1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin likita don lissafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 216
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin likita don lissafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin likita don lissafi - Hoton shirin

Magani shine ɗayan masana'antar da ake buƙata a zamaninmu. Kowane mutum yana son kasancewa cikin koshin lafiya. Cibiyoyin kiwon lafiya suna da mashahuri kuma ba sa ƙarancin marasa lafiya. Don sarrafa aikin cibiyar kiwon lafiya, ana buƙatar tsarin likitanci na atomatik da fasahohi waɗanda ke tabbatar da gudanar da tsarin likita, ba da gudummawa ga aiki na tsarin yin rajistar haƙuri a cikin magani da tsarin kula da kayan aikin likita a cikin ma'aikata. Masana'antar sabis na likitanci koyaushe tana ɗaya daga cikin farkon waɗanda ke amfani da sabbin ƙididdigar lissafi da fasahar sarrafawa, gami da tsarin likita mai hankali. Fara amfani da su azaman gwaji, yawancin cibiyoyin kiwon lafiya ba da daɗewa ba suna mai da su kayan aikin da aka fi so don sarrafa kai tsaye rukunin likitancin da tsarin lissafin su. Dukansu tsarin lissafin likitanci kyauta da na kasuwanci na iya amfani da irin wannan software ta musamman. Kowace ƙungiya tana samun irin waɗannan ayyuka a ciki waɗanda zasu ba cibiyar kiwon lafiya damar kaiwa matsayi kuma ta zama abin girmamawa, amintaccen ma'aikaci. Tsarin lissafin likita da fasaha tare da sake dubawa masu kyau na iya, a matsayin ƙa'ida, a yi amfani da su a cikin ayyuka daban-daban, waɗanda galibi ke amfani da su ta musamman.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

An kirkiro tsarin lissafin kula da lafiya na USU-Soft don sarrafa dukkan ayyukan ma'aikata da kuma ba mutane damar gudanar da ayyukansu kai tsaye cikin tsari mai kyau kuma akan lokaci kuma yana bayar da ingantaccen bayani ingantacce game da matsayin kamfanin a kasuwa. Wasu kungiyoyi suna ƙoƙari su adana kuɗin su kuma sun fi son girka software na lissafin kuɗi kyauta. Tsarin lissafin kuɗi na kyauta yana da matsaloli masu yawa, wanda ya fi ƙarfin ko da gaskiyar cewa kyauta ce. Da farko dai, wannan rashin tabbaci ne na amincin bayananka harma da barazanar rasa shi. Bugu da kari, babu wani kwararre da zai yi wannan shirin kyauta. Wannan shine dalilin da yasa yawancin cibiyoyi suka fi son ingancin tabbaci, zaɓar tsarin lissafin kuɗi wanda ya cika duk buƙatun su. Accountingaya daga cikin tsarin lissafin likitanci na kula da asibiti ya fita dabam da yawan shirye-shirye makamantansu. Tsarin lissafin-USU-Soft Accounting ya yi fice a cikin hakan yana ba ku damar amfani da tsarin daban daban na ƙididdigar lissafi, gudanarwa da tsara aikin cibiyar kiwon lafiya lokacin aiki tare da shi. Ana kiranta USU-Soft. Tsarin lissafin lissafi na USU-Soft na lissafi, wanda muke so mu baku shawara, ana iya amfani dashi azaman lissafin likita da tsarin gudanarwa. Yana ba ka damar canja wurin duk aikin da ke tattare da sarrafawa da tsara bayanai zuwa gare shi. Bugu da ƙari, tsarin lissafin kuɗi shine mafi kyawun kayan aikin likita na hango sakamako mai kyau da mara kyau na aikin kamfani, yana ba shi damar ɗaukar matakan tsokanar na farkon da kuma kawar da na ƙarshen.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Amintacce, sauƙin amfani, babu kuɗin wata, sabis na fasaha mai ƙwarewa da haɗakar farashi da ƙima suna jan hankalin ƙungiyoyi da yawa zuwa gare mu, gami da na likita. Waɗannan su ne ƙa'idodin asasi waɗanda aikinmu ya ginu a kansu. Yawancin fasalulluka masu kyauta suna kyauta. Wani dalili kuma da yasa zamu zabi tsarin lissafin mu na kula da lafiya shine kasancewar alamar D-U-N-S ta lantarki akan tashar yanar gizon mu, wanda hakan yake nuni da ingancin kayan mu da kuma karbuwar da muke dashi daga al'ummar duniya. Ana iya samun bayani game da mu a cikin rijistar kasuwancin ƙasa. Adiresoshin kan tashar yanar gizon mu suna da wayoyi iri-iri wadanda zasu baku damar kiran mu lokacin da kuke so.



Yi odar tsarin likita don lissafi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin likita don lissafi

Zuwa yau, hanyoyi da yawa an ƙirƙira kuma an haɓaka don ma'amala da 'masu ba da gaskiya'. Ofayan su shine tunatarwa ta SMS game da alƙawura, waɗanda, ba shakka, an girka su a cikin tsarin lissafin USU-Soft. Masana da yawa sun dage cewa amfani da wannan aikin zaku iya rage adadin ba-nunawa har zuwa 65%. Wannan yana nufin cewa idan kuna da matsakaita na ziyarar 1,000 a kowane wata, wannan yana nufin kusan abokan ciniki 150 ba sa zuwa gare ku bayan yin alƙawari. Aiwatar da masu tuni na SMS, zaku iya rage wannan lambar zuwa 52. Amfani da aƙalla kayan aikin talla, zaku iya haɓaka kuɗin ku na wata-wata ta hanyar tsallakewa. Ba dadi, daidai?

Arin tashin hankali, amma ba ƙasa da tasiri, shine amfani da biyan bashin. Kadan mutane ke son rasa ziyarar da suka riga suka biya, koda kuwa ba 100% na kuɗin ba. Tabbas, wannan ya sami matsayinsa a cikin tsarin lissafin USU-Soft. Menene gabatarwar ziyarar farko da aka yi baya ga yiwuwar rashin nunawa? Yana rage lokacin aiki na daki, kayan aiki, kuma yana inganta aikin ƙwararru. Don rama asarar, wasu kamfanoni galibi suna zuwa karin farashin da gangan, wanda kwastomomi basa maraba dashi. Da alama duk mai hankali zai zabi fifiko daga sharri guda biyu.

Fa'idodin amfani da shirye-shiryen biyayya tabbas zasu taimaka wa ƙungiyar ku don yin aiki mafi kyau. Ana samun damar biyan rayuwar abokan cinikin aminci. Za ku iya ƙara yawan ziyarar abokan ciniki ta hanyar 10-50%, wanda ke nufin za ku sami damar yin tasiri game da karuwar canji. Ikon rarraba masu sauraron ku da tara bayanai game da kwastomomin ku da inganta ƙimar gamsar da abokan ciniki shima yana da mahimmanci. Kamfaninmu ya sami gagarumar ƙwarewa a cikin sarrafa kamfanoni daban-daban. Mun tara da yawa masu dubawa masu kyau kuma muna farin cikin ba ku ɗayan mafi kyawun shirye-shiryen mu don girka a cikin ma'aikatar ku. Yi amfani da aikace-aikacen kyauta kyauta azaman tsarin demo kuma dawo garemu don samun cikakken sigar!