1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Database don salon gani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 587
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Database don salon gani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Database don salon gani - Hoton shirin

Database don salon gani shine ɗayan mafi kyawun dandamali don haɓaka tallan kasuwanci dangane da tsarin. Daidai ne a ɗauki ɗakunan gyaran gashi na ƙaya daga cikin shahararrun samfuran kasuwancin thean kasuwa saboda ƙididdiga ta nuna cewa kowace shekara kyan gani na da yawa ana buƙata. Koyaya, babban buƙata kuma yana haifar da babbar gasa, wanda ba kowa ke iya jurewa ba. 'Yan kasuwa suna amfani da fasahohin ingantawa daban-daban kuma ɗayan mafi kyawun sayayya shine software. Shirye-shiryen da ake amfani dasu don inganta ayyukan kasuwanci galibi suna kawo fa'idodi masu yawa idan kun sami madaidaicin bayanan lantarki na salon gani. Amma akwai babban cikas a nan. Yawancin shirye-shiryen salon gani ba su iya ba da sakamakon da ake buƙata saboda ayyukansu ya zama babba. Ga 'yan kasuwa don samun damar ci gaba koyaushe, an ƙirƙiri USU Software, wanda zai iya kawar da matsaloli masu yawa da ke akwai a halin yanzu. Databasearin bayanan abokin cinikinmu ya haɗa da shahararrun kamfanoni, wanda shine tabbatar da ƙwarewarmu. Don matsawa gaba gaba zuwa ga burinku kowace rana, mun aiwatar da sabbin hanyoyin algorithms na zamani waɗanda manyan kamfanoni ke amfani da su a cikin software ɗin.

An daɗe da sanin gidajen wanka na faifai don sauƙi a cikin asalin tsarin kasuwancin su. A lokaci guda, akwai ramuka da yawa da aka ɓoye anan waɗanda zasu sa aiki ya zama wutar jahannama idan kun ƙirƙiri ingantaccen tsarin inganci. Don magance wannan matsalar, USU Software da kansa ke aiwatar da tsarin yawancin ayyukan, waɗanda ke faruwa a cikin salon yau da kullun. Ya kamata a lura da cewa ƙananan ƙananan kurakurai, waɗanda aka bar su ba tare da kulawar da ta dace ba, na iya nutsar da aikin. Sau da yawa yakan faru cewa kamfani a hankali yana ƙara asararsa kuma ba zai iya samo asalin ɓuyarsa ba. Shirin ya kawar da wadannan matsalolin nan take. An gina algorithm na nazari a cikin ɗakunan ajiya na salon gani, wanda ke taimaka muku don ganin cikakken hoto na kamfanin. Babu wani lever da zai motsa sai dai idan ya zama dole.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aiki a cikin rumbun adana bayanai a cikin salon gani yana faruwa a cikin tsari mai daidaitaccen tsari, wanda ke taimakawa yin aikin yau da kullun mai daɗi kamar yadda ya kamata. Hakanan, aikace-aikacen yana ɗaukar nauyin ma'aikata da yawa waɗanda aikinsu na iya zama kamar mai banƙyama ne. Yawancin ma'aikata yanzu za su iya yin aiki a matsayin manajoji kansu, duk da kawai don tushen kwamfuta, yin ayyuka tare da saurin gaske da daidaito. Ta hanyar matsa lamba akan wuraren da suka dace, tabbas zaku iya cimma nasarar da ake so. Ka yi tunanin cewa kamfani yana da robot mai biyayya, wanda ke aiki ba dare ba rana don samun ci gaba a kowane yanki da ka ayyana.

Wani bangare mai kyau na wannan matattarar bayanan shine cewa yana da sauƙin koya. Tare da sauki, software din zata tseratar da ma'aikata daga dogon salo na wahala na koyo. Wannan laifin yawancin shirye-shiryen irin wannan ne, amma USU Software ya sha bamban da duk abinda kuka gani har zuwa yau. Database yana sanya salon gani na gani kusa da kammala idan kun yarda da kanku don fara haɗin kai tare da shirin. Hakanan zamu iya ƙirƙirar software musamman don bukatunku idan kuna so. Fara tafiyarku zuwa sabon yanayi tare da USU Software!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Duk ma'aikata suna da damar samun dama ga asusun na musamman tare da sunan mai amfani na musamman da kalmar wucewa, tare da keɓaɓɓun saiti na sigogi, wanda ya dogara da matsayin mai amfani da aka nufa. Hakkokin samun dama na mutum yana da alaƙa da asusun, ya dogara da ikon wanda ke zaune a kwamfutar. Database yana sarrafa kowane bangare na salon gani, gami da tallace-tallace, da nadin likitan da ke aiki a kamfanin. Manyan manyan fayiloli guda uku na babban menu suna ba da damar zuwa babban ɗakunan bayanai na toshe bayanai. Ta hanyar jadawalin matakan, dukkan bangarorin masana'antar ana sarrafa su, saboda jakar rahotanni, manajoji za su karbi sabbin bayanai kan dukkan lamura a kowace rana, kuma littafin bayanan yana aiki ne a matsayin injiniya a cikin dukkan tsarin dake cikin software na salon gani. .

Mai gudanarwa yana da damar shiga taga mai dacewa wanda ke nuna jadawalin likitan a cikin salon, saboda hakan yana yiwuwa a rikodin marasa lafiya cikin sauri a lokacin da ya dace. Za'a iya zaɓar sabon mai haƙuri daga bayanan bayanai guda ɗaya idan rijistar ta faru kafin. Idan abokin harka yana tare da kai a karon farko, to abu ne mai sauƙin ƙarawa ta hanyar shafi na musamman, inda alamun taurari ke nuna shafin bayanan da ake buƙatar cikawa. Bayan zaɓar ruwan tabarau ko tabarau, manajan tallace-tallace ya karɓi aikin ta babban fayil ɗin kayan aiki. Likita ya cika duk wata takarda. Yawancin samfuran ginannen suna haɓaka aikinku sosai saboda yawancin katunan bayanai a cikin takardu za'a cika su kai tsaye. Haɗa hotuna ga mai haƙuri a cikin bayanan.



Yi odar bayanan bayanai don salon gani

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Database don salon gani

Akwai damar ba kawai don sayar da samfurin a cikin salon gani ba amma kuma a ajiye shi a cikin shagon don abokin ciniki na gaskiya. Ana iya yin canje-canje tare da kowane siyarwa. Manajan ya ga a kan wanda aka yi aikin. Yin lissafi a cikin wannan taga ana aiwatar dashi gwargwadon tsarin sayarwa, bashi, da biyan kuɗi.

Lokacin yin lissafi, ana zaɓar sabis ɗin daga rumbun adana bayanai, kuma kowane abokin ciniki na iya haɗa jerin farashin su. Software ɗin yana ba ka damar karɓar takardu tare da bayanai game da ma'aunin jigilar kaya daga kowane ɗakin ajiya, koda kuwa yana cikin wani salon sayar da kayan gani. Manajoji suna gani a cikin bayanan bayanan rahotanni cikakken jerin bayanai akan dukkan bangarorin kamfanin, saboda hakan ne zasu iya yanke hukunci mafi dacewa. Thearfin nazarin shirin yana ba ku tabbatacciyar kariya daga kowane ɓangare saboda idan akwai wata matsala, za a sanar da waɗanda ke da alhakin nan da nan. A cikin shafin aiki tare da kayayyaki, ana samar da kayan aiki kai tsaye na duk ma'ajin, inda ake kiyaye umarni da isar da kayayyaki. Hakanan maɓallin bayanan na gani yana ƙirƙira kuma yana buga takardu ta atomatik ta amfani da firinta.

USU Software shine mafi kyawun mafita da zaku samu. Tabbatar da hakan ta hanyar saukar da sigar gwaji daga mahaɗin da ke ƙasa.