1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin lamuni na mutane
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 950
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin lamuni na mutane

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin lamuni na mutane - Hoton shirin

Dole ne a yi rajistar lamuni na mutum daidai. Don jimre wa aikin daidai, kuna buƙatar haɗakarwa mai inganci. Don tabbatar da wannan, shigar da Software na USU. Ourungiyarmu ta daɗe kuma cikin ƙwarewa ta musamman don ƙirƙirar wasu hanyoyin magance software. Suna ba ku damar inganta nau'ikan ayyukan kasuwanci daban-daban, suna kawo kamfanin zuwa sabon matakin gaba ɗaya. Kula da lamuni ga ƙungiyoyin shari'a da mutane ba tare da wahala ba. Ya kamata shirin da ya dace ya zo wurin ceto. Duk ƙididdigar da ake buƙata ana aiwatar da ita ta hanyar ilimin kere kere. Ba ya yin wani gagarumin kuskure. Bayan duk wannan, ana aiwatar da shirin koyaushe ta hanyar jerin ayyukan da mai amfani da alhakin saiti ya saita. Bada kowane algorithms ta hanyar tsara shirin don yin takamaiman ayyuka. Irin waɗannan matakan suna tabbatar da kyakkyawan kasuwancin kasuwanci.

Yi amfani da sabis na kamfaninmu sannan kuma, la'akari da lamuni ga mutane, zaku iya shiga kuma ba zaku sami wata matsala ba. Hanyoyin daidaitawa daga ƙungiyar USU Software koyaushe suna taimaka wa mai amfani don aiwatar da ayyukan da ake buƙata. Shirye-shiryen ba ya taɓar da hankali kuma gaba ɗaya baya ƙarƙashin raunin ɗan adam. Saboda wannan, ya zama mataimakin lantarki mai maye gurbinku. Yana aiwatar da ayyukan da ake buƙata kuma yana yiwa kamfanin aminci cikin kowane lokaci. Shirin lissafin lamuni ga ƙungiyoyin shari'a da mutane baya buƙatar hutawa. Ba zai fita ba don hutun hayaki ko hutu don ɗaukar yara daga makarantar sakandare. Yana aiki koyaushe, yana taimaka muku kutsawa cikin manyan maɓallan don kiyaye su da samun babban matakin rayuwa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sanya cikakkiyar hanyarmu ta lissafin lamuni ga kungiyoyin shari'a da daidaikun mutane azaman fitina. An rarraba sigar demo ta mu don dalilai na bayani. Don haka, bincika kanmu da samfuran da muke bayarwa. Duk ƙarshe za a yi a cikin yanayi mai zaman kansa, saboda abin da zaku san cewa kuna siyan aikace-aikacen da aka tabbatar da kaina. Irin waɗannan matakan suna tabbatar da babban ƙwarin gwiwar abokin ciniki. Bugu da ƙari, muna ƙoƙari don haɓaka haɗin gwiwa mai fa'ida, wanda ya dogara da haɗin gwiwa. Sabili da haka, zaku iya siyan tsarin lissafin lamuni ga mutane akan farashi mai fa'ida. Hakanan, ta hanyar siyan haƙƙin lasisi, mai amfani zai iya dogara da taimakon fasaha kyauta. Tsawanta shine awanni biyu, wanda yakamata kuyi amfani dashi don tabbatar da fa'idar masana'antar.

Kwararru na USU Software koyaushe a shirye suke su zo don taimakon ku, suyi bayanin tsarin shigarwa da kuma taimakawa kai tsaye wajen aiwatar dashi. Lamuni yana ƙarƙashin kyakkyawan kulawa, don haka ya kamata mutane su yi hulɗa da yardar rai tare da kamfanin ku. Akwai irin wannan ƙaruwar shahara saboda ƙaruwar ƙimar aiki, ingantaccen sabis, da sauran dalilai. Duk haɓakawa suna haɗuwa kuma suna da tasiri na aiki. Wannan yana nufin cewa zaku iya samun damar adana kuɗi tare da haɓaka samun kuɗi. A sakamakon haka, kamfanin da ya yi amfani da software na lissafin lamunin mutane yana karɓar sakamako mai yawa daga ba da aikinsa. Kuna karɓar ƙarin umarnin abokin ciniki, kuma, a lokaci guda, aiwatar dasu a cikin rikodin lokaci kuma tare da ƙima mai kyau. Mutane suna ba da shawarar kamfanin ga abokai da dangi, wanda ke nufin cewa yawan kwastomomin bai ragu ba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Shigar da cikakken tsarin lissafin mu yana tabbatar da hulda da mutane da lamunin su a matakin inganci. Bai kamata daidaikun mutane su sha wahala ba yayin hulɗa da kamfanin ku. Idan an sanya USU Software akan komputa na sirri, zaku iya aiki da shi kuma baku fuskantar matsaloli. Shirin yana da mafi girman matakin ingantawa. Saboda wannan, kuna da damar amfani da shi akan kowace kwamfutar mutum mai aiki. Kodayake kwakwalwa ko kwamfutar tafi-da-gidanka sun tsufa, har yanzu yana yiwuwa a yi amfani da cikakken bayani na lissafi daga ƙungiyarmu ba tare da wata matsala ba. An sami kyakkyawan haɓaka ta amfani da fasahohin ci gaba, da kuma ƙwarewar ingantawa waɗanda muka tattara tsawon lokaci na aikinmu a kasuwa.

Ana iya aiwatar da shigar software na lamunin lamunin mutane cikin sauri. Don yin wannan, kawai amfani da taimakonmu. Softwareungiyar Software ta USU na iya zuwa taimakon ku a sauƙaƙe. Ana bayar da cikakken taimako yayin shigarwa, daidaitawa, da shigar da sigogin farko. Ba'a iyakance mu zuwa taimako mai sauƙi ba wajen girka software na lissafin rance. Hakanan an ba ku ɗan gajeren kwasa-kwasan horo, wanda za a iya samunsa kyauta idan kun sayi lasisin software. Babban lissafin mu na lamuni na mutane yana ba ku damar aiki tare da tushen abokin ciniki ɗaya. Haɗa duk asusun da ke akwai don koyaushe suna cikin ikon kamfanin. Kowane ɗayanku zai yaba da aikinku, kuma za ku iya aiwatar da lissafin kuɗi a cikin hanyar da ba ta da kyau.

  • order

Lissafin lamuni na mutane

Yi aiki tare da sa ido na bidiyo. Musammam kyamarori kuma girka su a inda ake buƙata. Saboda kasancewar kyamarorin bidiyo, ana kara matakin tsaro a cikin ciki. Babu damar aiwatar da wata sata ko wasu ayyukan da suka saba wa doka. Baya ga sa ido kan bidiyo, zaku iya karewa da tabbatar da tsaro na kayan bayanai game da mutane da lamunin su. Adana kadarorin da ba a taɓa gani ba ya fi mahimmanci fiye da hana sata daga ɗakunan ajiya.

Gudanar da madaidaicin lissafi, kuma software na lissafin lamuni ga mutane da ƙungiyoyin shari'a zasu aiwatar da sauran ayyukan ta hanyar da ta dace. Aikace-aikacenmu koyaushe yana dauke da bayanai na yau da kullun a cikin rumbun adana bayanai game da wadatar hannun jari da inda suke zuwa. Duba hanyar motsi na kayan masarufi ko wasu hannun jari, da kuma kuɗin da ake samu a masana'antar. Yi aiki tare da kyamaran yanar gizo. Wannan kayan aikin yana bawa kamfanin damar ƙirƙirar hotunan abokan ciniki. Yiwuwar ƙirƙirar fayil na sirri, wanda aka tsara tare da hoto, yana ba ku babban matakin tsaro. Babu wani daga waje da zai iya shiga cikin bayananka na bayanai. Lokacin da kuka fitar da albarkatun kuɗi, bincika fuskar mai siye da hoton da aka ƙirƙira shi da kyamara. Kula da lamuni ga mutane yadda yakamata, la'akari da mahimman bayanai. Samfurinmu na ƙarshe zuwa ƙarshe yana da kyau sosai wanda zai iya aiki akan kusan kowane kayan aiki masu amfani. Hakanan ana samun ingantaccen injin bincike don ku. Tare da taimakonta, ana samun bayanai ana aiwatar dasu a cikin rikodin lokaci.