1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin cibiyoyin kiwon lafiya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 30
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin cibiyoyin kiwon lafiya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin cibiyoyin kiwon lafiya - Hoton shirin

Shirye-shiryen cibiyoyin kiwon lafiya suna da yawa ana buƙata saboda amfani da komputa na kamfanoni. Shirye-shiryen kwamfuta na cibiyoyin kiwon lafiya na iya sauƙaƙe sauƙaƙe ayyukan yau da kullun da samar da ta'aziyya a wurin aiki, ga abokan ciniki da ma'aikata. Ofayan ɗayan waɗannan shirye-shiryen na kula da cibiyoyin kiwon lafiya shine USU-Soft. Shirin yana taimaka muku don tsara cibiyar likitanku. Wannan shirin shiri ne na musamman na cibiyoyin kula da lafiya kuma ya haɗu da dukkan ayyukan da ake buƙata don kula da ƙididdigar kwamfuta da cikakken bayanan sha'anin kasuwanci. Idan kuna neman yanar gizo don irin waɗannan tambayoyin kamar su: 'tsarin kula da cibiyoyin kiwon lafiya', 'shirin cibiyoyin kula da lafiya', 'shirin cibiyoyin kiwon lafiya zazzagewa' da sauransu, to kun sami abin da kuke nema! Shirye-shiryen komputa na USU-Soft na cibiyoyin kula da lafiya yana da sauƙin koya, ba ya buƙata kan albarkatun kwamfuta kuma, saboda faɗin aikinsa, yana ba da damar kowace ƙungiyar likitoci suyi aiki tare da ita, ta kasance cibiyar bincike ko dakin bincike. Tare da taimakon shirinmu na kula da cibiyoyin kiwon lafiya, zaku iya adana bayanan komputa na abokan ciniki, rajistar komputa na katunan bincike, ko katunan haƙuri. Kari akan haka, zaka iya sanya jadawalin sauye-sauyen likitoci, sanya rajistar haƙuri ta atomatik, kirga yawan kayan da ake amfani dasu don aikin da aka bayar, da sauransu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-24

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tare da taimakon tsarin komputa na komputa na kula da cibiyoyin kiwon lafiya, zaku iya tabbatar da kyakkyawar saurin aiki tare da abokan ciniki, tare da gani da sarrafa duk ayyukan da ma'aikatan ku sukeyi. Shirin komputa na kula da cibiyoyin kiwon lafiya tabbas zai zama mafi kyawun mataimaki a cikin kamfanin ku kuma inganta aikinku na yau da kullun. Tare da taimakon aiki da kai ta hanyar tsarin kula da cibiyoyin kiwon lafiya, zaku iya samar da kyakkyawan aiki ga maaikatan ku da kuma kwastomomin da suka gamsu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Idan kayi rikodin watanni a gaba kuma ka ƙarfafa abokan ciniki suyi rajista a gaba, akwai kyakkyawar dama cewa abokan cinikin zasu zo, kodayake akwai yanayin koma baya na lokaci. Bari mu ce an yi wa mai haƙuri wani nau'in sabis na cikakke, kuma yana son sake samun shi a cikin watanni huɗu. Tabbas, yana da wuya ku kiyaye jadawalin ma'aikata watanni huɗu a gaba. Amma, idan baku sanya hannu kan wannan abokin aikin ba, tabbas zai iya wuce watanni huɗu kafin shi ko ita ta sake zuwa gare ku. Ko kuma mafi munin, shi ko ita za su je ga abokin hamayyar ku. Ba za ku iya iya hakan ba a cikin yanayi mai matukar gasa. Sannan shirin USU-Soft na asusun likitancin lissafi da kuma tsarin ginanniyar 'jeren jira' kawai kuzo ku taimaka! Da zarar kun yi yarjejeniya don yin alƙawari ga abokin ciniki a ranar da aka kawo muku, za ku sami sanarwar buƙatar yin hakan lokacin da aka tsara jadawalin wannan ranar. Kuma, wannan yana nufin cewa zaku iya kiran wannan abokin harkan don tunatar da ku game da ziyarar mai zuwa. Wannan hanyar, ba kawai ku cika alƙawari ba ne kuma ba ku rasa kudaden shiga ba - kuna 'ɗaure' abokin harka zuwa cibiyar likitan ku kuma ba za su sami dalilin neman madadin ba.



Yi odar shirin don cibiyoyin kiwon lafiya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin cibiyoyin kiwon lafiya

Yanzu ba zai ɗauki dogon lokaci ba don horar da masu gudanarwa da ƙwararru - ayyukan ci gaba na shirin an kasu kashi biyu cikin matsayi, kuma ya haɗa da mahimman ayyuka kawai ga kowane rukuni na ma'aikata. Babu sauran matakan da ba dole ba da kuma 'rikitarwa dubawa'. Controlaramar sarrafawa akan aikin maaikatan ku ba wani abu bane wanda ba zai yuwu ba! Kuna sanya aikin da ya dace ga kowane ma'aikaci, kuma babu sauran damuwa game da gaskiyar cewa ma'aikata suna da damar zuwa duk ayyukan, yayin da kuka saita ƙuntatawa da kanku. Godiya ga ƙuntatawa a cikin shirin na cibiyar kula da lafiya ta lissafin dukkan kayayyaki ban da darekta, zaku iya daina damuwa game da amincin bayanan bayanan ku. Cikakkiyar damar shiga rumbun adana bayanan da kuma sauke ta naka ne kawai! Saboda iyakantattun ayyuka, samun rahotanni da bayanan nazari za a samu ga manajoji kawai, wanda ke nufin ba za ku damu da adana bayananku ba.

Ba boyayyen abu bane cewa nasarorin kamfanin a yau, gobe, mako mai zuwa har ma da shekara mai zuwa ya dogara ne da manajan, kan iyawarsa da aikinta! Koyaya, sau da yawa hankalin shugaban cibiyar likitanci yana 'warwatse', saboda dole ne ko ita ta warware yawancin ayyuka na yau da kullun, saboda hakan, tabbas, tasirin ya ragu. Sirrin warware matsalolin yana cikin ƙungiyar aiwatar da ayyuka da iko! Bayan duk wannan, manajan dole ne ya sami isasshen lokaci don tsarawa da haɓaka kasuwancin. In ba tare da shi ba, ba za a sami ƙaruwar riba ba, ci gaba da haɓaka. Ka yi tunanin yadda kai, a matsayin manajan, za ka so ka sauke nauyin matsalolin yau da kullun daga kafaɗarka ka tsunduma cikin ci gaban kasuwancin ka. Shin kuna son ma'aikatan ku su kasance masu tsari da aiki sosai? Shin kuna son samun karin lokuta, don mai da hankali kan gudanarwa da ci gaban kamfanin, yayin samun ƙarin lokaci kyauta? Yanzu yana yiwuwa! Godiya ga shirin USU-Soft na ci gaba na ƙididdigar cibiyoyin kiwon lafiya, zaku iya mai da hankali kan faɗaɗa kasuwancin ku, kuma ku ba da ƙarin lokaci ga kanku, dangin ku da tafiye-tafiyen ku, yayin da ba za ku rasa kuɗin shiga ba kuma kasuwancin ku tabbas zai yi aiki kamar yadda ya saba! Idan kana son karanta wasu bita daga abokan mu, wadanda suka samu nasarar shigar da tsarin mu a cibiyoyin su, to muna maraba da kai zuwa gidan yanar gizon mu, inda ka tabbatar zaka samu duk abin da kake buƙata.