1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 357
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade - Hoton shirin

Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade wani shiri ne na wadancan kamfanoni wadanda suke aiwatar da ayyukan kusa da tsarin banki, amma a kalla a sikelin da sauran ka'idoji da dokoki da aka yarda da su ke sarrafawa. Hakanan, a matsayinka na ƙa'ida, jimlar bayar da rancen yana raguwa, amma masu amfani, ba tare da togiya ba, na iya zama lauyoyi, alal misali, mutanen da ba su iya amfani da ayyukan banki ba. Organizationsungiyoyin Microfinance suna ba da hanyoyin kuɗi kusan lokaci guda tare da samar da ƙaramin kunshin amintattun tsare-tsare, suna da kyau cikin sassauci yayin aiwatar da yarjejeniyoyin da ke gaba.

A yau, ƙaruwar buƙata ga dokoki iri ɗaya abar ƙaryatuwa ce. A sakamakon haka, yawan kamfanonin da ke ba da irin wadannan dokoki na karuwa. Koyaya, don zama aikin gasa, ya zama dole ayi amfani da fasahar zamani ta bin ayyukan lissafi. Ididdigar ƙungiyoyin ƙananan rance ya zama na inji, yana da kyau a amince da dacewar bayanin da aka samu, amma wannan yana nufin yanke shawara daban-daban na gudanarwa a kan lokaci.

Accountididdiga a cikin ƙungiyoyin microfinance ta USU Software zai daidaita lissafin. Yana da mahimmanci a sauƙaƙe lissafin kuɗi, sarrafa bayar da lamuni, fahimtar cikakken jujjuyawar, saita sanarwar mabukaci game da sabbin ci gaba da lokacin rufe bashi. Bayan haka, a cikin yanayin lokacin da irin waɗannan ƙananan kamfanoni ke buƙatar amfani da takamaiman adadin keɓaɓɓun ayyuka, keɓaɓɓun ayyukan da ba su da takamaiman bayani guda ɗaya, a cikin wannan halin, gabatarwar CSS zai magance wannan matsalar.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mun ƙirƙiri yanki na yau da kullun don adanawa, tarawa, da musayar bayanai tsakanin sassan kamfanin, da kuma ma'aikata, waɗanda, a bayyane, bisa ga yawan adadi na sake dubawa, shine ainihin abin da ake buƙata don tallafawa ƙirar injiniya. Leadershipaya daga cikin jagoranci da aka mai da hankali tabbas yana iya taimakawa sassan nesa. Ma'aikatan wayar hannu suna da sabbin bayanai ne kawai, wanda kai tsaye yake tasiri kan halayen da ke tattare da kiyaye aikin da kuma banbanci tsakanin wasu manufofin.

Accountingididdigar USU Software na ƙungiyoyi masu ƙarancin kuɗi, kodayake an tsara shi ta hanyar kama da manufar sauran tsarin kwamfuta, yana ba da ƙarin dama don haɗuwa da aikace-aikacen waje waɗanda ake amfani da su a cikin aikin yau da kullun. Shirye-shiryen yana tabbatar da wadatar na'urori don tallafawa daidaitaccen tsarin kowane adadin kwangila gwargwadon ƙididdigar, wanda ke nuna kai tsaye a cikin martani.

Aiki bugu da beginsari yana farawa tare da cike yankin '' References ', inda duk bayanan ke rubuce a cikin rumbun adana bayanan tare da rassa na yanzu, ma'aikata, masu amfani. Anan, a ƙarshe, an tsara hanyoyin tare da kafa ƙawancen masu neman, ƙididdigar lamuni na kandami mai riba, tarar. Hakanan, maimakon sanya wannan tushe ya zama mai cikakken yanayi, zai zama daidai yake da cewa komai za'a yi shi daidai. Accountingididdigar babban aiki yana faruwa a yanki na biyu na - 'Module', bisa ga manyan aljihunan folda.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Bai kamata ya zama da wahala ga ma'aikata su fahimci ma'anar aikin ba, yi amfani da shi sau ɗaya a karon farko. Don tabbatar da ingantaccen lissafin kuɗi, yana aiwatar da ƙananan tsarin kuɗi na tushen masu biyan kuɗi. Ana yin wannan tunani duka ta yadda kowane ra'ayi zai hada da bayanai, takardu kawai, da kuma yanayin mu'amala da ta gabata, wanda kai tsaye yake sawwake neman bayanan da ake bukata. Idan kun fahimci sake dubawa tare da mashahurin matakin MFI, kumburin ya shirya. Matakan uku, na ƙarshe, amma ba mahimmin mahimmanci na USU Software - 'Rahotanni' zai zama ba makawa don dalilai na lissafin kuɗi, lokacin da zaku iya samun babban ra'ayi a nan, sabili da haka, yanke shawara mai fa'ida kan samuwar kasuwanci ko sake rarraba abubuwa kudin yana gudana.

An ba da shawarar sosai ga shirin don aiwatar da kulawar mutum ta daidaikun mutane, zabar mafi kyawun nau'ikan tara tarar saboda jinkirta gabatarwar wani biyan farko, ta atomatik sanya tara a kan jadawalin laifi, kasancewar kungiyoyi. Binciken, wanda aka nuna adadi mai yawa akan gidan yanar gizon mu, ya gaya mana kai tsaye cewa wannan rawar an gano ta dace sosai. Idan ƙungiyoyin ƙananan rance suka yi amfani da jingina a matsayin na jingina, tabbaci, a wannan yanayin, shirin zai iya sarrafa bayanai game da albarkatun, ta atomatik haɗa takardun da suka dace zuwa katin mabukaci. A cikin tsarin lissafin kudi ta USU Software, an cika dukkan sharuɗɗa, ba tare da togiya ba, da nufin shirya samfuran sassauƙa, zaɓar hanyoyin mafi kyau don tura kuɗi zuwa mai karɓar, da sauya sharuɗɗan kwangilar da aka buɗe a baya. Idan akwai canje-canje, shirin yana ƙirƙira tsari mai tsafta tare da biyan kuɗi wanda ke cikin sabbin rahotanni.

Masananmu suna damuwa game da wannan don ƙirƙirar yanayi don kula da ayyukan jin daɗi ba kawai a kan layi ba har ma a ƙarƙashin yanayin ƙaura idan ma'aikata suna buƙatar gudanar da ayyukan a waje da ofishin. Samuwar dukkanin ayyukan fili masu fa'ida ga shirin ya kasance mai sauƙi, kuma mai sauƙi a cikin ayyukansa, maimakon nuna adadi mai yawa na kyakkyawan ra'ayi daga abokan cinikinmu. A cikin tsarin lissafin kudi na kungiyoyi masu karamin kudi, sabanin sauran aikace-aikace, akwai aiki na ka'idojin wallafe-wallafe, wanda kai tsaye yake ba da damar amfani da lambobi daban-daban bisa ga ƙayyadaddun asusun. Aiwatar da ƙa'idodin da aka gabatar da farko zai iya ba da gudummawa. Yana da mahimmanci a rage lokacin da ake buƙata don gama ƙirƙirar takardu da bayar da lamuni.



Sanya lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade

Koyaya, wanda ake zargin zai sami samfuran tsaro a hannunsu gwargwadon cin tarar da rawar lambobin atomatik. Tsarin software zai iya daidaitawa game da tsarin aikin da ake buƙata a cikin kamfanin ba da lamuni. Ingididdiga a cikin ƙungiyoyin ƙananan rance ba a hana ta wata hanya don ƙarin faɗaɗawa, gudanarwa, daidaitawa, abin da ke faruwa ya fi sauƙi. Amma abun 'Rahotannin' zai gamsar da bukatun shugabanci a cikin bayanan fitarwa. Sakamakon aiwatar da Software na USU, zaku sami ingantaccen tsari wanda ke aiki azaman tushen tsarin hadadden tsarin hadahadar kungiyoyin kananan kudade da inganta harkokin kasuwanci tare da kyakkyawan dabaru.

Ingididdigar a cikin ƙungiyoyin microfinance ta USU Software an tsara shi don sauƙaƙe ayyukan kamfanonin ƙananan rance tare da bayar da lamuni, tare da nutsewa cikin sarrafa kansa na duk ƙungiyoyi masu alaƙa, ba tare da togiya ba, daga la'akari da aikace-aikace zuwa rufe yarjejeniyar. Yawancin ra'ayoyin kamfaninmu suna ba ku damar tabbatar da cewa haɗin gwiwar ku da mu wani ɓangare ne na binciken da muke bayarwa. Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade sun samar da wata hanyar samun bayanai ta yau da kullun wacce zata baka damar aiwatar da ingantaccen aiki a rayuwa, don cire bayanan da suka dace. A cikin tarin bayanan hada-hadar lissafi, ya halatta a kafa lissafin kudi kai tsaye ta hanyar bin cibiyoyi da yawa, rassa, tare da nau'ikan haraji daban-daban da kuma daidaita kayan aiki, wanda ya kasance da matsala sosai a wasu sanannun abubuwan daidaitawa.

Daidaitattun takardun takardu na iya taimakawa wajen kirga cibiyoyin microfinance. Amincewa akan USU Software yana ba ku damar ƙayyade maƙasudin zaɓi na ƙarshe na mafi kyawun tsari na aiki da kai a cikin ƙungiyoyin microfinance. Accountingididdigar Microfinance ya haɗa da na'urori masu yawa don gudanar da musayar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar ƙididdiga a cikin kamfanin microfinance. Saurin kirkirar dukkanin hadaddun takardu, adana su abin birgewa ne, haka kuma a matakin sauka da muka ambata a sama suna nan. Kowane mai amfani za a ba shi asusu mai zaman kansa don kiyaye nauyin aikinsa.

Rarraban lissafin gudanar da farashi ya fi samun riba a cikin tsarin, rarraba bisa ga mafi kyawun jadawalin, ire-iren sigogin suna nan a cikin kungiyoyin microfinance. Ba tare da togiya ba, masu amfani da mu, gwargwadon sakamakon shigarwa, adana ra'ayoyin mutum, bayan karanta su, zaku iya koyon ƙarfin daidaitawarmu. Ajiye bayanai, bayanan bayani, yana faruwa a wasu matakan da masu amfani suka saita. Lissafi a cikin kungiyoyin kananan kudade suna tsara ayyukan wadanda aka yi niyya don aiwatar da ayyukan yau da kullun tare da cike takardu da lissafi zuwa ga tsarin sarrafa kai. An halatta a kirga kududdufin samun kudin shiga, fa'idodi, tarar.

Aikace-aikacen yana yin canjin yanayi ba tare da ƙa'idodin kwanan nan daga matakin aikace-aikacen abokin ciniki da sake yin rajistar shirin aiwatar da rawar ba. Tsarin dandamali yana ba ka damar juyawa gwargwadon kasuwancin, ba da lamuni ga lauyoyi, daidaikun mutane, wakilan kanana da matsakaitan harkokin kasuwanci. Gudanarwar na iya saka idanu kan sabis na ma'aikata, yana ƙaruwa da duk tasirin sa, don gyara matsaloli a cikin aikin. Dangane da martani game da kamfaninmu, USU Software yana sarrafa kansa gaba ɗaya ba tare da togiya zuwa babban digiri ba. Lissafin kudi a cikin kungiyoyin kananan kudade yana da saukin amfani saboda daidaiton dacewa da bukatun mai siye da takamaiman kamfanin. Bincike, rarrabawa, haɗi, da kuma tacewa a cikin tsarin lissafin kuɗi a cikin ƙungiyoyi masu ƙarancin rance ana aiwatar da su kusan lokaci ɗaya, wanda ke faruwa ne sakamakon sabawa da gangan na bayanai.