1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen kan layi na MFIs
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 433
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen kan layi na MFIs

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirye-shiryen kan layi na MFIs - Hoton shirin

Yawancin manajojin cibiyoyin ba da rancen kuɗi (MFIs), yayin fara ayyukansu, galibi suna yi wa kansu wannan tambayar: Yaya shirin MFI na kan layi ya kasance? Yana da kyau a gwada duk siffofin kyauta. Koyaya, ba da daɗewa ba fahimtar ta zo cewa kyauta wannan ba komai bane face tatsuniya. Kuma batun shine. A halin yanzu, kungiyoyin ba da rancen kudi suna da kaso mai tsoka a kasuwar ayyukan ba da rance: yawan kasuwancin wadannan kamfanoni na karuwa a kowace rana kuma, daidai da haka, gasa tsakanin kamfanoni na karuwa. Don ƙarfafa matsayin kasuwa da jawo hankalin abokan ciniki, MFIs dole ne koyaushe haɓaka ƙungiya da gudanar da kasuwanci, wanda aiki ne mai wahala, tunda ayyukan lamuni suna da alaƙa da buƙatar sarrafa matakai daban-daban da yawa a lokaci guda kuma aiwatar da cikakken lissafi. na kudade. Sabili da haka, MFIs yakamata suyi amfani da shirye-shiryen kan layi waɗanda zasu tsara aikin kamfani ba tare da kashe kuɗaɗen lokacin aiki ba. Koyaya, kada ku aminta da albarkatun kyauta da shirye-shiryen kan layi na MFIs sarrafawa ko, misali, lissafin kuɗi da ayyuka a cikin aikace-aikacen MS Excel, tunda irin waɗannan kayan aikin suna iyakance, a mafi kyau, zuwa daidaitaccen tsarin ayyuka.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Haƙiƙa ingantaccen software yana haɓaka cikakkun ayyuka waɗanda ke haɓaka duka gudanarwa da ayyuka kuma yana ba da gudummawa ga haɓakar kasuwancin gaba ɗaya. Don samun nasarar aiwatar da wannan aikin na musamman, ƙwararrunmu sun kirkiro shirin kan layi na USU-Soft na kula da MFIs, wanda ke biyan duk buƙatun shirya fannoni daban-daban na ayyukan MFIs. Aiki da kai na lissafi da ayyuka zai cece ka daga sauye-sauye na yau da kullun zuwa rahoto da lissafi, kuma ƙirar gani tana da sauƙi da fahimta ga kowane mai amfani, ba tare da la'akari da matakin ilimin kwamfuta ba. Tsarin sarrafa takardu na lantarki, tsarin hada-hadar kwangila na rance, jujjuya canjin canjin kudi, binciken ma'aikata - wadannan ba duk damar da shirin mu na kan layi na MFI yake dasu ba. Kuna iya zazzage samfurin demo na kyauta na software daga shafin ta amfani da hanyar haɗin bayan bayanin samfurin. Tsarin yanar gizo na USU-Soft na Lissafin MFI ba shi da takunkumi kan amfani da shi: ya dace ba kawai a cikin kamfanonin microfinance ba, har ma da sauran ƙungiyoyin da ke ba da lamuni.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ana iya amfani da shirin kan layi na MFIs ƙididdigar kowane kamfani, ba tare da la'akari da girman aiki ba, tunda software tana tallafawa aiki na lokaci ɗaya na rassa da rarrabuwa akan hanyar sadarwar gida. Kowane sashe zai sami damar keɓewa zuwa ga bayanansa, kuma manaja ko mai shi ne kawai zai iya sarrafa aikin gaba ɗaya. Kari akan haka, tsarin USU-Soft yana baku damar aiwatar da ma'amaloli na bashi a cikin yarurruka daban-daban da kowane irin kuɗi. Sabili da haka ya dace a cikin MFIs na waje kuma. Shirin kyauta na kan layi na MFIs na lissafi ba zai iya ba ku irin wannan damar amfani ba, har ma da saitunan daidaiton mutum daidai da buƙatunku da buƙatunku, wanda mai yiwuwa ne a cikin software ɗinmu saboda sassauƙan shirin kan layi na MFIs. Don tabbatar da cewa shirin USU-Soft ya dace kuma mai sauƙin amfani, zaku iya zazzage sigar demo kuma gwada wasu ayyukan da aka gabatar a ciki. Tsarin kwamfutar da muke bayarwa ana rarrabe ta da fa'idodi masu yawa, iya aiki da bayanai da kuma nuna gaskiya. Masu amfani suna iya adana bayanan abokin ciniki, ƙirƙirar kundayen bayanan bayanai, yin rijistar kwangila da bin diddigin biyan kuɗin aro, da kuma nazarin yanayin kuɗi na kamfanin. Idan a cikin wani shirin kan layi dole ne ku sake saukar da aikace-aikace don sarrafa takaddun lantarki, to a cikin shirin yanar gizo na USU-Soft kyauta ne kuma an riga an haɗa shi cikin aikin.

  • order

Shirye-shiryen kan layi na MFIs

Kuna iya ƙirƙirar kowane takaddun buƙata akan kan harafin hukuma a cikin ɗan lokaci kaɗan kuma zazzage su da sauri. Hakanan ana iya amfani da shirin na MFIs na kan layi azaman aikin nazari da zana nau'ikan rahoton kuɗi da gudanarwa. Ana ba masu amfani da wannan hanyar sadarwar kyauta kamar aika wasiƙu ta imel, aika saƙonnin SMS, sabis na Viber har ma da kiran murya ga abokan ciniki tare da kwafin rubutu da aka buga da rubutu. Sadarwa da hanyoyin bayanan abokan cinikin da aka haɗa cikin shirin kan layi yana rage farashin kamfanin kuma yana sa ayyuka su zama mafi sauƙi da sauri. Ba lallai ne ku nemi ƙarin aikace-aikace da tsarin ba, tunda duk kayan aikin shirin mu na kan layi na MFIs zasu ishe ku cikakken aiki. Zaka iya zazzagewa kyauta ba kawai tsarin demo ba, amma har da gabatarwa, ta amfani da hanyoyin da suka dace a shafin mu. Tsarin tsarin yanar gizo na USU-Soft layi ne wanda aka gabatar dashi kuma aka gabatar dashi a bangarori uku don gudanar da aiki cikin sauki daga dukkan sassan.

Sashen Kundin adireshi ya haɗu da kundin bayanai tare da nau'ikan bayanai daban-daban: bayanin abokin ciniki, abokan hulɗar ma'aikata, ƙungiyoyin shari'a da rassa, da ƙimar riba. Sashin Module ya zama dole don inganta kowane aiki kuma yana ba kowane rukuni na masu amfani takamaiman saitin kayan aikin. Sashin Rahotannin aiki ne na nazari, godiya ga abin da zaku iya tantance yanayin kuɗin yanzu da yin tsinkaya don nan gaba. Kuna iya saka idanu duk tsabar kuɗi a cikin asusun MFIs a ainihin lokacin. Ba lallai ne ku ɓatar da lokaci mai yawa don saukar da takaddun da aka samar a cikin tsarin ba, tunda duk ayyukan za a yi su cikin shirin cikin sauri kuma ba tare da wahala ba. An ba ku tsarin tsarin bashi dangane da sha'awa da babba, ma'amaloli masu aiki da jinkiri. Idan kuma aka biya bashin a makare, inji mai sarrafa kansa yana kirga adadin tarar da za'a biya. Kuna iya samar da sanarwa iri-iri ga masu karbar bashi da sauran mutane: game da canjin canjin kuɗi, ciniki ko gazawar abokan ciniki don cika alƙawarinsu.

Manajoji suna aiki akai-akai don cike bayanan abokan ciniki, yayin da duk lokacin da aka ƙara sabon mai aro suna iya loda takardu da hotunan da aka ɗauka daga kyamaran yanar gizo. Kuna da damar yin amfani da ƙididdigar irin waɗannan alamun kuɗi kamar samun kuɗi, kashe kuɗi da ribar kowane wata, wanda aka gabatar a cikin zane mai zane. Ta bin diddigin sauyi da kuma lambobin kudi a cikin asusun banki da tebura na tsabar kudi, zaku iya tantance ayyukan kudi na kowace ranar aiki da kuma karfin kasuwancin. A yayin da aka bayar da lamuni a cikin kuɗin waje, shirin yana sabunta ƙididdigar kai tsaye kuma yana sake lissafin adadin kuɗi lokacin faɗaɗa ko biyan bashin. An gabatar da tsarin farashin a cikin yanayin abubuwan tsada, don haka ba shi da wahala a gare ku ku gano farashin da bai dace ba da kuma nemo hanyoyin inganta su. Bayanin samun kudin shiga yana taimaka muku wajen kirga girman albashin yanki da kuma na ma'aikata.