1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikin sabis na bayanai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 261
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikin sabis na bayanai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aikin sabis na bayanai - Hoton shirin

Kwanan nan, ayyukan sabis ɗin bayanai sun ƙara haɓaka ta hanyar shirye-shirye na musamman waɗanda ke iya sarrafa ayyukan ayyukan tsarin bayanai, umarni na yanzu, tafarkin da aiwatar da ayyukan aiki, takardu, kadarorin kuɗi. Thea'idar aikin dandamalin yana sauka don saurin sarrafa bayanai masu shigowa, shirya takaddun da suka dace a gaba, bin matakan matakai na wani tsari, da yin amfani da wadatar wadatar kayan aiki.

Experiencewarewar ƙwarewar USU Software tare da ayyukan bayani yana ba ku damar ƙirƙirar ayyuka na musamman na gaske waɗanda ke kula da ayyukan teburin taimako, haɓaka alaƙar aiki bayyananniya, mai da hankali kan ƙwarewa, haɓaka ƙimar aiki. Yana da mahimmanci a fahimci cewa aikin kowane kwararre yana kula da hankali na wucin gadi, lura da alamomin sabis na yanzu, lokutan aiki, wa'adin lokacin kammala umarni, yin rikodin korafe-korafe da kimantawar kwastomomi, lura da al'amuran biyan kuɗi, da ƙari mai yawa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan teburin taimako yana fuskantar wasu matsaloli game da albarkatu, kayan aiki, da ma'aikata, to masu amfani zasu zama farkon masu sani game da shi. A sakamakon haka, zaka iya yin gyare-gyare da sauri, bincika taƙaitattun bayanai, haɗa ƙwararrun ƙwararru na waje zuwa aikin, kuma sake cika hannun jari. Ba wai kawai tsarin kawai ke tsara alaƙa da abokan ciniki da ma'aikata ba, har ma da lambobi tare da masu ba da kayayyaki, ƙwararrun ƙwararru masu zaman kansu. Don aiwatar da wasu buƙatu, ana lura da yanayin mahimmancin aikin don tabbatar da aiwatar da oda ta amfani da ƙarin tanadi.

Ikon sarrafa teburin taimako yana haifar da babban ingancin aiki tare da takardu, inda aka rubuta manyan samfura a cikin rajista. Idan ya cancanta, zaku iya amfani da zaɓin don kammala cikakkun takardu. An tsara damar biyan kuɗi na tsarin bayanin a cikin jerin daban. Duk bayanan taimako ana bayyane akan allo, taƙaita bayanai, biya, lokacin-aiki, da albarkatun da suka shafi kammala duk wani sabis. Hakanan akan masu sanya idanu, zaku iya nuna alamun gabaɗaya na tsarin, kuɗin shiga, da kashe kuɗi, bayanai akan ƙwarewa, biyan kuɗi, da ragi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Wani lokaci aikin tebur na taimako yana rasa inganci saboda yawan mai da hankali kan yanayin kuskuren ɗan adam, wanda ya rikide zuwa wasu matsaloli. Shirye-shiryen suna aiki azaman igiyar aminci lokacin da ba ku da damuwa cewa wasu abubuwan ba a kula da su. Tana sarrafa tasirin bayanai yadda yakamata, aiwatar da buƙatun mai shigowa, shirya takaddun tsari da tattara rahotanni a kan kari, sa ido kan harkokin kuɗi da kasafin kuɗi na ƙungiyar, nazarin kowane sabis, kowane bita, da saita manyan abubuwan kasuwancin a nan gaba.

Dandalin yana tsara ayyukan teburin taimako, aikace-aikace masu shigowa, hanya da aiwatar da aiki, shirye-shiryen takaddun tsari, da kuma rabon albarkatu. Ga kowane matsayi, yana da sauki ƙirƙirar kundin adireshi, ko kasida don iya aiki tare da bayanai, saka idanu kan hanyoyin kuɗi, tsarawa, da bayanan rukuni. Duk wani nau'i na takaddara, siffofi, samfura, da samfuran za a iya zazzage su daga asalin waje. Mai tsara shirye-shiryen yana da alhakin adadin kayan aiki na yanzu, inda aka tsara tarurruka tare da abokan ciniki da masu samar da kayayyaki, kowane mataki, kuma ana lura da kowane tsarin sabis ɗin. Idan akwai wasu matsaloli na wasu aikace-aikacen, aikin ya tsaya, to masu amfani sune farkon waɗanda suka san shi. Sauƙi don saita sanarwar sanarwa.

  • order

Aikin sabis na bayanai

Ana kulawa da ayyukan tebur na taimakon kan layi, wanda ke ba ka damar saurin amsawa ga ƙananan canje-canje. Mai amfani ya sami damar haɓaka ƙididdigar aiki ga kowane ƙwararrun jihar don tantance aikin na yanzu, tsara tsari don nan gaba, da ƙari mai yawa. Dangantakar kuɗi tare da masu kaya da abokan kasuwanci suma suna ƙarƙashin ikon sabis na shirye-shirye. Tsarin yana tattarawa da aiwatar da bayanan nazari. Tare da taimakon shirin, zaku iya haɗa haɗin kan bayanai daga dukkan rassa, sassan, da rarrabuwa na ƙungiyar. Idan kuɗin sabis ɗin bincike ya wuce iyaka, to, bayanin nan da nan ya bayyana a cikin rajista. Kuna iya duba rahotannin da kyau kuma ku rage farashin. Don aiki tare da tushen abokin ciniki, an aiwatar da tsarin aika saƙon SMS, wanda ke ba ku damar sanar da abokin ciniki cikin sauri game da matakin shirye-shiryen oda, sanar da ku game da ci gaba da kyaututtuka, da kuma tunatar da ku game da biyan kuɗi.

Mai tsara dijital zai sauƙaƙa lamuran ƙungiyar kawai. Ba abu guda da za a bari ba a lissafa ba. Masu amfani zasu iya kimanta matakin nauyin aiki a kan ma'aikata, rarraba ayyuka, bi diddigin ci gaban su a cikin ainihin lokacin, kuma nan take suyi gyare-gyare. Tare da taimakon daidaitawa, yana da sauƙin nazarin kowane matakai da sabis na ƙungiyar, haɓakawa, da kamfen talla, samar da cikakken rahoto da tantance abubuwan da ke faruwa a nan gaba. Muna ba ku gwajin kyauta na tsarin demo na wannan rukunin sabis ɗin don samun cikakken duba ikonta. Ana iya samun saukinsa idan kun tashi zuwa gidan yanar gizon mu. Hakanan muna samar da daidaiton sabis na al'ada ga kowane abokin ciniki wanda ya yanke shawarar siyan aikace-aikacenmu, ma'ana cewa ba za ku biya fasali da ayyukan sabis wanda kamfanin ku ma bazai yi amfani dashi ba. Madadin haka, muna nazarin aikin kamfanin ku kuma saita shirin gami da abubuwan da kuke buƙata, da waɗanda kuke so!