1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin cibiyar lafiya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 370
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin cibiyar lafiya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin cibiyar lafiya - Hoton shirin

Shirye-shiryen cibiyar kiwon lafiya ba kawai zai iya sauƙaƙa aikin manajan ba, har ma ya zama mafi tasiri. Lokacin aiki a cikin yanayin kiwon lafiya, akwai buƙatar gaggawa don sarrafa inganci da ingancin ayyukan. Duk wani kuskuren gudanar da asibiti yana da tsada fiye da kowane yanki. Hakanan, yawan bayanan da zakuyi aiki dasu yana da girma ƙwarai. Sabili da haka, shugaban cibiyar kulawa sau da yawa yana buƙatar kayan aiki mai ƙarfi don inganta ayyukan aiki. Zaku iya sauke shirin cibiyar kiwon lafiya daga albarkatun mu. Tsarin USU-Soft na cibiyar hadahadar kiwon lafiya yana ba da kayan aiki da yawa tare da mafi yawan damar kasuwanci. Shirin na lissafin cibiyar kula da lafiya yana ba ku duk abin da ake buƙata don ingantaccen gudanarwa na cibiyar kiwon lafiya, likitan hakori, kantin magani ko wani ƙungiyar asibiti. Tsarin kula da cibiyar kiwon lafiya na duniya ne. Ba wai kawai kuna da damar amfani da shi a cibiyoyin kiwon lafiya daban-daban ba, har ma a wurare daban-daban a cikin harkokin kasuwancinku. Shirin na cibiyar kula da lissafin kudi na likitanci ya ba da umarni game da fannoni kamar gudanar da bayanai, tsarin nazari, gudanar da ma'aikata, da yawa, da yawa. Wannan shirin na lissafin cibiyar kula da lafiya yana ba ku damar sarrafa kamfanin a cikin hadadden abu, kula da waɗancan abubuwan da a baya za su iya fita daga hankalinku. Nan da nan bayan kun sauke shirye-shiryen gudanar da lissafin cibiyar kula da lafiya, za a fara samar da bayanan bayanai. Ya ƙunshi adadin bayanai marasa iyaka akan nau'ikan samfuran, mutane, sabis da ayyuka.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya nuna ƙarancin nuances a cikin bayanin samfurin, kuma ba kawai bayanin tuntuɓar ba, amma har ma an shigar da duk wasu bayanai masu mahimmanci ga abokan ciniki da ma'aikata. Injin bincike mai dacewa ya sauƙaƙa maka nemo bayanan da kake buƙata a cikin rumbun adana bayanai. Neman kowane bayani a cikin cibiyar kulawa an inganta shi, wanda ke adana lokaci da kiyaye bayanan cikin tsari. Dangane da bayanan da ake da su, a sauƙaƙe kuna iya gudanar da ingantaccen gudanarwa na cibiyar. Ya isa zazzage shirin na cibiyar lissafin kudi don samun dama ga kayan aiki da dama na sarrafawa da amfani da bayanai. Kuna iya aiwatar da lissafin bincike, kuyi la'akari da ƙididdigar kuɗaɗen shiga da kashe kuɗi, kuma kuyi ƙididdigar mutum don baƙi a cikin shirin mu na lissafin cibiyar kiwon lafiya. Yin amfani da rahotanni masu rikitarwa a cikin ayyukan nazarin kamfanin yana buɗe ƙarin dama na faɗaɗawa da haɓaka aikin cibiyar kiwon lafiya. Hakanan kuna iya mamakin dalilin da yasa ya cancanci saukar da shirinmu na kula da cibiyar kiwon lafiya. Amsar mai sauki ce. An kirkiro shirin USU-Soft na lissafin likita musamman ga manajoji na dukkan matakan da kungiyoyi daban-daban. Ya dace da gudanar da rikitarwa na al'amuran lokaci ɗaya, yana ba ku damar sarrafawa yadda ya kamata, haɓakawa da haɓaka ayyukan yankuna daban-daban. A cikin kasuwancin da gasa ke zama barazana a koyaushe, dole ne mai gudanarwa koyaushe ya nemi hanyar ci gaba. Wannan shirin na lissafin aikin likita yana ba da kyakkyawar dama don gabatar da sabbin fasahohi cikin kula da kamfanin likita. Fasahohin zamani suna taimakawa wajen inganta ayyukan ƙungiyar likitanci kuma sun fita daban daga masu fafatawa. Babban daidaito, tsari mai kyau da tsari a cikin sha'anin ya sa ya zama mafi kyau ga abokan ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Samun shirin na lissafin likitanci daga masu ci gaba na shirin USU-Soft zai zama kyakkyawan mataki wajen inganta kasuwancin kamfanin. Hakanan zaka sami damar sarrafa kansa sau da yawa yadda yakamata ya zama mai cin lokaci kuma yawanci ana yin watsi dashi. Haka kuma yana yiwuwa a sauke sarrafa kansa ta atomatik a cikin yanayin demo kyauta, don ƙayyade sayan daidai. Shirin gudanarwa na cibiyar kiwon lafiya yayi daidai da albarkatun da aka yi amfani da su wajen samarwa ta yadda kowane yanki za'a iya amfani dashi zuwa fa'ida mafi tsoka.



Yi odar shirin don cibiyar lafiya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin cibiyar lafiya

Me yasa kwastomomi suke barin cibiyar kula da lafiya? A yau, idan ba ku ba da sabis na fice ba, ku rasa abokan ciniki! Bai isa kawai don samar da ayyuka ba; dole ne ku samar da kyakkyawan sabis. Canje-canje a cikin rikodin ko ƙarancin bayanin abokin ciniki ya sa abokin cinikin bai gamsu ba kuma ya nemi maye gurbinsa. Tsarin USU-Soft tabbas zai zama cikakken mataimaki wajen inganta sabis ɗin ku. Mun samar da mafi mahimman fasali na abubuwa waɗanda zasu taimaka muku don haɓaka sabis ɗin ku sosai. Kuna samun kundin aiki na alƙawari mai sauƙi (yana rage kuskuren lokacin rikodin abokan ciniki), katin abokin ciniki mai ba da labari (ba kawai cikakken suna ba, har ma da 'sabis ɗin da aka fi so' da 'ƙwararren masani', ranar haihuwa da sauran bayanan da za a iya ƙarawa a cikin maganganun) , Sanarwar SMS da tunatarwa ta SMS (don tunatar da abokan ciniki game da ziyarar ta hanyar da ta dace, kuma yanzu yana da sauki a gaya musu game da gabatarwa da tayi na musamman), takardu (yana adana duk takaddun da suka dace kai tsaye a cikin katin abokin ciniki). Don haka, ta hanyar rage asara daga ba-nuna kwastomomi, ba kawai haɓaka rikodin ku yake da muhimmanci ba, har ma yana haɓaka kuɗin ku da ribar ku! Tare da shirin USU-Soft, yana da sauki fiye da kowane lokaci! Idan har yanzu akwai wasu shakku game da damar sarrafa aikace-aikacen duk ayyukan sarrafawa, to, za mu yi farin cikin yin magana da kai da kanka kuma mu tattauna abubuwan da suka shafi aikace-aikacen dalla-dalla.