1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don cike takardun shaida
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 716
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don cike takardun shaida

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin don cike takardun shaida - Hoton shirin

Shirin don cike takaddun shaida, waɗanda ƙwararrun masana aikin USU Software suka kirkira, ingantaccen samfurin dijital ne tare da taimakon wanda kowane yanki na ofishi ke aiwatar da shi cikin sauƙi a kowane lokaci. Wannan rikitaccen shirin shirin ya inganta sigogin ingantawa, wanda ya sa ya dace da amfani, muddin kuna da kowane kayan aiki. Koda wani tsoho ne, amma komputa mai zaman kansa mai amfani zai iya aiwatar da wannan aikin kwatankwacin. Za'a iya amfani da shirinmu koda ma'aikaci ne wanda bashi da ƙwarewa wanda kawai yake da ƙarancin ilimi a fannin fasahar komputa. Yana da matukar dacewa, kuma ba lallai ne ku kashe kuɗi da yawa na kayan aiki da kayan aiki don mallaki samfurin ba. Za a iya shigar da shirin ba tare da wata matsala ba, kuma za ku iya cika shi da kyau ba tare da waɗannan matsalolin ba. Shirin na musamman ne a cikin asalinsa saboda gaskiyar cewa an ƙaddara shi sosai kuma ya dace don amfani akan kusan kowace kwamfutar mutum idan har yanzu tana aiki. Wannan ya dace sosai, tunda adana albarkatun kuɗi yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan rarrabewa na kamfani wanda zai iya samun sakamako mai ban sha'awa a gasar.

Cika takardun shaida za a ba da hankali yadda yakamata idan shirin ci gaba daga aikin Software na USU ya shigo cikin wasa. Wannan kamfani ya sami nasarar aiki a kasuwa na dogon lokaci, yana samar da ingantaccen shiri ga kwastomomin da suka magance shi. Kwararrunmu suna aiki tare da fasahohin ci gaba, godiya ga abin da suke sarrafawa don ƙirƙirar ingantattun hanyoyin komputa da aiwatar da su da tsada. Ana bayar da farashi mai ma'ana saboda gaskiyar cewa ƙungiyar ci gaban Software ta USU na iya yin aiki tare da manyan fasahohi, kuma suna amfani da duk ƙwarewar da aka tattara cikin shekaru da yawa na aikin nasara. Za a ba da tambayoyi da cika su yadda ya kamata idan shirin daga ƙungiyar ci gaban USU Software ya shiga cikin aikin aiki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aikin ergonomic mai amfani da wannan samfurin lantarki shine fasalin sa na musamman. Godiya ga kasancewarta, kamfanin yakamata ya sami damar zuwa da sauri zuwa sakamako mai ban sha'awa a cikin gwagwarmayar fafatawa da kuma shawo kan duk abokan adawar. Zai yiwu a iya tantance dalilan kashe kuɗi da kuma tushen ribar ta amfani da wannan hadadden lantarki don haɓaka ayyukan kamfanin da kawo kamfanin sabon matakin ƙwarewa gaba ɗaya. Idan kanaso kayi mu'amala da nassoshi, to shirin cike su daga Software na USU yayi dai dai. Aikace-aikacen yana ba ku damar aiwatar da ayyukan ofis ta atomatik kuma don haka adana albarkatun aiki.

Tsarin da ake kira rahotanni yana ba da ra'ayi game da halin da ake ciki a kasuwa da kuma halin da ake ciki a cikin ma'aikata. Gudanarwar za ta sami keɓaɓɓen haƙƙoƙin sarrafawa tare da bayanai. A lokaci guda, matsayi da fayil ɗin cikin shirin don cika takaddun shaida za a iyakance ga samun bayanai. Ana yin wannan don rage girman damar leƙen asirin masana'antu akan kamfanin. Ana kiyaye bayanan sirri, godiya ga hakan, al'amuran makarantar zasu inganta sosai. Gudanarwar tana da 'yancin kowane mutum, ta amfani da shi, zai iya samun damar samun cikakken bayanan. Irin waɗannan matakan suna ba wa ma'aikata damar yin aiki yadda ya kamata, don haka haɓaka damar cin gasar.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Sauke sigar demo na shirin don cika takaddun shaida kyauta ne. Don yin wannan, kuna buƙatar zuwa tashar tashar USU Software. Sai kawai akwai ainihin haɗin haɗin aiki wanda yake. Kowa na iya amfani da shi. Bugu da kari, yayin tuntuɓar sashen taimakon fasaha, zaku iya samun hanyar haɗi kai tsaye daga ƙwararrun masanan kamfanin. Cikakken shiri don cike takaddun shaida yana ba da damar sanya aikin atomatik wuraren aiki don ma'aikata. Hakanan ana iya amfani da hanyoyin biyan kuɗi iri-iri ta amfani da wannan samfurin lantarki. Misali, hulɗa tare da tashoshin biyan kuɗi na zamani shine ɗayan zaɓuɓɓukan waɗanda tuni an haɗasu cikin aikace-aikacen don saukakawa masu aiki. Tabbas, hanyoyin tsabar kudi da na marasa kudi na karbar albarkatun kudi don tallafawa kasafin kudin suma zasu samu ga kamfanin. Tsarin zamani don cike takaddun shaida daga USU Software yana ba da hulɗa tare da hanyoyi daban-daban na karɓar biyan takardar shaidar kuma ba kawai ba. Shirin na duniya ne don haka, aikinsa yana da amfani ga ma'aikata.

Cikakken bayani daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU shine samfurin tare da taimakon wanda kowane aikin-ofishi ke samun sauƙin warware shi. Shirin yana ba da ikon yin hulɗa tare da aikace-aikacen lissafin kuɗi daban-daban. Ya dace sosai tunda zai yiwu a adana bayanan takaddar a cikin tsarin da aka tsara kuma ayi amfani da shi don fa'idodin kasuwancin. Shirin don cika ayyukan taimako kawai a aiki tare tare da tsarin aiki na windows. Yana da matukar dacewa da amfani, wanda ke nufin cewa kada kuyi watsi da sanya kayan lantarki. Bayan haka, yayin da kuke jinkiri, masu fafatawa sun riga sun ɗauki matakan da suka dace kuma suna samun fa'ida a cikin gwagwarmaya don abubuwan da suka fi dacewa a cikin kasuwa. Zai yiwu a rage ma'aikata ta hanyar ingantacciyar hanya, sake rarrabawa zuwa yankin na alhakin shirin don cike takardun shaida na ayyukan da ke haifar da matsaloli mafi girma. Shirye-shiryen ayyuka don dabarun dabaru da dabarun zai iya yiwuwa, wanda ke nufin cewa kamfanin yakamata ya iya tabbatar da kansa a matsayin jagora wanda ke da duk wata dama ta cin nasarar gwagwarmaya tare da mummunan sakamako ga abokan hamayya.

  • order

Shirin don cike takardun shaida

Taimako don daidaita shirin ba ku damar tsara filin aikin ku ta hanyar da ta dace. Don haka, an sami manyan sifofin ergonomic kuma, godiya ga wannan, kamfanin zai iya shawo kan duk masu fafatawa kuma ta haka ne ya inganta matsayinsa na ɗan wasa na ainihi a cikin kasuwa.

Yankan farashi yana da tasiri mai kyau akan ayyukan kasuwanci. Zai yuwu a sake ware kayan da aka 'yanta su ta yadda za'a tallata wadannan bangarorin ayyukanda sukafi dacewa da dacewa. Ana iya amfani da tambarin ma'aikata a matsayin ɓangare na shirin don cika takaddun shaida ta yadda za a inganta kamfanin da haɓaka amincin kwastomomin da suka nema. Kulawar bidiyo yana yiwuwa tunda an samar da aiki tare kai tsaye tare da kyamara mai dacewa. Kayan mashin na lambar mashaya da firintar lakabi za ta ba ku damar hulɗa tare da gudanawar bayanai ta hanyar da ta dace. Cikakken shiri don cike takaddun shaida daga ƙungiyar ci gabanmu yana ba da dama don yin aiki tare da shiga da kalmar wucewa, waɗanda za a inganta su ta hanya mai inganci, kuma, albarkacin wannan, za a samar da kariya daga leƙen asirin masana'antu.

Kwararrun kwararru ne wadanda suke da damar da suka dace na aiki ya kamata su iya kare shiga cikin tsarin tare da hulda da tubalin bayanai. Keɓance shirin don cika takaddun shaida shine ɗayan ƙarin zaɓuɓɓukan da ƙwararru na aikin USU Software ke samarwa ga abokan cinikin da suka nema. Hakanan ana kula da bukatun abokan ciniki don kar su fuskanci matsaloli. Bayan haka, koyaushe muna ƙoƙari don gamsar da abokin ciniki kuma ta haka muke samarwa kamfanin kyakkyawan matsayi a cikin kasuwa da kuma suna mai inganci. Rage kuɗaɗen kula da ma'aikatan ƙwararru zai yiwu idan shirin cike takardun shaida daga aikin Software na USU ya shigo cikin wasa.

Wannan hadadden shirin yana iya aiwatar da kowane irin bayani cikin sauri, wanda ya dace sosai. Sarrafa manyan bayanai bayanai ne na musamman wanda yake halayyar duk samfuran USU Software. Zai yiwu a yi aiki tare da tambarin ma'aikatar da aiwatar da ci gabanta, don haka tallata kasuwancin, wanda ke da amfani sosai. Littafin lantarki don kula da halartan ya riga ya kasance ga zubar da ma'aikata a cikin asalin tsarin shirin don cika takaddun shaida. Zai yiwu a fahimci wanne daga cikin ma'aikata ke aiki da kyau tare da ayyukansu na aiki, da kuma wanda ke ɗaukar hutu, wanda ya dace sosai.