1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen kwamfuta don cibiyoyin bashi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 999
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen kwamfuta don cibiyoyin bashi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirye-shiryen kwamfuta don cibiyoyin bashi - Hoton shirin

Aiwatar da shirin kwamfuta don cibiyoyin bayar da bashi na taimaka wajan kula da hukumomin cibiyoyin bashi a duk matakan kuma kan ci gaba. Waɗannan ayyukan suna haɓaka yiwuwar haɗari da kuma samun halaye mafi inganci ga ayyukan da aka bayar, rancen kuɗi, daidai da ƙa'idodin ƙa'idodin bankin ƙasa na ƙasar da kasuwancin yake. Don kada kasuwancin ya tafi fatarar kuɗi, albarkatun kuɗi suna da kyakkyawar jujjuyawar, kamfanoni na kasuwanci suna buƙatar sa ido akai-akai game da motsin su. Farawa daga lokacin da abokin ciniki ya karɓi rance, MFIs ko bankuna suna fara bin diddigin kuɗin da yanayin su. Irin waɗannan ayyukan an tsara su ne don taimakawa cikin wadatarwar duk ayyukan don bayar da lamuni, zaɓi zaɓi mafi amintacce. Amma ya kamata a fahimci cewa garantin sarrafa kudi mai amfani ba wai kawai ingantaccen tsari bane amma kuma ƙirƙirar hanyar aiki guda tsakanin ma'aikatu da ma'aikata a cikinsu.

Managwararrun manajan ma'aikata suna ƙoƙarin rage girman aikin hannu. Aiki na atomatik yana taimakawa gano sababbin dama don amfani mai ƙarfi na ma'aikata, ƙwarewa, da kuma ilimin ma'aikata ga bukatun ma'aikata. Ma'aikata za su iya amfani da lokacin sakin don warware ayyukan da ke buƙatar ƙarin ƙwarewa. An tsara shirye-shiryen kwamfuta don rage yawan gazawa da kurakurai waɗanda kai tsaye suke da alaƙa da kuskuren ɗan adam. Cibiyarmu ta ƙware kan ci gaban aikace-aikace don sarrafa kai tsaye ta fannoni daban-daban na ayyuka, tsakanin samfuranmu, akwai tsarin komputa na sarrafawa don cibiyoyin bashi. Software na USU zai iya ɗaukar duk kwangilar da aka kammala, karɓar biyan kuɗi, zai ɗauki kula da rijistar abokan ciniki, ma'aikata, sa ido kan ƙauyuka, samar da takaddun buƙata da rahoton gudanarwa.

Duk bayanai, samfuran takardu an shigar dasu a cikin ‘References’, anan aka kafa algorithms domin kirgawa da kuma tantance sha’awa kan yarjejeniyar bashi, jerin masu neman sun cika, tare da lika kwafin takardun shaida. Manhajar USU ta tanadi don rarrabe haƙƙin samun mai amfani ga ayyukansu da bayaninsu. Kuma yanayin mai amfani da yawa yana baka damar kiyaye yawan aiki da saurin aiki, yayin da duk ma'aikata ke aiki a cikin tsarin lokaci ɗaya. A cikin atomatik na lissafin kuɗi don cibiyoyin bashi, zaku iya aiwatar da ayyuka duka a kan hanyar sadarwar gida da ta hanyar haɗin Intanet. Ga kowane abokin harka na ma'aikatar bada lamuni, ana aiwatar da cikakken iko na wadatar duk abubuwan tsaro da ake buƙata, ana yin nazarin tarihin daraja na baya, wanda ya rage lokacin sarrafa bayanai da bayar da amincewa ko ƙi. Sharuɗɗan samar da sabis sun ragu sau da yawa. Shirye-shiryen kwamfuta don cibiyoyin bashi zasu kawo aiki tare da kwastomomi zuwa sabon matakin cancanta, suna sanar da masu nema a cikin lokaci game da fara biyan ko kuma kasancewar bashi. Tsarin yana ba ku damar daidaita rarraba imel, saƙonnin SMS, ko yin kiran murya.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Duk ayyuka tare da ƙididdiga za su kasance ƙarƙashin ikon cibiyoyin bashi, wanda ke nuna nauyin ma'aikata, sabili da haka ana samun bambance-bambancen samun dama da tsari don kowane mai amfani. Sauƙaƙan shirinmu na komputa an tsara shi gwargwadon bukatun ma'aikata. Amma koda bayan aiwatarwa da girkawa, ƙwararrun masaniyar mu koyaushe zasu kasance a shirye kuma suna shirye don amsa kowace tambaya ko samar da tallafi na fasaha. Ga kowane lasisin da aka siya, ana buƙatar horo na awanni biyu, wanda ya isa sosai idan akayi la'akari da cewa duk tsarin haɗin yanar gizon an gina shi cikin ƙwarewa. Shirye-shiryen komputa zai magance matsalar samar da lamuni ta atomatik, ta hakan zai rage lokacin da ake kashewa wajen aiwatar da buƙatun, inganta ƙimar tantance sigogin ƙawancen abokin ciniki, kusan kawar da yiwuwar ayyukan yaudara daga ɓangarorin ma'aikata ko baƙi . Saboda kasancewar yawancin zaɓuɓɓuka da fom don aiwatar da aiki ta cibiyoyi, shirin komputa yana da sauƙi don daidaitawa don takamaiman buƙatu na musamman. Idan akwai buƙatar ƙara sabbin abubuwa, koyaushe za mu iya haɓaka kowane mataki na shirin kwamfuta. Dangane da yawan bita na abokan cinikinmu, mun yanke shawarar cewa mayar da aikace-aikacen yana faruwa a cikin 'yan watanni, yawa da ingancin ayyukan da aka bayar don lokacin da ya gabata yana ƙaruwa, ana rage farashin lissafin, kuma yawan aiki a kan ma'aikata yana raguwa.

Kula da haɗari, wanda aka kirkira daidai da waɗannan ƙa'idodin, zai taimaka wa kamfanonin lamuni don inganta ingancin tsarin cikin gida, wanda hakan zai iya haifar da mafi girman kwanciyar hankali na abubuwan kuzari, tare da guje wa tsalle-tsalle wanda ba a shirya shi ba. Yayin ci gaban tsarin sarrafa komputa don cibiyoyin bashi, duk abubuwan nishaɗin ayyukansu, ƙwarewarsu mai kyau, da buƙatun haɓakawa ana la'akari dasu. A sakamakon haka, dandamali na software ya zama mafi ƙarancin mafi kyawun mafita ga waɗannan nau'ikan kayan aiki na atomatik. Bayan aiwatar da Software na USU, zaku karɓi ingantaccen, gamsasshe kuma kyakkyawan tsarin sarrafa kasuwancin!

Manhajar tana adana bayanan masu neman MFIs, dangane da matsayin su da yanayin ƙimar da aka bayar, rajista, da ƙari mai yawa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

A gaban rassa da yawa na ma'aikatar bayar da lamuni, an ƙirƙiri hanyar sadarwa na yau da kullun, wanda ke haɗa dukkanin ma'aikata zuwa yankin musayar bayanai guda ɗaya. Shirye-shiryen komputa yana haifar da shirye-shirye don lamunin bashi kuma yana lissafin sigogin su gwargwadon sigogin da ake buƙata. Idan ya cancanta, zaku iya saita lissafin kuɗi da kuma nuna bayanai akan masu bada garantin, idan irin wannan aka samar dasu ta tsarin ma'aikatar. Idan rancen yana buƙatar jingina, to, zamu tsara aikace-aikacen ta yadda zai tattara kunshin buƙatun da ake buƙata, la'akari da wannan lamarin.

Bayanin abokin cinikin ya hada da adanawa da lika kwafin takardu, takardun da ake bukata don bayar da lamuni. Duk shirye-shiryen da kusan an kammala su ta atomatik ana iya buga su kai tsaye daga shirin komputa, tare da kawai maɓallan maɓalli. A kowane lokaci, zaka iya daidaita samfuran da ake da su ko algorithms, don wannan kana buƙatar samun haƙƙin samun dama zuwa ɓangaren 'References'.

Tsarin zai kula da dukkan nuances na bayar da lamuni da kuma kula da biyan su, yayin da za'a iya daidaita nau'in kudin. Kowane mai amfani zai sami yanki na kansa na aiki da aiki, samun damar abin da shi da manajan kawai za su samu. Biyan kuɗi tare da ƙimar fa'ida ana iya lissafa su da hannu da kuma ta atomatik. Idan ya cancanta, ana iya fitar da dukkan sakamakon zuwa aikace-aikacen ɓangare na uku waɗanda suka dace a aikin yau da kullun. Ikon kula da cibiyoyin bada lamuni ta hanyar tsarin shirye-shiryen komputa ya haɗa da biyan lamuni bisa ƙa'idar da aka tsara, gami da sauran biyan kuɗi da kuma hukunci idan aka sami jinkiri.

  • order

Shirye-shiryen kwamfuta don cibiyoyin bashi

Zai yiwu a saita zaɓi na bayar da takaddun shaida kan kammala biyan kuɗin kowane mai aro, gwargwadon ƙimar wannan yankin. USU Software yana ba da sabis na lokaci ɗaya ta masu amfani da yawa, yayin da babu digo cikin saurin ayyukan da aka aiwatar. Manajoji za su iya ƙayyade halin yanzu na rancen; don wannan, an yi tunanin tsarin bambancin launi.

Don mafi kyawun aminci ga duk bayanan bayanan da bayanai, an yi tunanin aikin ajiyar ajiya da adanawa, wanda zai ba ku damar sake dawo da shi idan akwai matsalolin kayan aiki, wanda ba wanda ya inshora daga gare su.

Godiya ga aiwatar da Software ɗinmu na USU, zaku karɓi shirin komputa na musamman don cikakken ikon sarrafa tsarin kasuwancin cibiyoyin kuɗi!