafa filin ajiye motoci, lissafin ayyukan da aka biya da yin la'akari da ayyukan akan su, saka idanu kan ajiyar kuɗi da wuraren kyauta, lissafin kuɗi don biyan kuɗi da biyan kuɗi, takaddun atomatik, tsarawa, lissafi da ƙididdiga, da ƙari mai yawa.

Tsarin Lissafi na Duniya - haɓakawa ta atomatik da ingancin kasuwancin ku!

Ana iya amfani da tsarin a kowane kamfani, ba tare da la'akari da reshe na aiki ko nau'in tsarin aiki ba, saboda haka tsarin USU yana amfani da duniya, kuma ya dace da inganta aikin a cikin filin ajiye motoci da aka biya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Amfani da samfurin software yana da sauƙi, ma'aikata suna iya ƙwarewa kuma su fara aiki tare da tsarin sarrafa kansa, ba tare da la'akari da matakin ƙwarewar fasaha ba.

Matsakaicin aikin USU yana ba da damar shirin don samun duk saitunan da suka dace don tabbatar da ingantaccen aiki na filin ajiye motoci da aka biya.

Za'a iya ƙididdige sabis na filin ajiye motoci da aka biya ta atomatik bisa ka'idojin jadawalin kuɗin fito.

Tare da taimakon USS, za ku iya gudanar da lissafin kudi da gudanarwa, gudanar da ma'amaloli, zana rahotanni, bin diddigin abubuwan da ake samu, da dai sauransu.

Ana gudanar da sarrafa motocin da aka biya ta atomatik a ƙarƙashin abin dogaro kuma koyaushe akan kowane tsarin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kula da ma'amaloli na lissafin kuɗi da kuma kula da biyan kuɗi na farko da biyan kuɗi, bin bashi da kari.

A cikin aikace-aikace mai sarrafa kansa, zaku iya rikodin lokacin isowa da tashin abubuwan hawa.

Lokacin yin rajista, tsarin zai iya sanar da kai ta atomatik game da ƙarshen lokacin yin rajista da buƙatar sabuntawa.

USU tana da zaɓi na CRM, godiya ga wanda zaku iya ƙirƙirar bayanai tare da adadin bayanai marasa iyaka.

A cikin aikace-aikacen da aka sarrafa ta atomatik, ana samun sanarwa ga kowane abokin ciniki, wanda zai guje wa yanayin jayayya tare da abokan ciniki.



Yi oda tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa

Software yana ba ku damar saita iyaka akan haƙƙin samun damar wasu ayyuka ko bayanai ga kowane ma'aikaci.

Ana tattara nau'ikan rahotanni iri-iri a cikin tsari mai sarrafa kansa. Don haka, tabbatar da daidaito da lokacin aiwatar da rahotanni da tanadi ga gudanarwa.

USU tana sanye take da mai tsarawa, godiya ga wanda zaku iya rarraba shirin ayyukan aiki da kuma bin diddigin lokacin aiwatar da su daidai da tsarin da aka kafa.

Ajiye takardu a cikin shirin yana da sauƙi kuma mai sauƙi. Kuna iya zana da aiwatar da takardu cikin sauri, ba tare da kashe albarkatun aiki da yawa ba.

Ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun USU suna tabbatar da aiwatar da matakan da suka dace don samar da ayyuka da kiyayewa.