1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Umarni don ci gaban tsarin bayanai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 889
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Umarni don ci gaban tsarin bayanai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Umarni don ci gaban tsarin bayanai - Hoton shirin

'Umarni don ci gaban tsarin bayanai' buƙata ce wacce da ita entreprenean kasuwa da shugabannin kasuwanci sukan juya zuwa Intanet. Haƙiƙar ita ce cewa zaɓin hanyoyin bayani don kasuwanci yana da girma ƙwarai, amma ba kowane kamfani bane zai iya sarrafa ayyukansa na ciki da ayyukansa ta hanyar amfani da ingantattun shirye-shirye. A wannan yanayin, ya zama wajibi don yin oda da irin waɗannan tsarin. A kan buƙata, yana yiwuwa a samar da ci gaba na musamman wanda zai iya dacewa da duk halayen masana'antar, ƙungiyarta ta ciki. Wadannan tsarin suna da fa'idodi da yawa.

Ci gaban yana gudana daga ƙwararru waɗanda, a matakin shirye-shiryen, suna tattara adadi mai yawa game da yadda kamfanin ke aiki, yadda yake son adana bayanansa, umarni, ainihin abin da yake buƙatarsa cikin buƙatar kulawa ta musamman. Kawai sai aka tsara shirin. Daga baya, bayan yarda game da yiwuwar bayani, an shigar da tsarin kuma an saita shi.

Lokacin yin odar irin wannan shirin, kamfanin abokin cinikin kansa yana buƙatar samun cikakken haske game da ainihin abin da yake son samu a ƙarshe, waɗanne ayyuka ci gaban zai yi don warwarewa, waɗanne matakai ne za su inganta da kuma sarrafa kansu. Yawanci ya dogara da ƙayyadaddun bayanai da daidaito a matakin oda, saboda ci gaban yana farawa ne da jerin matsalolin da suke buƙatar warwarewa. Bayan tattara jerin irin waɗannan matsalolin, waɗanda zasu iya haɗawa da ƙananan kuɗaɗen shiga, rikici a cikin tushen abokin ciniki, ƙarar abokin ciniki, ƙarancin iko akan ma'aikata, da sauransu, ya kamata ku matsa zuwa zaɓar mai haɓakawa.

Jarabawar tana da kyau don adana kuɗi akan odar ci gaba. Wannan shine dalilin da ya sa wasu kamfanoni ke zaɓar shirye-shiryen kyauta waɗanda aka yi tare da waɗannan dalilai a cikin tunani ko waɗanda ke cajin kaɗan kuma suka yi alƙawarin aikace-aikacen bayanai na musamman. Amma a wannan yanayin, yana da kyau a shirya fuskantar gaskiyar cewa ana iya keta sharuɗɗan umarni, ci gaban zai jinkirta cikin lokaci, kuma shirin ba zai sami aikin da ya dace ba. Yawancin lokaci, masu haɓaka mara izini ba su da masaniyar takamaiman masana'antar, kuma tsarin ba zai yi aiki ga masana'antu ba, amma zai zama mai amfani a mafi kyau. Babu buƙatar bayyana dalilin da yasa manufar masana'antar samar da bayanan take da mahimmanci - kamfani gini da kuma gidan kiwo suna buƙatar tsarin daban, nau'ikan lissafin kuɗi daban-daban, da kuma sarrafa kansa da tsari daban daban. Idan wani abu mai yawa, wanda aka kirkira don yin oda, to ba za a sami cikakken aiki a irin wannan shirin ba.

Don kar a ɓarnatar da kuɗi don yin abubuwan da aka saba da su na al'ada da ba su dace ba, ya kamata a yi odar tsarin bayanai ne kawai daga masu haɓaka hukuma waɗanda ke da cikakken alhakin magance software, lokacin aiwatar da shi, waɗanda ke da ƙwarewa wajen haɓaka irin wannan software don yin oda. Ba shi da wahala a sami irin waɗannan masu haɓaka, amma yana da wuya a yi la'akari tun farko yadda dace haɗin gwiwa tare da su zai kasance. Ba tare da togiya ba, kowa zai yi alƙawarin aiki mai ƙarfi, amma a aikace, sakamakon ba mai daɗi kamar yadda mutum yayi zato ba.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Don hana wannan daga faruwa, kuna buƙatar fahimtar kanku da yanayin da software a gaba kafin sanya oda. Nuna mahimman bayanai a gare ku, gabatar da jerin matsalolin da aka tattara a baya waɗanda ci gaban ya kamata ya warware su, ɗauki lokaci don zazzagewa da kallon sigar demo kyauta. Ta amfani da shi, zai yiwu a yi hukunci kan yadda samfurin bayanin yake da sauƙi, ko ma'aikata za su iya saurin koyon yadda ake aiki a cikin tsarin.

Gogaggen mai haɓaka yana da isasshen ƙwarewa don ɗaukar oda don software ɗin masana'antu. Zai yi la'akari da bukatun kamfanin, matsalolin da yake akwai don magance su cikin sauƙi, cikin sauri da inganci. Mafi yawanci, ci gaba yana haifar da kasancewar wasu kayayyaki da ke da alhakin matakai daban-daban - kuɗi, adana kaya, kayan aiki, kula da alaƙar abokan ciniki, gudanar da albarkatu, tsarawa, rahoto, da kuma kididdiga. Dole ne tsarin bayanan ya kasance amintacce saboda bayanan abokan cinikinku, umarni, daftari, da manyan tsare-tsare na gaba ba zasu taɓa zama hannun masu gasa ko masu laifi ba.

Tsarin na musamman ya bambanta da na yau da kullun azaman aikin ƙira na hannu daga abubuwan tunawa da hatimi. Kayan kwalliyar kwastomomi yana daidaitawa da sauri kuma mafi daidaito. Idan kamfani ba zato ba tsammani ya sake tsari, ya faɗaɗa, ya canza dabaru da dabaru, software na bayani ba tare da gyare-gyare ba dole ne ya dace da waɗannan canje-canje, kuma tsarin na musamman zai iya. Ci gaban al'ada yawanci yana ƙunshe da duk ayyukan da ake buƙata da gaske kuma baya ƙunshe da wani abu mai girma, mara amfani, da nauyin abubuwa na tsarin.

Cigaban bayanan ci gaba wanda aka kirkireshi zai iya adana bayanan da suka dace, zai taimaka wajan kafa iya sarrafawa amma abin dogaro, daftarin aiki yana gudana akan tsarin lantarki. Idan kayi software don yin oda, ba za a sami takunkumi na wucin gadi akan adadin ƙarin bayanan ba. Mutane a cikin rassa daban-daban na kamfani guda ɗaya za su iya amfani da tsarin cikin sauƙi, ƙirƙirar hanyar sadarwa ɗaya.

Ci gaba don oda wata dama ce ta yin amfani da duk abubuwan da ake da su na sarrafa keɓaɓɓiyar kasuwancin bayanai. Tsarin zai rage duk wani farashi, tabbatar da tsari mai kyau na samarda kayayyaki, kawar da duk wasu ayyuka na yau da kullun, sannan ya zama mataimaki wajen gina ingantaccen, kamfani mai nasara tare da kyakkyawan suna na kasuwanci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Umarni don ci gaban shirye-shiryen bayanai na musamman, da kuma shirye-shiryen shirye-shiryen shirye-shiryen bayanai don bangarorin kasuwanci daban-daban, ana ba su ta USU Software. Idan aiki na gaba ɗaya, wanda aka yarda dashi azaman tabbaci a cikin masana'antar, bai dace da abokin ciniki ba, ana ƙirƙirar ci gaba na musamman don yin oda. Kuma kawai irin wannan shirin, zaku tabbata, zai zama mafi kyawun bayanin bayani ga wani kamfani. Ba za a sami na biyu irin wannan tsarin ba.

Kafin yin odar, yana da daraja tuntuɓar kwararrun masana fasaha na ƙungiyar ci gaban Software ta USU. Shafin yana da duk lambobin sadarwa. Kuna iya tattauna dukkanin batutuwan ci gaba tare da masu shirye-shirye, da sauri samun amsoshi ga duk tambayoyin. Can, a kan shafin, akwai adadi mai yawa na kayan bayanai, bidiyo game da Software na USU. Kuna iya zazzage sigar demo kyauta kuma bincika iyawar tsarin sati biyu.

Cikakken sigar tana da farashi mai sauƙi da mai sauƙi. Lokacin haɓaka software na mutum, farashin ya dogara da saiti da iyakar ayyukan, kayan aikin bayanai. Duk wani bayani baya buƙatar biyan kuɗin biyan kuɗi. A kan buƙata, ana iya haɗa software tare da kayan sadarwa da kayan aiki na zamani. A cikin dalla-dalla game da damar bayanai da karfin tsarin, kwararru za su iya fada a cikin tsarin gabatarwa ta nesa, hanyar neman wacce kuma za a iya aikawa ta gidan yanar gizon mai tasowa.

Masu haɓakawa cikin nasara sunyi amfani da fa'idodi masu yawa na Intanet don saurin bayanin cikakken tsari, girka da saita haɓaka ci gaban bayanai. Sabili da haka, lokacin gabatarwar aiki da kai a cikin kamfani, duk inda yake, ba zai ɗauki dogon lokaci ba. Tare da taimakon USU Software, an ƙirƙiri hanyar sadarwa ta yau da kullun a cikin kamfanin, gami da duk sassanta, ɓangarorin tsari, rassa, da ofisoshin nesa. Wannan kai tsaye yana shafar ƙaruwar ƙimar ayyukan ma'aikata, saurin sarrafa aikace-aikacen, kuma yana taimaka manajan sarrafa ikon da ya dace akan kowa.

Shirin yana kula da cikakken tushen kwastomomi tare da cikakken bayanin abun ciki. Ci gaban lissafin kuɗi kai tsaye don duk ma'amaloli tare da takamaiman abokin ciniki, duk sha'awar su da fifikon su, buƙatu, umarni da aka yi na tsawon lokacin hulɗar, da kuma isar da shirye-shirye.

  • order

Umarni don ci gaban tsarin bayanai

Tsarin zai kare dukkan bayanai game da aikin kamfanin, tare da hana samun damar yin amfani da bayanan aiki ba tare da izini ba. Masu amfani za su shigar da asusunka na sirri ta amfani da kalmomin shiga na sirri su ga bayanan da suke buƙatar aiki kawai. Sauran bayanan ana kiyaye su koda daga su.

Lokacin karɓar umarni, kammala ma'amaloli, aika kaya, da sauran ayyuka, shirin zai samar da dukkanin adadin takardun da ake buƙata. Cikakken cikawa ta atomatik bisa ga shaci yana adana lokacin ma'aikata kuma ba zai tilasta abokan ciniki su jira lokaci mai tsawo ba kafin a fito da kunshin takardun.

Ci gaban wani nau'i ne na musamman ko na yau da kullun wanda masu haɓaka suka haɗa shi da yanar gizon kamfanin, musayar waya ta atomatik, kyamarorin CCTV, rajistar kuɗi da sikeli, firintoci, sikantuna, na'urori don karanta lambobin mashaya daga katunan filastik da lambobin lantarki, da da yawa. Haɗa tsarin tare da tushen asalin bayanin ƙasar na ba ku damar aiki da sauri tare da sabuntawa a cikin doka, ƙara sabbin samfuran kwangila da takardu. Don bayani dalla-dalla game da hadaddun fasahar umarni da hawan kerawa a cikin software, zaku iya adana kundayen lantarki, ƙirƙirar su da kanku, ko shigar da bayanai ta hanyar shigo da farko daga tushen lantarki ba da son kai ba. Ci gaban USU Software a bayyane yana ci gaba da lura da duk umarni da aikace-aikace. Masu amfani zasu iya rarraba su ta hanzari da matsayi, ta hanyar rikitarwa na taro da samarwa, ta kowane irin mizani. Za'a iya amfani da lambar launi, har ma da ƙattai na kasuwanci suna amfani da shi cikin nasara.

A cikin tsarin, zaku iya ƙirƙirar ayyuka tare da tunatarwa da sanarwa. Kayan aikin yayi muku gargadi tun da wuri cewa lokaci yayi da za a yi siye, mika umarni, a kira kwastomomi, a aika da kayan kaya, da dai sauransu. Kamfani ya kasance yana da damar samun cikakken bayani game da aikin nasa. Shirye-shiryenmu na iya ƙirƙirar kowane rahoto, samar da zane-zane, zane-zane, ko maƙunsar bayanai, nuna mafi kyawun kaya ko kwastomomi. Ta hanyar taimakon ci gaban ƙungiyar USU Software, zaku sami sauƙin tantance tasirin tallata shi, tallata shi, sarrafa saitin, canza shi, da kyakkyawan dalili. Tsarin bayanai ya kamata ya aika saƙonnin SMS, sabis na manzo nan take, saƙonnin imel zuwa duk abokan ciniki ko ƙungiyoyinsu daban-daban, wanda aka ayyana don takamaiman dalili. Wannan yana taimakawa don ci gaba da tuntuɓar juna yayin aiki tare da umarni, magana game da sabbin abubuwan tayi, ta hanyar adana kasafin kuɗin tallan ku. Ga darektan, ci gaban yana da amfani dangane da warware matsalolin ma'aikata. USU Software yana tattara bayanai akan umarni nawa ma'aikata suka cika, nawa kudaden shiga suke kawowa, menene ingancin sassan da kwararrun mutane. Ya halatta a yi amfani da lissafin albashin ta atomatik idan ma'aikata suna aiki kai tsaye, lokaci-lokaci, ko karɓar riba akan kudaden shiga. Aikace-aikacen yana ba da tabbacin ayyukan ƙididdigar lissafi da goyan bayan bayanai don ɗakunan ajiya da batutuwan kuɗi. Wannan tsarin ya sa su zama masu sauƙi, a bayyane, sarrafawa, da sarrafawa. Aikace-aikacen aikace-aikacen hannu na musamman waɗanda ƙwararrun Masana'antu na USU Software suka kirkira suna taimakawa aiki tare da umarni har ma da sauri da inganci.