1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da aiwatar da buƙatun
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 149
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da aiwatar da buƙatun

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da aiwatar da buƙatun - Hoton shirin

Gudanar da aiwatar da buƙatun babban aiki ne, don aiwatar da abin da ya zama dole don amfani da inganci mai inganci, ingantaccen samfuri. Ofungiyar kamfanin USU Software system suna ba da babbar kulawa ga sarrafawa da aiwatarwa. Ofungiyar wannan masana'antar ta ƙirƙiri ingantaccen software wanda ke sauƙaƙa yin gogayya da kowace ƙungiya, ba tare da la'akari da irin kuɗin da suke sakawa don ci gaban su ba. Controlauki iko cikin ƙwarewa, sannan al'amuran makarantar ke ci gaba da hauhawa. Gudun kwastomomin suna ƙaruwa sosai, godiya ga abin da kamfanin ya sami damar ƙara yawan kuɗaɗen shiga zuwa kasafin kuɗi. Zai yiwu a sauƙaƙe fuskantar ayyukan kowane irin rikitarwa da saka hannun jari cikin ci gaba. A cikin sha'anin sarrafawa ga kamfanin, mai karɓar hadadden daga tsarin USU Software ba daidai yake ba. Upauki aiwatar da ƙwarewar duk ayyukan, sannan ma'aikatar ta zama cikakken shugaba a kasuwa. Ana gudanar da ikon aiwatar da buƙatun ta kowane ma'amala tare da kamfanin masu amfani. Don aiwatar da wannan aikin ba tare da ɓata lokaci ba, ya zama dole a yi amfani da ingantaccen tsari da ingantaccen tsari. Irin wannan samfurin ana ƙirƙirar shi kuma ana sayar dashi akan kasuwa ta ƙungiyar USU Software system organization. Shiga cikin hulɗar masarufin ƙwararru don tabbatar da buƙatun akan lokaci. Wannan rikitaccen bayani yana aiki ba tare da kuskure ba kuma yana aiwatar da nau'ikan ayyukan da mai amfani ya ba shi. Saboda wannan, an samar da ingantaccen rukuni, wanda ake kira 'scheduler'. Zai yiwu a sa ido kan aiwatar da buƙatun cikin sauri da inganci, yayin da ba a shagaltar da ƙananan bayanai ba. Aikace-aikacen yana rikodin ayyukan ofis a cikin tsari, godiya ga abin da kamfanin ya zo cikin sauri.

Saƙonnin da aiwatar da su suna karɓar mahimman hankali sosai. Karbe ikon kasuwancin ku don haka abokan hamayyar ku basu da abin da zasuyi adawa da kamfanin. Usingungiyar ta amfani da ci gaban da muka ambata ɗazu ta hanyar rata mai faɗi, kuma ta haka ne za ta samar muku da masarufi a cikin kasuwa. Tsarin gine-ginen wannan kayan aikin lantarki shine keɓaɓɓen fa'idarsa da keɓaɓɓen fasalinsa. Godiya ga wadatar wannan samfurin, mai siye da sauri ya mallaki waɗancan masanan a kasuwar da ke kawo babban riba. Umurnin rukuni tsakanin menu na aikace-aikacen don sarrafa aiwatar da buƙatun yana ba da damar magance ma'amala da sauri da sauri. Veaƙarin sauƙin koyo yana ɗaya daga cikin fa'idodi waɗanda suka sa wannan samfurin ya zama ingantacciyar mafita ta gaske. Ya zama da sauƙi a sa ido kan aiwatar da buƙatun, godiya ga abin da kamfanin ya sami damar yin ma'amala sosai tare da masu sauraro. Mun kuma samar da ingantaccen mai ƙidayar lokaci. Yana yin rijistar ayyukan ma'aikata da kansa, don haka ya bawa shuwagabannin damar fahimtar wanene daga cikin mutane ke aiki sosai tare da ayyuka. Gano ma'aikata mara kyau ba matsala ba, wanda ke nufin al'amuran ma'aikatar sun inganta har ma da ƙari. Lokacin saka idanu kan aiwatar da buƙatun, yana da sauƙi don ma'amala tare da masu amfani. Ana samun wannan ta hanyar sarrafa kansa na aikin ofis. Saukakakken tsari na canza lissafin lissafi zai kuma ba kamfanin damar samun damar shawo kan kowane irin aiki da sauri, ta yadda zai samar da fifiko kan abokan hamayya. Duk wani tsari ana aiwatar dashi cikin sauri kuma daidai. Tattaunawa game da cikar ayyuka, lissafi, ƙirƙirawa, da cika katunan abokin ciniki, tsara umarnin siye, duk wannan ana aiwatar dashi a cikin rikodin lokaci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Rashin kurakurai a cikin ikon aiwatar da aiwatar da buƙatun zai ba ku damar aiwatar da kowane aikin ofis har ma da inganci. Bayanai akan allon da aka kirkira a cikin tsari 'mai yawan-labarin', godiya ga abin da sha'anin yake sauri ya samu nasara. Ingantaccen tsari na daidaita shirin don nunawa akan mai duba shima alama ce ta wannan samfurin. Idan kamfani yana so ya sami sakamako cikin sauri, amma a lokaci guda yana da iyakantaccen adadin albarkatun kuɗi, to hadaddun don sarrafa aiwatar da buƙatun daga tsarin Software na USU ya zama kayan aikin duniya na gaske. Zai yiwu a aiwatar da kowane irin aiki na ofishi, ba tare da la’akari da sarkakiyar su ba.

Aikace-aikacen aikace-aikacen sarrafawa yana aiwatar da dukkanin ayyuka daban-daban, ba tare da la'akari da yawan ma'aikatan da kamfanin ke da su ba. Canza yawancin ayyukan ofis zuwa yankin na kera bayanan sirri na wucin gadi babban fa'ida ne wanda ke ba da tabbacin nasarar shawarar da aka yanke na siyan wannan software wani kamfani. Shirin ya fi mutumin da zai iya jimre wa ayyukan kowane irin rikitarwa tunda ba batun raunin da ke tattare da mutane ba. Hadadden samfurin sarrafawa yana kula da aiwatar da buƙatun a cikin cikakken yanayin sarrafa kansa, wanda ke rage mahimman aiki akan ma'aikata. Kirkirar mutum na takamaiman bayani na fasaha shima yana daga cikin kebantattun sifofi yayin mu'amala da tsarin Software na USU. Zai yiwu ku ƙirƙiri naku, samfurin sarrafa kansa daban-daban wanda ke biyan bukatun abokin ciniki. Ya zama mafi sauƙi don sarrafa aiwatar da buƙatun, godiya ga wanda mai siye zai iya saurin haɗuwa da manyan abokan adawar kuma ta haka ne ya inganta matsayinsa a kasuwa a matsayin cikakken shugaba. Kuna iya tuntuɓar ƙwararrun Masana'antu na USU ta hanyoyi daban-daban, gwargwadon abin da fifikon abokin ciniki da ikonsa suke.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ci gaba mai inganci da inganci don aiwatar da buƙatun sarrafawa ana aiwatar da shi cikin yanayin firgita waɗanda ayyukan da suka ɗauki lokaci mai yawa daga ƙwararrun masanan. Ma'aikatan suna jin daɗin matuƙar godiya ga shugabancin kamfanin, saboda sun sauke yawancin ayyuka masu wahala da banƙyama.

Wannan ci gaban yana ba ku dama don zaɓar bayanin da kuke buƙata daidai kuma da sauri, tun da ƙirar tana da sauƙi da sauƙi, kuma tsarin shigar da bayanai ba zai ɗauki lokaci ba. Maganin daidaitawa don sarrafa aiwatar da buƙatun yana aiwatar da ayyuka da yawa a cikin layi ɗaya don haka kamfanin zai iya kawar da ma'aikata marasa buƙata. Kamfani kawai baya buƙatar ƙwararrun kwararru idan yana da ingantaccen ingantaccen software a abubuwan dashi.



Yi oda don aiwatar da buƙatun

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da aiwatar da buƙatun

Hadadden tsarin kula da hulɗa tare da masu amfani yana warware matsaloli da yawa da kansa, ba tare da ɗaukan lokaci mai mahimmanci daga ƙwararru ba. Ana aiwatar da tsarin sarrafa kisa ta atomatik, godiya ga abin da aka adana albarkatun kwadago kuma aka rarraba su zuwa waɗancan wuraren da aka fi buƙata. Lokacin lura da aiwatar da buƙatun, ƙwararrun masaniyar kamfanin ba sa yin ƙarin kuskure idan suna da kayan aikin da za su iya amfani da su wanda ƙwararrun masanan shirye-shirye na USU Software system suka kirkira. Controlauki ikon duk aikin ofis na yanzu ta girka aikace-aikace mai inganci da inganci daga gogaggen ma'aikatan ƙungiyar USU Software system. Za'a iya yin bincike a cikin software ta amfani da kayan aiki na musamman wanda aka inganta shi sosai. Lokacin aiwatar da sarrafawa, kowane ɗayan ma'aikata yana amfani da mataimaki na lantarki wanda ke iya magance ayyukan da ke fuskantar sa cikin sauƙi. Za'a iya sake yin amfani da software ɗin gwargwadon aikin fasaha na mutum, godiya ga abin da kasuwancin sha'anin zai hau. Bayan duk wannan, kamfanin zai sami iko akan duk wuraren ayyukan, tunda zai yi amfani da samfurin lantarki daban daban.